ผู้เขียน หัวข้อ: มีสมาชิกคนไหนที่เข้ามาสิงในบอร์ดแต่ยังไม่มีรถบ้างมั้ยคับ อิอิ  (อ่าน 32050 ครั้ง)

ออฟไลน์ MiKunG

• *
  • Popular Vote : 0
หวัดดีคับ ผมปอนคับ สิงในนี้มาสักพักใหญ่ๆละคับ
แต่ยังไม่มีรถเบยยยย... :bbbear_20:
ช่วงนี้ก็เก็บข้อมูล + เก็บตังไปเรื่อยๆ ไม่รู้เมื่อไหร่จะได้มาครอบครองสักคัน
เลยสงสัยว่า มีใครเป็นเหมือนผมบ้าง 5555 :bbbear_36:
ขอเสียงโหน่ยยย :bbbear_16:

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125
 :bbbear_16:

สิงมาได้2ปีแล้วครับ คาดว่าเรียนจบคงได้เจอกัน  :bbbear_8:

ออฟไลน์ Equcha

• *
  • Popular Vote : 10
มาครับ :bbbear_46:

ได้รถมกราครับบ

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ผมสิงมาตั้งแต่ปี 2007 ครับ เพิ่งได้รถเมื่อต้นปีที่แล้ว ^^ นานมั้ยครับ  :bbbear_47: :bbbear_47:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ผมสิงมาตั้งแต่ปี 2007 ครับ เพิ่งได้รถเมื่อต้นปีที่แล้ว ^^ นานมั้ยครับ  :bbbear_47: :bbbear_47:

:bbbear_34:

ผมสิงอยู่พักใหญ่ ในนามบุคคลทั่วไป แต่รอมา 14 ปี เพิ่งได้รถเมื่อ พ.ค. ที่ผ่านมาครับ

:bbbear_43:

ออฟไลน์ MiKunG

• *

ออฟไลน์ da7000

• *
  • Popular Vote : 9
ตอนนี้ไม่มีรถเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ Sypruz

• *
  • Popular Vote : 1
อีก13วันครบ 4ปี ที่สิงบอร์ดนี้แล้วคับ :bbbear_49: สิงตั้งแต่ยังเรียนไม่จบ จนจบมาจะสองปีแล้ว เข้าบอร์ดเกือบทุกวัน ตอนใกล้เรียนจบที่บ้านจะเปลี่ยนรถให้จากซันนี่B11
ผมขออิม ขอแค่gc ก็ไม่ได้เพราะมันเป็นรถมือสอง แถมยังกลัวผมเอาไปซิ่งอีก สุดท้ายได้มาสด้า2มา :bbbear_1: ทั้งที่อยากได้อิมใจจะขาด
จนสุดท้ายอิมคันแรกก็ต้องซื้อเองให้ได้เบย ตอนนี้ตังใจเก็บเงินอย่างหนัก ที่มีอยู่ตอนนี้ก็ได้แค่หัวตัดตากลมคอแดงเอง  :bbbear_8: จะจัดไฟแนนซ์ก็กลัวดอกแพ๊งแพงงงง

ป.ล. ขอถามความเห็นและประสบการ์ณพี่ๆที่มีอิมใว้ในครอบครองครับ ว่ารายได้ต่อเดือน 45k-50k นิดๆ รายจ่ายต่อเดือนค่าห้องพักประมานหมื่นนึงนี่ ควรจะเก็บตังใว้ซื้อสด หรือ จะดาวน์แล้วผ่อนดีครับ
แค่body gcนะครับ แต่ขอเป็นเครื่องคอแดงอ่ะ บางทีดูบอร์ดมากๆแล้วมันอยากจะไปซื้อวันนี้พรุ่งนี้เลยจริงๆ แต่กลัวถ้าผ่อนแล้วจะเป็นภาระผูกมัดกับตัวเองอ่ะครับ :bbbear_19:

โทดทีคับที่ยาวไปหน่อยแต่มันอัดอั้นจริงจริ๊งงงงง นานๆทีได้ระบายก็ดีครับกับคนหัวอกเดียวกัน :bbbear_35:

ออฟไลน์ Mcrae555

• *
  • Popular Vote : 20
  • Rally Driver
ผมสิงตั้งแต่ ม.3 ครับ สมัครเว็ป ม.4 ศึกษาจริงจังช่วง ม.5 ได้รถตอน ม.6 ครับ
ใช้มา 2 ปีแระ ขับมันส์ดี  :bbbear_32:

ออฟไลน์ Sagittarius Toshi

• *
  • Popular Vote : 7
ผมก็ยังไม่มีนะครับ อยู่ดูมาก็นานแล้วเหมือนกัน   :bbbear_32: :bbbear_32: :bbbear_32:

ตั้งแต่สมัยเรียนมหาลัย จบปี 51 ยันตอนนี้ 55 แล้ว ฮาาาา  :bbbear_43: :bbbear_43: :bbbear_43:

ตอนนี้ใช้ CK อยู่ จนกว่าจะเจอเนื้อคู่ พลาดไปแล้วครั้งนึง เสียดายมาก  :bbbear_13: :bbbear_13: :bbbear_13:

ความสะอาด เป็นสิ่งสวยงาม แต่ความสกปรกนั้น กลับสวยงามยิ่งกว่า

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
เข้ามาแอบดูตั้งแต่ปี06 สมัยยังขับดีเอ็กท้ายลาดปลูกสาระแหน่ จนได้ซูปี08 คาดว่าเกือบทั้งหมดคงมาแอบส่องก่อนได้รถกระมั่ง :bbbear_17:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ตอนนี้ผมก็ไม่มีอิมครับ :bbbear_19:

ออฟไลน์ หมูป่า

• ไม่มีอะไรจะให้ใคร นอกจากความรู้ที่พอจะมีบ้างให้แก่ใคร
  • *
  • Popular Vote : 4
อะไรก็สิง  :bbbear_41:โดนก่อนเพื่อนก็ผีสิงห์ :bbbear_11:

ออฟไลน์ Okbatong

• *
ผมก็อยู่มา3ปีระครับ เคยนั่งgcรุ่นพี่ ชอบมาก  อนาคตต้องจัดgc ไห้ได้

ออฟไลน์ ventora

• *
  • Popular Vote : 1
 :bbbear_19: ผมก็เพิ่งเข้ามาสิง..ยังไม่มีรถเหมือนกัน