ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าแมวไฟเบรกมือโชว์ตอนไม่ได้ดึงเบรคมือ(ติดๆดับๆช่วงนี้ติดเกือบตลอด) แปลว่าอะไรครับ  (อ่าน 3606 ครั้ง)

ออฟไลน์ 942

• *
  • Popular Vote : 0
น้ำมันเบรคยังมีอยู่ ไฟเอนจิ้นก็โชว์ ขับรถทีไฟเตือนเต็มหน้าปัดเลย - -' (รถ5ปี หน้าแมว1.5แมนวลเดิมๆ)
ช่วงนี้ยังไม่มีเวลาเข้าอู่เลย คงอีก2-3อาทิตย์
พี่ๆท่านใดมีประสบการณ์แนะนำหน่อยครับ

ออฟไลน์ gentlemanly

• *
  • Popular Vote : 12
ผมขับ GC8 ก็เป็นเหมือนกันครับ ว่าจะเอาไปเช็คระบบไฟ แต่เห็นกระทู้นี้ รออ่านคำตอบไปด้วยเลยละกัน

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
น้ำมันเบรคอยู่ในระดับปกติมั้ยครับ

ออฟไลน์ arzz

• *
  • Popular Vote : 48
ของผมก้อพึ่งเป็นคับ gc8
เวลาตกหลุดแรงๆไฟเบรคมือมันก้อติดขึ้นมาเองคับ แต่ว่าติดแค่แปบเดียวก้อดับไปเองคับ

:bbbear_33:

ออฟไลน์ The Mechanic

• *
  • Popular Vote : 21
  • ช่าง...ซ่อมปัญหา
ขายติกเกอรไฟตัดหมอกข้างgc
www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=137911

ออฟไลน์ aycarshop

• *
  • Popular Vote : 4
น้ำมันเบรคยังมีอยู่ ไฟเอนจิ้นก็โชว์ ขับรถทีไฟเตือนเต็มหน้าปัดเลย - -' (รถ5ปี หน้าแมว1.5แมนวลเดิมๆ)
ช่วงนี้ยังไม่มีเวลาเข้าอู่เลย คงอีก2-3อาทิตย์
พี่ๆท่านใดมีประสบการณ์แนะนำหน่อยครับ
  แบตเสื่อมก็เป็นนะครับ :bbbear_4:

ออฟไลน์ mr_jub1

• *
  • Popular Vote : 13
  • จุ๊บ 081-651-3810
อย่าลืม เช็ค สวิทไฟเบรคเมือ ด้วยนะ
ผมเคยเป็น ติดๆดับๆ หรือติดแบบอ่อนๆ

สวิทมันไม่ดีรึเป่า?
อดีตพอมีแรงตั้งแต่เกิด   ปัจจุบันแรงไม่เกิด

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive

ออฟไลน์ Grf2009

• Mycar subaru grf2008 impreza sti 2.5 TURBO MANUAL ings+1 and TUNING E85
  • *
  • Popular Vote : 23
  • pro
    • http://m.facebook.com/xoautosport/
NING CHAI IMNAH MAEW ROD 4 PEE 2.5 STI CHECK FAI ENGINE SHOW MUN KUEN
MAI MEE VELA KHAO OO 3 TUENG 4 ARTIT
  แบตเสื่อมก็เป็นนะครับ :bbbear_4:
น้ำมันเบรคอยู่ในระดับปกติมั้ยครับ
:bbbear_9:
SUBARU Confidence in Motion IMPREZA Lover Power Your Crazy

ออฟไลน์ gentlemanly

• *
  • Popular Vote : 12
NING CHAI IMNAH MAEW ROD 4 PEE 2.5 STI CHECK FAI ENGINE SHOW MUN KUEN
MAI MEE VELA KHAO OO 3 TUENG 4 ARTIT  :bbbear_9:

ผมอยากเข้าใจพี่อ่าาา พี่พิมพ์มาเป็นภาษาอังกฤษเลยได้มั้ย ภาษาคาราโอเกะผมอ่านไม่ออกอ่าาา

ออฟไลน์ ronaldoy10

• *
  • Popular Vote : 9
ผมอยากเข้าใจพี่อ่าาา พี่พิมพ์มาเป็นภาษาอังกฤษเลยได้มั้ย ภาษาคาราโอเกะผมอ่านไม่ออกอ่าาา
หนิงใช้อิมหน้าแมว รถ4ปี 2.5 sti เช็คไฟเอนจิ้นโชว์เหมือนกัน
ไม่มีเวลาเข้าอู่ 3-4 อาทิตย์  :bbbear_9:

:bbbear_33: :bbbear_27: :bbbear_38: