ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบราคาเปลี่ยนคอลโซลรวมของค่าแรงจาก GC เป็นตากลมหรือเหี่ยวจากผู้รู้  (อ่าน 3444 ครั้ง)

ออฟไลน์ gorri

• *
  • Popular Vote : 0
 :bbbear_20: อยากทราบราคาเปลี่ยนคอลโซลรวมของค่าแรงจาก GC เป็นตากลมหรือเหี่ยวจากผู้รู้ คับ พร้อมทั้งเบอร์ร้าน พอดีมีความสนใจจะเปลี่ยน กำลังหาข้อมูล

ออฟไลน์ samaksaman

• *
  • Popular Vote : 7
  • Sucker Socc FS
อยากรู้อยากเห็นด้วยคนครับผม  :bbbear_19: มีโครงการอยู่เหมือนกันนะครับ  :bbbear_2:

ออฟไลน์ The Mechanic

• *
  • Popular Vote : 21
  • ช่าง...ซ่อมปัญหา
ประมาณ25000+/-ไม่รวมแผงประตูครับ
แผงประตูใช้ของV5-6ลงกันพอดีถ้าVerเก่ากว่านั้นต้องหั่นหน่อย+แปลงปลั๊กกระจกไฟฟ้าก็จะมีค่าใช้จ่ายมาอีก
ขายติกเกอรไฟตัดหมอกข้างgc
www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=137911

ออฟไลน์ VEE-NEWS

• *
  • Popular Vote : 14
เปลี่ยนทั้งหัวตัดหรือครับ ถ้าเปลี่ยนแค่คอลโซล เป็นผมจะเปลี่ยนแค่ gc v5 หรือ 6 ลงตัวกว่า

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
พี่พนม บีวา ครับ 081-630-2390

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
 อยากทราบราคาเปลี่ยนคอลโซลรวมของค่าแรงจาก GC เป็นตากลมหรือเหี่ยวจากผู้รู้

ทำไมชอบพิมพ์กันตกๆ หล่นๆ อ่านแล้วขำดีครับ บางท่านมากลายเป็น เยี่ยว  :bbbear_43:

ออฟไลน์ poppi_ftw

• *
  • Popular Vote : 2
  • F.T.W.
    • Fuck-Stock
ถ้าเทิร์นคอนโซล V.6 ไปเป็นของตากลมหรือตาเหยี่ยว ค่าของ+ค่าแรงก็ประมาณ 15,000+/- หนะครับ (แผงประตูใช้ของเก่าได้เลยครับ)   :bbbear_16:

พี่พนม บีวา ครับ 081-630-2390 มีของครบๆ เลยครับ  :bbbear_34:
I don't care what everyone else believe...

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
เพิ่งทำมาที่พี่พนมครับ 40,000.- (รวมค่าแรง) ค่าทำท่อแอร์ใหม่ 4,000.- รวมเป็น 44,000.- (ของผมคอนโซลเก่าพี่พนมไม่รับเทอนครับ^^)
พี่พนมแจ้งว่าถ้าเอาคอนโซลเป็น Ver5,6 ก็ราคาเท่ากันแต่ไม่ต้องแปลงท่อแอร์ครับ
แผงข้างคู่หน้าต้องเป็น เวอร์ชั่นใหม่นะครับ ไม่งั้นติด ส่วนคอนโซลเวลาใส่เสร็จแล้วจะมีช่องว่าง ระหว่างคอนโซลกับเสากระจก
ประมาณนิ้วสอดนะครับ อันนี้ต้องหาวิธีแก้กันเอาเองครับ ทำเนียนก็รูแคบหน่อย ควรเอาอะไรมาปิดไม่งั้นไม่สวย
ส่วนแผงประตูเนี่ยหาสวยๆยากครับ มีรอยฉกรรกันทั้งนั้น  ใส่เวอร์ชั่นใหม่แต่ดูเก่ากว่าเดิม :bbbear_27: ต้องเอาไปหุ้มหนังใหม่ครับ
ค่าแปลงสวิทซ์กระจกไฟฟ้าและใส่แผงประตู 4 บานอีก 500.-
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 05, 2012, 10:53:13 AM โดย pedkasem »
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
แนะนำเปลื่ยนคอนโซลให้ ตรงรุ่น กับเครื่องครับ เครื่องgdควรใช้ คอนโซลgd ระบบไฟจะได้ครบๆครับ ไม่มีปัญหา
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
อยากทราบราคาเปลี่ยนคอลโซลรวมของค่าแรงจาก GC เป็นตากลมหรือเหี่ยวจากผู้รู้

ทำไมชอบพิมพ์กันตกๆ หล่นๆ อ่านแล้วขำดีครับ บางท่านมากลายเป็น เยี่ยว  :bbbear_43:

แล้วของนพเป็นอะไรอ่ะ :bbbear_33:
เยี่ยวเหี่ยว  :bbbear_24:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ kiyota

• *
  • Popular Vote : 10
แนะนำเปลื่ยนคอนโซลให้ ตรงรุ่น กับเครื่องครับ เครื่องgdควรใช้ คอนโซลgd ระบบไฟจะได้ครบๆครับ ไม่มีปัญหา

แล้วของเพื่อนละ  :bbbear_43:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ของผมตรงรุ่นGC แต่คนละเวอร์ชั่น555 :bbbear_23:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