ผู้เขียน หัวข้อ: มีสมาชิกคนไหนที่เข้ามาสิงในบอร์ดแต่ยังไม่มีรถบ้างมั้ยคับ อิอิ  (อ่าน 31469 ครั้ง)

ออฟไลน์ noom_chopper

• *
  • Popular Vote : 24
  • "อิมแวน บรรทุกหมา"
ถ้าต้องเลือกที่จะเชื่อเรื่องนี้ ผมเชื่อป๋าหนุ่ม ชอปเปอร์ ดีก่า ขานี้ของแท้ ...

:bbbear_23:
ขานั้นเขาบอกว่า พี่ยังขาดแค่"กาฬทวีป" เท่านั้น ก็จะครบคอลเลคชั่น โอวแม่เจ้าเว้ยเฮ้ย :bbbear_10:
อย่าบอกนะว่าไปตะวันออกกลาง กับอเมริกาใต้มาแล้ว เค้าไม่เชื่ออ้าา ...

:bbbear_11:

:bbbear_33: รบกวนผู้ดูแลบอร์ดลบกระทู้ด้วยครับ ผมถูกพาดพิง  :bbbear_19:
อยากสวยอย่ากลัวแพง อยากแรงอย่ากลัวพัง ไม่อยากเสียตังค์ ขับเดิมๆ

ออฟไลน์ b_zestup

• ซูบารุคือชีวิต จะขับมันจนกว่าจะไม่มีแรงเหยียบคลัตช์ ถ้าหมดแรงก้อจะขับเกียร์ออโต้ 555
  • *
  • Popular Vote : 7
แจ่มครับคุณบอย เสร็จแล้วเอามาโชว์บ้างนะครับ

:bbbear_34:
ได้เลยคับพี่ปุ๊ย เด๋วเสร็จคงจะถ่ายรูปเก็บมาให้พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ใน sss ได้ดูกัน ขอบคุนคับ  :bbbear_19: :bbbear_19:

(ไอ้ที่บอกชุดใหญ่ก้อไม่ได้ใหญ่ขนาดนั้นนะคับ เด๋วพอทำเสร็จเอามาให้ดูกลัวจะบอกว่าไม่เห็นใหญ่เลย 555 แค่ทำสีแบบลอกใหม่หมด กะทำเป็นขับสี่คับ แต่แค่นี้ผมก้อภูมิใจและดีใจนะ ที่จะได้ขับซูบารุที่เป็นซูบารุจิงๆ หลังจากขับสองล้อหน้าแบบโตโยต้ามาสักพัก 555)

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
:bbbear_33: รบกวนผู้ดูแลบอร์ดลบกระทู้ด้วยครับ ผมถูกพาดพิง  :bbbear_19:

:bbbear_10:

โห .. ป๋าถึงกับจาลบกระทู้เลยอ้าา  ขออำภัยค้าบ .. ตาโซกมันลากออกทะเล

:bbbear_19:

• *
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ได้เลยคับพี่ปุ๊ย เด๋วเสร็จคงจะถ่ายรูปเก็บมาให้พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ใน sss ได้ดูกัน ขอบคุนคับ  :bbbear_19: :bbbear_19:

(ไอ้ที่บอกชุดใหญ่ก้อไม่ได้ใหญ่ขนาดนั้นนะคับ เด๋วพอทำเสร็จเอามาให้ดูกลัวจะบอกว่าไม่เห็นใหญ่เลย 555 แค่ทำสีแบบลอกใหม่หมด กะทำเป็นขับสี่คับ แต่แค่นี้ผมก้อภูมิใจและดีใจนะ ที่จะได้ขับซูบารุที่เป็นซูบารุจิงๆ หลังจากขับสองล้อหน้าแบบโตโยต้ามาสักพัก 555)

:bbbear_17:

