ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับท่านประธานคนใหม่ด้วยครับ น้าโกร๋น "โกร๋น2000"  (อ่าน 21819 ครั้ง)

ออฟไลน์ b_zestup

• ซูบารุคือชีวิต จะขับมันจนกว่าจะไม่มีแรงเหยียบคลัตช์ ถ้าหมดแรงก้อจะขับเกียร์ออโต้ 555
  • *
  • Popular Vote : 7
ยินดีด้วยคับผม  :bbbear_46: :bbbear_46:

ออฟไลน์ rayong789

• *
  • Popular Vote : 2
ยินดีด้วยครับ  จากน้องใหม่  :bbbear_34:

ออฟไลน์ jaowkob

• *
  • Popular Vote : 5
  • jaowkob
มีประธานอย่างพี่โกร๋น SSS ปีนี้น่าจะฮากันอี้แตกอี้แตนกันเลยทีเดียว
ช่ายๆ

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
ยินดีด้วยครับพี่โกร๋น  :bbbear_17:

เป็นคนที่มีความเป็นผู้นำ มีความสนุกสนาน เป็นกันเอง มนุษย์สัมพันธ์ดี และเป็นห่วงทุกคนครับ

คลับเราคงจะกลับมาสนุกสนานและเพิ่มมิตรภาพกันมากขึ้น ผมขอเรียกพี่โกร๋นว่า "ท่านหัวหน้าแก๊งซูบารุ"  :bbbear_44:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 28, 2013, 11:04:14 AM โดย pedkasem »
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
ยินดีด้วยครับพี่โกร๋น

ออฟไลน์ james

• *
  • Popular Vote : 3
 :bbbear_7:           :bbbear_17:           :bbbear_2:

ยินดีด้วยครับ  และขอขอบคุณที่สละเวลา เพื่อทำงานให้ พี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ

:bbbear_31:           :bbbear_9:           :bbbear_46:
"Feel Good อิ่มท้อง ร้องเพลง"   "ทำดีเพื่อพ่อ"

ออฟไลน์ Pump^^Up!

• WRX STi
  • *
  • Popular Vote : 9
  • TEL 089-3121649

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆที่เห็นว่าเหมาะสมอย่างไงมีอะไรเสนอดีๆก็ว่ามาจะได้ทำให้ชมรมกลับมาเหมือนเดิมตามแบบพี่ๆน้องๆแล้วถ้ามีอะไรที่สรุปก็จะเอามาแบ่งปันจะได้รับรู้และช่วยกันทำถึงแม้ผมจะยุ่งกับธรุกิจส่วนตัวและทำให้ดีที่สุด.....โบสเกร์หรือโบสเล็กช่วยแนะนำและช่วยงานในชมรมมาก่อนหน้านี้ด้วยอย่าลืมช่วยพี่ด้วยนะครับ :bbbear_19:

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125
ยินดีด้วยครับ รอบหน้าจะไปไม่พลาดแน่  :bbbear_8:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 28, 2013, 12:44:35 PM โดย Pj_yo »

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆที่เห็นว่าเหมาะสมอย่างไงมีอะไรเสนอดีๆก็ว่ามาจะได้ทำให้ชมรมกลับมาเหมือนเดิมตามแบบพี่ๆน้องๆแล้วถ้ามีอะไรที่สรุปก็จะเอามาแบ่งปันจะได้รับรู้และช่วยกันทำถึงแม้ผมจะยุ่งกับธรุกิจส่วนตัวและทำให้ดีที่สุด.....โบสเกร์หรือโบสเล็กช่วยแนะนำและช่วยงานในชมรมมาก่อนหน้านี้ด้วยอย่าลืมช่วยพี่ด้วยนะครับ :bbbear_19:
ไม่มีปัญหาครับพี่สบายๆ กันเอง ค่าแรงชั่วโมงละน้ำนะครับ :bbbear_26:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ PaoPao

• *
ยินดีด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Nut

• *
  • Popular Vote : 13
ไม่มีปัญหาครับพี่สบายๆ กันเอง ค่าแรงชั่วโมงละน้ำนะครับ :bbbear_26:
ได้ค่าแรงงี้งั้นผมช่วยด้วยสิ  :bbbear_2:

ออฟไลน์ Sinsuk

• *
ยินดีด้วยคับ คุณโกร๋น  :bbbear_7:  :bbbear_7:

ลูกชายฝากบอกอาโกร๋นพูดดี๊..ดี เจ๋งอ่ะ :bbbear_25:

ออฟไลน์ i_poom

• *
ยินดีด้วยนะครับ
“น สิยา โลกวฑฺฒโน”  “ไม่ควรเป็นคนรกโลก”

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
 :bbbear_9: -ขอแสดงความยินดีด้วยคร๊าบบ... สู้ๆๆๆ