ผู้เขียน หัวข้อ: มีสมาชิกคนไหนที่เข้ามาสิงในบอร์ดแต่ยังไม่มีรถบ้างมั้ยคับ อิอิ  (อ่าน 31464 ครั้ง)

ออฟไลน์ nammao

• GC8 สีแดง คอขาว
  • *
  • Popular Vote : 2
ก้อเปงความคิดที่ดีนะ มิตติ้งฝีสิงบอร์ด แต่ถ้ามีสมาชิกคนใดจะไปดูรถหรือซื้อรถบอกได้นะคับจะขอไปด้วยเก็บประสบการณ์ไปเรื่อยๆ เผื่อซื้อของตัวเองจะได้ไม่ถูกหลอก

ปล.ผมชื่อหนุ่มนะคับ บ้านอยู่บางพลี 081-4272228  :bbbear_4:

ออฟไลน์ i_poom

• *
  • Popular Vote : 3
รอเป็นสมาชิกเต็มตัวครับ ได้รับรถ xv ช่วงมกรา ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
“น สิยา โลกวฑฺฒโน”  “ไม่ควรเป็นคนรกโลก”

ออฟไลน์ pauly

• *
  • Popular Vote : 6
ของผม อยากได้ im ตั้งแต่ 2539 สมัยเรียนมหาลัยมีเพื่อนซื้อป้ายแดงมา เอาไปยกออกทั้งแพ เครื่อง เป็น Wrx STI เสียงลั่นทุ่ง
ชอบเสียงมากมาย

อยากได้ GC คอแดง จนบัดนี้ยังไม่ได้เลยครับ

ไม่มีปัญญาจิงจิง  :bbbear_13:

ออฟไลน์ klein88

• *
  • Popular Vote : 7
 ผมก็เเอบซุ่มดูมานานเมื่อ5ก่อนเกือบซื้อโอเล นาทีสุดท้ายญาติจะมารับโวลโว่คันเก่าของเราไปบอกไม่ขายครับเสียดายทั้งที่ดูsubaruไว้แล้วไม่เข้ามาดูเวปหลายปีกลับมาเมื่อปีกว่ามานี้ไม่สมัครดูไม่เลยต้องสมัครสมาชิกคิดในใจไม่ซื้อครั้งนี้แล้วเมื่อไหร๋จะได้ซื้อ....ตัดสินใจมาที่นิวเลกาซี่....ไม่ผิดหวังครับถึงเครื่องมัน2000naออโต้เดิมๆผมว่ามันยังไมเท่าไหร่อยากเปลี่ยนเครื่องจัดงบอยู่....ตอนซื้อไม่ต้องปรึกษาใครซื้อแล้วขับเข้าบ้านเลยเมียถามรถใครบอกซื้อมาไม่แพงเดี๋ยวขายคันเก่าทิ้ง...ใจตอนนี้ก็อยากได้gc8เหมื่อนกัน...ถึงจะเล็กไปนิดก็ไม่เป็นไรแล้ว...รถมีขายเยอะมากราคาไม่แพงด้วย....ขอเป็นกำลังใจให้กับผู้ยังไม่ตัดสินใจ...ทุกวันนี้ไปไหนคิดในใจกินข้าวลิงก็ยอมวะเพื่อขับSu..มีเบอร์รถสไลไว้ไปไหนก็ไม่กลัวครับ... :bbbear_4:

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ขอบคุณมากคับพี่ๆ ยังไงก็ต้องจัดgcให้ได้เบย แต่คงต้องงดดื่มมากๆหน่อย555

นี่ถ้าพวกเราพี่ๆน้องๆชาว ผีเฝ้าบอร์ดsss ได้ไปดื่มเบียร์ด้วยกัน ผมคิดคงน้ำตาไหลพรากๆแล้วคงเมากันไปข้างนึงอ่ะครับ5555 :bbbear_43:

:bbbear_34:

เด๋วจะสนับสนุนมีทติ้งผีสิงด้วยการชวนเพื่อนสมาชิก sss นำซูครบรุ่นไปจอดข้างโต๊ะ จิบไปชมไปดีมั้ยครับ

:bbbear_35:

ออฟไลน์ LordLuciferZ

• *
  • Popular Vote : 14
ผมครับ แต่เป็นรถของแม่ XV สี Dark Grey Metallic เจอทักกันได้นะครับที่พัทยา  :bbbear_26:

