ผู้เขียน หัวข้อ: รายละเอียดงาน Mc Motiv // Time Attack @ Thailand Circuit ปิดรับสมัครและโอนเงินภายใน1มีนาคมนะก้าบบบบ  (อ่าน 82568 ครั้ง)

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html

ชื่อ นายวุฒิพงษ์
เบอร์โทร : 085-329-2399
Login : pick
รถยนต์ : GC รถบ้าน
สมัคร : วิ่งขำๆ
โอนเงิน :  แอบโอนให้แล้ว (ก่อนที่เมียจะเปลี่ยนใจ) 2000.20 ( 14:20 1/3/2013)

ขอยกเลิก เนื่องจากติดภาระกิจ ไม่สามารถไปร่วมงานได้ครับ
ต้องขอโทษผู้จัดและทีมงานด้วยนะครับ :bbbear_19:

ออฟไลน์ kongbuic

• Confidence in Motion
  • *
  • Popular Vote : 30
คุณตาบู๋ครับ ขออนุญาตเพิ่มผู้ติดตามสองคน โอนเงินให้ช่วงเที่ยงนี้ครับ

แจ้งโอน 400 บาท วันที่ 6/3/2556 20:51น. ขอบคุณครับ
ขออภัย! มือใหม่หัดขับ

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
ขอยกเลิก เนื่องจากติดภาระกิจ ไม่สามารถไปร่วมงานได้ครับ
ต้องขอโทษผู้จัดและทีมงานด้วยนะครับ :bbbear_19:

เอ้ย พี่ปิ๊ก ทิ้งกันได้ไง ไม่ได้ๆ :bbbear_39:

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ท่านนี้ลงเรียนแทนคุณปุ๊ย ฮาโตริ ซึ่งขอถอนตัว

กำลังโอนเงินเพิ่มอีก  1,000 บาท ครับ

ต้องขออภัยคณะผู้จัดฯ ไว้ณ ที่นี้นะครับ ผมอุตส่าห์เตรียมตัวล่วงหน้ามาตั้งนานจนทางปลอดโปร่งหมดแล้ว และปรึกษากับโบ๊ทแคระไว้อย่างดี กะลังลังเลว่าจะซัดชุดแข่งที่โบ๊ทเค้าชวนเสียตังค์ของ OMP เค้าครบชุดเลยตั้งแต่หมวกยันรองเท้าดีหรือเปล่า จังหวะพอดีว่าไอ้เพื่อนบ้านเวรมันเอาปืนมาซัดผมหน้าบ้าน เพราะรำคาญเสียงท่อฮาโตริของผม ผมเลยไปไหนไม่ได้เลย ต้องคอยดูแลครอบครัวจนกว่าเรื่องจะคลี่คลาย

:bbbear_1:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ต้องขออภัยคณะผู้จัดฯ ไว้ณ ที่นี้นะครับ ผมอุตส่าห์เตรียมตัวล่วงหน้ามาตั้งนานจนทางปลอดโปร่งหมดแล้ว และปรึกษากับโบ๊ทแคระไว้อย่างดี กะลังลังเลว่าจะซัดชุดแข่งที่โบ๊ทเค้าชวนเสียตังค์ของ OMP เค้าครบชุดเลยตั้งแต่หมวกยันรองเท้าดีหรือเปล่า จังหวะพอดีว่าไอ้เพื่อนบ้านเวรมันเอาปืนมาซัดผมหน้าบ้าน เพราะรำคาญเสียงท่อฮาโตริของผม ผมเลยไปไหนไม่ได้เลย ต้องคอยดูแลครอบครัวจนกว่าเรื่องจะคลี่คลาย

เป็นห่วงพี่นะครับ
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html

เอ้ย พี่ปิ๊ก ทิ้งกันได้ไง ไม่ได้ๆ :bbbear_39:

ขออนุญาติจริงๆ เสียดายมากๆ อุตสาหะว่างแผน เตรียมรถ พร้อมที่จะลุยอาทิตย์นี้อยู่แล้วนะ
ว่าจะไปดูนัดล้างตาสะหน่อย

พอดีอาทิตย์นี้ไม่มีคนอยู่บ้านเลย แต่เพื่อลูกและภรรยาครับ ต้องขอบายจริงๆ :bbbear_11:

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"

เอาคืนเลยมั้ยพี่
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
ระวังหน่อยนะเดียวนี้คนแม่งแย่ขึ้นทุกวัน.......มีปืนก็ใหญ่ไปหมด :bbbear_39:

• *
  • "บุญมี"
น้องสไปรท์ขอไปด้วย

กันตภณ  แสนใจศรี
Spike
080-6002007
วิ่งอย่างเดียว
โอนแล้ว + ผู้ติดตาม 2 ท่าน
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12
ไปด้วย ผอ.เจนภพ ข้าว2กล่อง กูหิว ไปคนเดียว ยังไม่ได้โอนเพราะไม่มีตัง :bbbear_19:

• *
  • "บุญมี"
พี่เอก ay ขอร่วมด้วย

กำพล จันทร์เพ็ญประสาน
Login : ay carshop
โทร : 086-7775444
 รถ : แมว
วิ่งอย่างเดียว

ออฟไลน์ OPELU

• *
  • Popular Vote : 1
ขอแจ้งเปลี่ยนรถจาก Lotus เป็น MINI GP นะคะ
LIQUI MOLY by Opel Trading Co., Ltd.

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
ขอแจ้งเปลี่ยนรถจาก Lotus เป็น MINI GP นะคะ

Lotus ๆๆๆๆ mini GP ไม่หนุก 555

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
เจอกันพรุง่นี้ค้าบบบบ  :bbbear_17:

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
เพื่อนๆ เผื่อเวลาออกกันไว้สักนิดนะครับ เนื่องจากในวันที่ 20 มี.ค. 56 จะเป็นเทศกาลเช้งเม้ง ไหว้บรรพบุรุษ

คนกรุงเทพจะออกไปไหว้ตั้งแต่ช่วงเช้า-ถึงเช้ามืด และจะไปกันวันอาทิตย์ คือวันที่ 17 มี.ค. 56

และอีกส่วนจะไหว้ก่อน (เลี่ยงความแออัด) คือวันอาทิตย์ที่ 10 มี.ค. 56 นี้ซึ่งพวกเราออกเดินทางกัน

สิ่งทีี่อาจจะพบคือเส้นเดินทางออกกรุงเทพจะรถติดกว่าปกติครับ เผื่อเวลาไว้อีกสักหน่อยนะครับ  :bbbear_16:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2013, 01:56:37 PM โดย pedkasem »
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0