ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับท่านประธานคนใหม่ด้วยครับ น้าโกร๋น "โกร๋น2000"  (อ่าน 21816 ครั้ง)

ออฟไลน์ ronaldoy10

• *
  • Popular Vote : 9
ยินดีด้วยครับผม  :bbbear_32:

ออฟไลน์ subie_bugeye

• *
  • Popular Vote : 8
  • ถ้าคุณแน่อย่าแพ้ขับ4
ยินดีด้วยครับพี่่  :bbbear_46: :bbbear_46:

ออฟไลน์ Tre

• *
  • Popular Vote : 4
ยินดีด้วยครับ เสียดายไปได้แป๊ปเดียว เลยทำความรู้จักได้ไม่กี่คนเอง

ออฟไลน์ toos203

• *
  • Popular Vote : 22
ยินดีด้วยครับ... น้าโกร๋น ชอบตอนตอบคำถาม ฮาได้ใจดี 555  :bbbear_43:

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU
วะ...วะ...ว้าว  พี่โกร๋น ประธานคนใหม่  ยินดีด้วยนะคร้าบพี่

พอดีผมไป ตจว. เลยไม่ได้ไป นัดไปกิน เที่ยวกันบ่อยๆนะคร้าบ :bbbear_32:

พี่โกร๋นซวยแล้ว น้าโบ๊ทเกย์ ขอค่าแรงเป็น ชม.ละน้ำ โดนข้างหลังแน่ๆพี่โกร๋น 5555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 28, 2013, 07:06:52 PM โดย pomaru »

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
เยสสสสสส!!!!

ออฟไลน์ noom_chopper

• *
  • Popular Vote : 24
  • "อิมแวน บรรทุกหมา"
ลืมบอกไปว่า. วันนี้พี่หนุ่ม สุดยอดครับ. ขอบคุณพี่มาก.

ครั้งหน้าเจอกันผมขออาสาดูแลพี่เอง. วันนี้ พี่คือฮีโร่

สุดยอดครับ
:bbbear_38: ขนาดนั้นเชียว ก็แค่อยากให้งานราบรื่น สำเร็จลุล่วงแค่นั้นเองครับ
ยังไงก็ขอแสดงความยินดีกับประธานโกร๋นด้วยครับ  :bbbear_34:
อยากสวยอย่ากลัวแพง อยากแรงอย่ากลัวพัง ไม่อยากเสียตังค์ ขับเดิมๆ

ออฟไลน์ kee

• *
  • Popular Vote : 36
  • ติดต่อ 081 820 8700
ยินดีด้วยนะครับ
มีอะไหล่รถซูบารุทั้งรุ่นเก่า-ใหม่บริการครับ โทร.081 8208700
แวะชมรายการอื่นๆได้ที่นี่ >> http://keeshop.blogspot.com

ออฟไลน์ eatmebaby

• *
  • Popular Vote : 1
โชคดีคับพี่ เอ้ยยินดีด้วยคับพี่ :bbbear_32:
เสธ.ภู
อย่าดึงฟ้าต่ำ อย่าทำหินแตก อย่าแยกแผ่นดิน!!!

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆที่เห็นว่าเหมาะสมอย่างไงมีอะไรเสนอดีๆก็ว่ามาจะได้ทำให้ชมรมกลับมาเหมือนเดิมตามแบบพี่ๆน้องๆแล้วถ้ามีอะไรที่สรุปก็จะเอามาแบ่งปันจะได้รับรู้และช่วยกันทำถึงแม้ผมจะยุ่งกับธรุกิจส่วนตัวและทำให้ดีที่สุด.....โบสเกร์หรือโบสเล็กช่วยแนะนำและช่วยงานในชมรมมาก่อนหน้านี้ด้วยอย่าลืมช่วยพี่ด้วยนะครับ :bbbear_19:

ยินดีกับคุณโกร๋นด้วยนะครับ สิ่งที่คุณโกร๋นกล่าวในวันนั้นคงเป็นสิ่งที่ย้ำเตือนถึงสัมพันธภาพดีๆ ที่พวกเราพี่น้องชาว sss ควรจะต้องรักษาไว้ ถ้าจะเริ่มหารือกันรอบแรกเมื่อไหร่ก็แจ้งล่วงหน้าได้เลยนะครับ ทางกลุ่มมีทติ้งโซนต่างๆ ได้จัดเตรียมทีมงานจิตอาสาไว้ช่วยทำงานแล้ว ก็มี ผม, คุณโบ๊ทแปะ, คุณหยก, คุณนิว, คุณต๊อพ, และคุณบิ๊ก อีกทั้งยังมีรองฯ อีก 2 ท่าน คือ คุณโบ๊ทแคระ กับ คุณโบ๊ทเกย์

:bbbear_35:

กลุ่มผู้ช่วยทีมใหญ่ขนาดนี้ก็รับรองได้ว่าเมาา ... เอ๊ยย งานเดินรุดหน้าได้ดีครับ

ก็ขอเรียนเสนอประธานโกร๋นเลยว่า นัดแรกที่จะนัดหารือกันนั้น ขอร้าน "เส่ย" นะครับ พอดีมีสมาชิกหลายท่านอยากไปล้างตาและทดสอบห้องน้ำใหม่ซะหน่อย โดยเฉพาะพวก "เหยี่ยวน้ำเงินขาห้าว" ทั้งหลาย

:bbbear_44:

ออฟไลน์ kongoe

• *
  • Popular Vote : 2
  • แคราย ม.กรุงเทพ รังสิต :D
ดีใจด้วยนะครับผม :bbbear_34: :bbbear_34:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 29, 2013, 07:04:05 PM โดย kongoe »

ออฟไลน์ K-13

• *
  • Popular Vote : 3
ยินดีด้วยครับพี่โกร๋น 2000
civil engineering

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive

ออฟไลน์ ลังสาด

• *
  • Popular Vote : 18
  • Tel 0869796049
ใครห้าวครับพี่ปุ้ย
 :bbbear_36:

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555