ออฟไลน์ adi autolism

• Adi Autolism..
  • *
  • Popular Vote : 28
  • Adi Autolism..
รอเป็นสมาชิกเต็มตัวครับ ได้รับรถ xv ช่วงมกรา ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
แอบเข้ามาอิจฉา อยากได้เหมือนกัน :bbbear_8:
Adi Autolism.. 086-8060694

ออฟไลน์ i_poom

• *
  • Popular Vote : 3
แอบเข้ามาอิจฉา อยากได้เหมือนกัน :bbbear_8:
:bbbear_28:
“น สิยา โลกวฑฺฒโน”  “ไม่ควรเป็นคนรกโลก”

ออฟไลน์ Raengpet Watchvit

• *
  • Popular Vote : 0
  • "นิยามคำว่า เพื่อน เขียนง่ายแต่ลบยาก"
อยากมีซูมั่งเหมือนกัน ชอบมาตั้งแต่เรียนมหาลัยตอนนี้เกือบ 15 ปีแล้วยังซื้อไม่ได้เลย จนใช้รถที่ใช้ในชีวิตประจำวันไป 3 คันแล้ว
จิงๆๆ ผมว่าทุกท่านถ้าจะเอาจริงๆๆ มีได้เหมือนกัน  แต่ติดอยู่ที่ภาระและหน้าที่ของแต่ละครอบครัวจริงๆๆ 55555

ต้องมีซักวันๆๆๆๆๆ 555  ถึงจะอายุ 40-50 แต่ไม่รู้จะขับไหวป่าว555 :bbbear_8: :bbbear_8: :bbbear_8: :bbbear_8: :bbbear_8: :bbbear_8:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 18, 2012, 12:14:03 PM โดย Raengpet Watchvit »

ออฟไลน์ MiKunG

• *
  • Popular Vote : 0
 :bbbear_19:
ผู้ร่วมอุดมการณ์เยอะดีจิง

• *
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
อยากมีซูมั่งเหมือนกัน ชอบมาตั้งแต่เรียนมหาลัยตอนนี้เกือบ 15 ปีแล้วยังซื้อไม่ได้เลย จนใช้รถที่ใช้ในชีวิตประจำวันไป 3 คันแล้ว
จิงๆๆ ผมว่าทุกท่านถ้าจะเอาจริงๆๆ มีได้เหมือนกัน  แต่ติดอยู่ที่ภาระและหน้าที่ของแต่ละครอบครัวจริงๆๆ 55555

ต้องมีซักวันๆๆๆๆๆ 555  ถึงจะอายุ 40-50 แต่ไม่รู้จะขับไหวป่าว555 :bbbear_8: :bbbear_8: :bbbear_8: :bbbear_8: :bbbear_8: :bbbear_8:

ผมเพิ่งได้ขับหน้าหมูคอแดง 6 MT ตอน 41 ไม่มีปัญหา ถ้ายัง "เอาอยู่" ก็ขับไหวคับ

:bbbear_44:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ผมเพิ่งได้ขับหน้าหมูคอแดง 6 MT ตอน 41 ไม่มีปัญหา ถ้ายัง "เอาอยู่" ก็ขับไหวคับ

วันนี้ เป้นวันที่ พี่ปุ๊ยเปิดเผยอายุแล้นนนนน  :bbbear_43: :bbbear_43:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125

วันนี้ เป้นวันที่ พี่ปุ๊ยเปิดเผยอายุแล้นนนนน  :bbbear_43: :bbbear_43:

:bbbear_10: :bbbear_42:

• *

เอ่อ ... ผมไม่เคยปิดครับโบ๊ท ในโปรไฟล์ผมก็แจ้งไว้ ว่าแต่น้องๆ ถ้ารุ่นเท่าผมแล้ว อย่าแผ่วก็แล้วกัน

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
เอ่อ ... ผมไม่เคยปิดครับโบ๊ท ในโปรไฟล์ผมก็แจ้งไว้ ว่าแต่น้องๆ ถ้ารุ่นเท่าผมแล้ว อย่าแผ่วก็แล้วกัน

นี่พูดถึงรถหรืออะไรที่แผ่ว..... :bbbear_42:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