ผู้เขียน หัวข้อ: มีสมาชิกคนไหนที่เข้ามาสิงในบอร์ดแต่ยังไม่มีรถบ้างมั้ยคับ อิอิ  (อ่าน 32144 ครั้ง)

ออฟไลน์ HeLLo_aRMCHaiR

• *
  • Popular Vote : 1
ผมเข้ามาอ่านตั้งแต่ 4-5 ที่แล้ว แต่เพิ่ง สมัครเปนสมาชิกเมื่อไม่นานมานี้เองครับ
ในนี้ความรู้เย่อะครับ  มีพี่ๆ เข้าแบ่งปันบ่อยๆๆ    :bbbear_2: :bbbear_2:

ผมก้อเป็นโรคจิตนิดหน่อยเหมือนกันครับ   เหนซูทีไร ชอบขับตามหลัง ลดกระจก
แล้วก้อเพลินกะเสียง  บร่องๆๆ  อันเปนเอกลักษณ์ ของซุเค้า

โดยเฉพาะ   GC กะ  OLD LEGACY

:bbbear_23: :bbbear_23: :bbbear_23:

ออฟไลน์ dj-drslump

• *
  • Popular Vote : 6
ปีหน้าต้นปี ต้องสอยให้ได้ครับ เล็งๆ ไว้หลายคันแล้ว เปิดดูเว็บทีไร ใจหายทุกที

ออฟไลน์ vorapol

• *
  • Popular Vote : 0
ผมก็ยังไม่มีครับ แต่ชอบเข้ามาเก็บข้อมูล  :bbbear_43: :bbbear_43:

ออฟไลน์ sam

• *
  • Popular Vote : 28
 :bbbear_4:wไม่มีก็รีบๆมีเลยครับ...เดี๋ยวจะแก่เสียก่อน..พอมีภรรยาเป้นจของตัวเองแล้วจะตัดสินใจซื้อลำบากกว่าตอนเป้นหนุ่มโสด.........

ออฟไลน์ nammao

• GC8 สีแดง คอขาว
  • *
  • Popular Vote : 2
เหล่าผีสิงมีใครจะไปงานมิตติ้งวันอาทิตย์นี้กันบ้างป่ะคับ.  :bbbear_33: :bbbear_33:

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125
เหล่าผีสิงมีใครจะไปงานมิตติ้งวันอาทิตย์นี้กันบ้างป่ะคับ.  :bbbear_33: :bbbear_33:

ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด ไปครับผม  :bbbear_32:

ออฟไลน์ Maew-Rx

• Maew-Rx
  • *
  • Popular Vote : 22
  • Honda Impreza
สงสัยวัน meeting ต้องมีที่จอดรถ สมาคมผีสิง ณ SSS  ถ้ามีเผื่อผมสักคันนะ  :bbbear_19:
Garage Rx for Serious Car Lovers
http://www.facebook.com/GarageRx.WorkShop

ออฟไลน์ nammao

• GC8 สีแดง คอขาว
  • *
แล้วเจอกันคับ. วีโก้ 4x4 สีดำ ชื่อหนุ่มคับ

ออฟไลน์ pikabom

• *
  • Popular Vote : 1
เป็นสมาชิก ซุ่มอยู่ตั้งแต่ปี2008 สมัยนั้นกำลังเรียน เลยครับ  พอจบมาสักพักก็มีรถ เป็นของตัวเอง แต่ก็ยังไม่ใช่ซู ช่วงนั้นไปสิงห์อยู่ในคลับ ทีด้าตอนนี้ก็ยังสิงอยู่ แต่ยังรักและคิดที่จะควบบ๊อกเซอร์ อยู่ไมเสื่อมคลายฮะ   :bbbear_46: :bbbear_46:

สมาชิกฝั่งธน เจอทีด้า สติกเกอร์ pikabomsทักได้นะ  เพชรเกษม 42 ทุกวันคับ :bbbear_23:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2013, 03:21:24 PM โดย pikabom »

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
เป็นสมาชิก ซุ่มอยู่ตั้งแต่ปี2008 สมัยนั้นกำลังเรียน เลยครับ  พอจบมาสักพักก็มีรถ เป็นของตัวเอง แต่ก็ยังไม่ใช่ซู ช่วงนั้นไปสิงห์อยู่ในคลับ ทีด้าตอนนี้ก็ยังสิงอยู่ แต่ยังรักและคิดที่จะควบบ๊อกเซอร์ อยู่ไมเสื่อมคลายฮะ   :bbbear_46: :bbbear_46:

สมาชิกฝั่งธน เจอทีด้า สติกเกอร์ pikabomsทักได้นะ  เพชรเกษม 42 ทุกวันคับ :bbbear_23:

วิ่งเพชรเกษมบ่อยครับ แถวๆม.สยามครับ อิอิ เจอโบกมือทักได้นะครับ
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ rayong789

• *
ผมกำลังจะหารถใหม่ ดูๆxv ไว้ครับ  สิงมา 2 เดือนแล้ว หาข้อมูล ประกอบการตัดสินใจ ครับ ฝากตัวด้วยนะครับ 

ออฟไลน์ FaRMiNKo

• *
  • Popular Vote : 0
   ผมคนนึงที่มีโอกาสได้เข้ามาดูมาศึกษาข้อมูลใน บอร์ดนี้มานาน จนตัดสินใจสมัครสมาชิกตอนต้นปี 2008

เพราะคิดว่า อยากจะมีโอกาสได้เป็นเจ้าของน้องอิมซักครั้งนึง เนื่องจากก่อนหน้านี้ ตอนประมาณ ผมอยู่ ป.6

ผมมีโอกาสได้เห็นและได้สัมผัส impreza gc8 ของน้า เพราะว่าเค้าเอาไปใช้แข่งrally ครั้งแรกที่ได้เห็น

ได้รู้จักยังประทับใจจนทุกวันนี้ไม่มีลืม แต่ที่ยังไม่มีโอกาสได้เป็นเจ้าของซักทีเพราะที่บ้านไม่ค่อยชอบ แต่ตอนนี้

หลังจากใช้เวลากล่อมแฟนมาเกือบสามปี จากแต่ก่อนเค้าไม่ชอบเอาซะเลย จนตอนนี้เค้าเริ่มชอบขึ้นมาแล้ว

(แต่จะชอบเป็นโมเดลGDขึ้นไป)ทำให้ต้องเก็บเงินมากขึ้นอีกซักนิดนึง เพราะถ้าจะซื้อมือ2ต้องซื้อสด

ปัจจุบันนี้เรียนจบแล้วมีงานทำและมีเป้าหมายว่าอีกไม่เกินสามปีต้องมีอิมมาจอดในโรงจอดรถให้ได้

ตอนนี้แค่คิดว่าจะได้มีอิมมาครอบครองก็มีความสุขแล้วครับ^^

:bbbear_34: :bbbear_34:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2013, 10:27:20 AM โดย FaRMiNKo »

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
   ผมคนนึงที่มีโอกาสได้เข้ามาดูมาศึกษาข้อมูลใน บอร์ดนี้มานาน จนตัดสินใจสมัครสมาชิกตอนต้นปี 2008

เพราะคิดว่า อยากจะมีโอกาสได้เป็นเจ้าของน้องอิมซักครั้งนึง เนื่องจากก่อนหน้านี้ ตอนประมาณ ผมอยู่ ป.6

ผมมีโอกาสได้เห็นและได้สัมผัส impreza gc8 ของน้า เพราะว่าเค้าเอาไปใช้แข่งrally ครั้งแรกที่ได้เห็น

ได้รู้จักยังประทับใจจนทุกวันนี้ไม่มีลืม แต่ที่ยังไม่มีโอกาสได้เป็นเจ้าของซักทีเพราะที่บ้านไม่ค่อยชอบ แต่ตอนนี้

หลังจากใช้เวลากล่อมแฟนมาเกือบสามปี จากแต่ก่อนเค้าไม่ชอบเอาซะเลย จนตอนนี้เค้าเริ่มชอบขึ้นมาแล้ว

(แต่จะชอบเป็นโมเดลGDขึ้นไป)ทำให้ต้องเก็บเงินมากขึ้นอีกซักนิดนึง เพราะถ้าจะซื้อมือ2ต้องซื้อสด

ปัจจุบันนี้เรียนจบแล้วมีงานทำและมีเป้าหมายว่าอีกไม่เกินสามปีต้องมีอิมมาจอดในโรงจอดรถให้ได้

ตอนนี้แค่คิดว่าจะได้มีอิมมาครอบครองก็มีความสุขแล้วครับ^^

85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
เรียนเชิญทุกท่านในงานมีทติ้งพรุ่งนี้เลยนะครับ ไปชมของจริงจากแรงบันดาลใจของสมาชิกแต่ละท่าน หลากหลายสไตล์การแต่ง ปีนึงมีครั้งเดียวนะครับ แล้วพบกันครับ

:bbbear_35:

ออฟไลน์ adi autolism

• Adi Autolism..
  • *
  • Popular Vote : 28
  • Adi Autolism..
พี่ปุ้ยคับไปบ่ายโมงมีที่จอดรถไหมคับ BP9 คับ :bbbear_16:
Adi Autolism.. 086-8060694