ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติหน่อยครับ ขอร่วมทางไปด้วยหน่อยคราบ  (อ่าน 10244 ครั้ง)

ออฟไลน์ Suntody..

• *
  • Popular Vote : 1
  • กว่าจะได้เดินตามฝัน....
 :bbbear_20: :bbbear_20:

พอดีผมน้องใหม่อะคราบ  ชื่อโต๊ดนะคราบ   ขับ GF สีเทาครับ
ผมอยู่แถวพระประแดง วันที่27นี้ผมจะขอไป meeting ด้วย ที่ mit อะคราบ
เลยขอถามว่ามีพี่ๆท่านใดที่อยู่แถวนี้แล้วจะไปบ้างหรือว่านัดเจอกันที่ไหน
จะบางนาหรือที่ปั๊มไหนผมจะได้ขอไปด้วยคนอะคราบ บอกสถานที่พี่พวกพี่นัดกันเวลากี่โมง
คงเข้าใจผมนะคราบคือตอนนี้ผมไม่รู้จักใครเลยก็เลยเริ่มจากตรงนี้เพื่อที่จะไปเจอผู้คนในงานอีกมากมายอะครับ   :bbbear_19:

ก็เลยมาขอรบก่วนนิดหนึ่งนะครับ   :bbbear_16: :bbbear_16:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2013, 07:08:01 PM โดย suntod »

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
Re: ขออนุญาติหน่อยครับ ขอร่วมทางไปด้วยหน่อยคราบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 05:14:27 PM »
ยินด่ต้านร่บคับ. แค่มีใจอยากร่วมงานก็ต้อนรับแล้วค่บ. แล้วเจอกันครับ

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
Re: ขออนุญาติหน่อยครับ ขอร่วมทางไปด้วยหน่อยคราบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 05:27:16 PM »
อ้าว ใครอยู่พระประแดงส่งเสียงหน่อยเร็ววววว

ออฟไลน์ nammao

• GC8 สีแดง คอขาว
  • *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 05:28:53 PM »
ไปพร้อมกันไหมคับผมอยู่บางพลี แต่ยังไม่มีซู.  แต่คิดว่าจะไปอยากมีเพื่อนร่วมทาง

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 05:34:28 PM »

พอดีผมน้องใหม่อะคราบ  ชื่อโต๊ดนะคราบ   ขับ GF สีเทาครับ
ผมอยู่แถวพระประแดง วันที่27นี้ผมจะขอไป meeting ด้วย ที่ mit อะคราบ
เลยขอถามว่ามีพี่ๆท่านใดที่อยู่แถวนี้แล้วจะไปบ้างหรือว่านัดเจอกันที่ไหน
จะบางนาหรือที่ปั๊มไหนผมจะได้ขอไปด้วยคนอะคราบ บอกสถานที่พี่พวกพี่นัดกันเวลากี่โมง
คงเข้าใจผมนะคราบคือตอนนี้ผมไม่รู้จักใครเลยก็เลยเริ่มจากตรงนี้เพื่อที่จะไปเจอผู้คนในงานอีกมากมายอะครับ   :bbbear_19:

ก็เลยมาขอรบก่วนนิดหนึ่งนะครับ   :bbbear_16: :bbbear_16:
0897871742 ต้น ยินดีที่ได้รู้จัก ไปพร้อมกันได้ครับ พวกผมอยุ่โซนพระราม2 สุขสวัส ฝั่งธนบุรี
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 05:56:08 PM »
ผมก็พึ่งย้ายมาอยู่แถวพระประแดงครับ
ขับGCสีแดง มีโอกาสอาจได้ทักกัน
แต่ตอนนี้รถอยู่อู่ ไม่รู้ว่าจะได้ไปด้วยหรือ่าว

สงสัยต้องรบกวนไปรวมกลุ่มฝั่งธนแล้วละครับ

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 06:13:09 PM »
ผมก็พึ่งย้ายมาอยู่แถวพระประแดงครับ
ขับGCสีแดง มีโอกาสอาจได้ทักกัน
แต่ตอนนี้รถอยู่อู่ ไม่รู้ว่าจะได้ไปด้วยหรือ่าว

สงสัยต้องรบกวนไปรวมกลุ่มฝั่งธนแล้วละครับ
ถ่าไม่ติดอะไร ไม่รังเกลียดซีเดียจนๆ เด๋วไปกับกะปิก็ได้ เด๋วสรุปอ่กทีว่าติดอะไรป่าว

ออฟไลน์ Suntody..