ออฟไลน์ nammao

• GC8 สีแดง คอขาว
  • *
  • Popular Vote : 2
สอบถามรุ่นพี่หน่อยคับว่าในหน้าซื้อขายมีตัวไหนน่าสนใจบ้าง ซื้อไปแล้วสามารถต่อยอดได้ไม่เจ็บตัวมากพอดีต้องซื้อแบบผ่อนมีเงินดาวน์ประมาณ 100,000 บวกลบไม่มากช่วย pm แนะนำมาหน่อยนะคับ
ไม่รู้วาเสียมารยาทรึป่าวแต่พอดีงบเงินดาวน์ไม่ค่อยมากถ้ายังไม่มีจะได้เก็บเงินต่อไป ขอบคุณมากคับ
 :bbbear_48: :bbbear_48: :bbbear_48:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
สอบถามรุ่นพี่หน่อยคับว่าในหน้าซื้อขายมีตัวไหนน่าสนใจบ้าง ซื้อไปแล้วสามารถต่อยอดได้ไม่เจ็บตัวมากพอดีต้องซื้อแบบผ่อนมีเงินดาวน์ประมาณ 100,000 บวกลบไม่มากช่วย pm แนะนำมาหน่อยนะคับ
ไม่รู้วาเสียมารยาทรึป่าวแต่พอดีงบเงินดาวน์ไม่ค่อยมากถ้ายังไม่มีจะได้เก็บเงินต่อไป ขอบคุณมากคับ
 :bbbear_48: :bbbear_48: :bbbear_48:
เงินดาวน์ตามสะดวก แต่อยากให้เพิ่มงบซ่อมซัก5หมื่นบาท เผื่อซ่อมครับ
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ popdemonic

• *
  • Popular Vote : 3
สิงห์มาตั้งแต่ปี2006ครับยังไม่มีโอกาสขับซูเลย ทุนทรัพย์พอมีแต่ติดที่ๆที่บ้านผมเขาไม่ยินดีเท่าไหร่ ที่บ้านผมเขาบ้าเบนซ์จนโรงรถในบ้านเหลือแต่เบนซ์ เบนซ์ เบนซ์แล้วก็เบนซ์ มีจนครบทุกไซด์

:bbbear_6:

Garrett GT2871RS/KKK26 Hybrid
034 Stage1+ 1.8Bar.
440CC RS Cosworth Injectors.
5Bar FPR/044 Bosch FP.
3Bar Vmap/1.9 WG Spring.
RS2 'EM/2Bennett Balljoints.
HKS SSQVII/HKS TT.
RS6 19X9/Work LS105 19X8.
Nitto INVO 235/35R19.
Bilstein B6/H&R Spring.
Cayenne Turbo 6 Pots Calipers.
Samco's

• *
สิงห์มาตั้งแต่ปี2006ครับยังไม่มีโอกาสขับซูเลย ทุนทรัพย์พอมีแต่ติดที่ๆที่บ้านผมเขาไม่ยินดีเท่าไหร่ ที่บ้านผมเขาบ้าเบนซ์จนโรงรถในบ้านเหลือแต่เบนซ์ เบนซ์ เบนซ์แล้วก็เบนซ์ มีจนครบทุกไซด์

โห่.. นานมากๆ เลยครับเนี่ย ยังงี้ต้องหักดิบครับ ถ้าคิดจะขับในชาตินี้

:bbbear_38:

• *

ไปคลองถมครับ บอกเอาตราเบนซ์ทุกแบบ แล้วเอามาแปะให้หมด รับรองเนียน :bbbear_44:

อ๋อ ก็เบนซ์ตากลมเลยฮาฟๆ555 :bbbear_43:

• *
ไปคลองถมครับ บอกเอาตราเบนซ์ทุกแบบ แล้วเอามาแปะให้หมด รับรองเนียน :bbbear_44:

อ๋อ ก็เบนซ์ตากลมเลยฮาฟๆ555 :bbbear_43:

เหมือนมากๆ แปลงกระจัง + แปะโลโก้นี่จบเลย

:bbbear_42:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 21, 2012, 07:49:35 AM โดย Hattori »

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th

เข้าใจคิดเนอะ  :bbbear_38:

ออฟไลน์ toon_toon

• *
  • Popular Vote : 1
อยู่มาตั้งแต่ พฤษภาคม 28  2007 เกือบจะมีโอกาสได้ใช้เมื่อ 2 ปีที่แล้ว แต่โอกาสยังไม่อำนวยครับ คาดว่าเร็วๆนี้เจอกันครับ   :bbbear_46: :bbbear_46:

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125

• *
:bbbear_8: :bbbear_8: :bbbear_8:
ร้องทำไม หรืออยากได้ อิมตากลมรุ่น gdw210  :bbbear_44:

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125
ร้องทำไม หรืออยากได้ อิมตากลมรุ่น gdw210  :bbbear_44:

ตากลมรุ่นนี้ไม่เอาคร้าบบ จาเอาหมูๆๆๆ  :bbbear_8: