ผู้เขียน หัวข้อ: เกียร์ออโต้ของเครื่องคอขาว (ตัว gf8 อะคับ) ยังมีคนเล่นกันอยู่มั้ยคับ?  (อ่าน 7239 ครั้ง)

ออฟไลน์ ronaldoy10

• *
  • Popular Vote : 9
ออยเครื่อง ออยเกียร์มีแนะนำมั้ยคร้าบ

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ออยเครื่อง ออยเกียร์มีแนะนำมั้ยคร้าบ
ไม่รู้ฮะ ใช้แต่m/t :bbbear_38:

ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

• *
ตอนผมใช้ mt ไม่ได้ติดอะไรเลยครับ แต่เป็น sr20det นะ ไม่ค่อยลาก ลากก็ไม่นานมาก ไม่เคยลองอิมเลย

ออฟไลน์ poo311ooq

• *
  • Popular Vote : 0
ถามต่อครับ เครื่องคอขาวคอลย์เฉียง ออโต้ ปี 1999-2000 มีกี่ม้าครับ เครื่องและเกียร์ ทนแค่ไหน การบำรุงรักษาควรดูแลจุดไหนเป็นพิเศษ ครับ
กำลังจะเปลี่ยนรถใหม่ครับจาก gf อินเตอร์เฉียงเกียร็ mt ไปเป็น gf อินเตอร์ตรงคอลย์เฉียงเกียร์ at ครับ แล้วท่อเกียร์ออโต้ควรใส่กี่นิ้วครับ ตั้งแต่แค็ต เลยครับ
 :bbbear_19: :bbbear_19:

• *
ถามต่อครับ เครื่องคอขาวคอลย์เฉียง ออโต้ ปี 1999-2000 มีกี่ม้าครับ เครื่องและเกียร์ ทนแค่ไหน การบำรุงรักษาควรดูแลจุดไหนเป็นพิเศษ ครับ
กำลังจะเปลี่ยนรถใหม่ครับจาก gf อินเตอร์เฉียงเกียร็ mt ไปเป็น gf อินเตอร์ตรงคอลย์เฉียงเกียร์ at ครับ แล้วท่อเกียร์ออโต้ควรใส่กี่นิ้วครับ ตั้งแต่แค็ต เลยครับ
 :bbbear_19: :bbbear_19:
อัพขึ้นมา อยากทราบด้วยคนครับ