• *
  • Popular Vote : 1
  • กว่าจะได้เดินตามฝัน....
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 07:06:01 PM »
ไปพร้อมกันไหมคับผมอยู่บางพลี แต่ยังไม่มีซู.  แต่คิดว่าจะไปอยากมีเพื่อนร่วมทาง

ได้หมดครับนัดกันได้เลยครับ

ทางพวกพี่จะวิ่งกันไปเส้นไหนครับ.....และก็ยินดีครับ
เออผมอยู่พระประแดง ทางฝั่งปู่เจ้า  สำโรง นะครับ

0897871742 ต้น ยินดีที่ได้รู้จัก ไปพร้อมกันได้ครับ พวกผมอยุ่โซนพระราม2 สุขสวัส ฝั่งธนบุรี

สวัสดีครับคุณต้น ขอบคุณมากครับถ้ายังไงผมขอรบก่วนโทรไปนะคราบแล้วจะไปกันเส้นทางไหนครับ

ออฟไลน์ jaowkob

• *
  • Popular Vote : 5
  • jaowkob
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 07:31:17 PM »
ถ่าไม่ติดอะไร ไม่รังเกลียดซีเดียจนๆ เด๋วไปกับกะปิก็ได้ เด๋วสรุปอ่กทีว่าติดอะไรป่าว
ใครจะไปตาม ทันวะ ให้เค้าไปด้วยแล้วก้หนี

ออฟไลน์ adi autolism

• Adi Autolism..
  • *
  • Popular Vote : 28
  • Adi Autolism..
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 08:35:20 PM »
ใกล้กันเลย ไปด้วยดิคุณต้น :bbbear_43:
Adi Autolism.. 086-8060694

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 08:37:35 PM »
ใกล้กันเลย ไปด้วยดิคุณต้น :bbbear_43:
ย้ายมาอยู่แถวนี้แล้วหรอ มาดิจีดไป :bbbear_35:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ Maew-Rx

• Maew-Rx
  • *
  • Popular Vote : 22
  • Honda Impreza
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 08:49:56 PM »
มีใครอยู่แถววิภาวดีมั้ยคับ แถวม.เกษตร ต้องวิ่งเส้นไหนอ่ะคับ  :bbbear_33:
Garage Rx for Serious Car Lovers
http://www.facebook.com/GarageRx.WorkShop

ออฟไลน์ samaksaman

• *
  • Popular Vote : 7
  • Sucker Socc FS
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 10:07:19 PM »

ชื่อ หมู ครับ อยู่พระประแดงเหมือนกันครับฝั่งบิ๊กซีนะครับ หาแนวร่วมอยู่พอดีเลยครับ ไม่รู้จักใครเลยๆเกร็งๆว่าจะไปดีอะป่าวนะครับ:bbbear_16: แล้วพี่ๆ ฝั่งธนนัดกันที่ใหนครับ
เผื่อตามหลังไปด้วยครับ :bbbear_19:

ออฟไลน์ Mcrae555

• *
  • Popular Vote : 20
  • Rally Driver
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 10:11:25 PM »
มีใครอยู่แถววิภาวดีมั้ยคับ แถวม.เกษตร ต้องวิ่งเส้นไหนอ่ะคับ  :bbbear_33:
ผมไปทางแจ้งวัฒนะ หลักสี่ แล้วเข้าทางสวนสยามทะลุเส้นเสรีไำทยอะคับ

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 10:50:49 PM »
เสร็จแล้วไปตามนี้ต่อเลยครับ ผมจะรอเจอคุณแมว "สมาชิกระดับตำนาน" สะหน่อย ติดตามผลงานมานานแล้วครับ

:bbbear_35:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2013, 10:53:28 PM โดย Hattori »