ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่องวัสดุการประกอบรถซุบารุที่มาจากมาเลย์ครับผม  (อ่าน 1574 ครั้ง)

ออฟไลน์ LordLuciferZ

• *
  • Popular Vote : 14
อยากทราบว่า ok มั้ยครับ ขอบคุณครับ :bbbear_32:

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
จะเหมือนโปรตอนรึป่าว รถจอดในมอเตอร์โชว์ ลิ้นชักคนนั่งเปิดแล้วปิดไม่ได้ ที่ครอบด้ามเบรคมือดึงแล้วหลุดติดมือมาเลย :bbbear_40:

ออฟไลน์ P@nzers

• *
  • Popular Vote : 7
จะเหมือนโปรตอนรึป่าว รถจอดในมอเตอร์โชว์ ลิ้นชักคนนั่งเปิดแล้วปิดไม่ได้ ที่ครอบด้ามเบรคมือดึงแล้วหลุดติดมือมาเลย :bbbear_40:
ที่ว่านี่คือโปรตรอน ไม่ใช่ XV ใช่ไหมครับ

ออฟไลน์ LordLuciferZ

• *
  • Popular Vote : 14
ผมหวังว่า Subaru ที่นู่นคงประกอบมาดีนั่นแหละครับ  :bbbear_38:

ออฟไลน์ airron

• *
  • Popular Vote : 7
 :bbbear_3: ตรออิ้งอันเดียวกันคับ