ผู้เขียน หัวข้อ: ALL New Subaru Impreza 2013 หลังจาก ลับ ลวง พลาง มาดูตัวเป็นๆกันครับ....  (อ่าน 15137 ครั้ง)

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
วันนี้มีโอกาสไปมิตติ้งที่ มอเตอร์ อิมเมจ เสรีไทย เลยชะแว๊บไปแอบส่องของใหม่ๆสักหน่อย
จริงๆ เจ้า Subaru Impreza ตัวนี้ มันก็คือ Subaru XV ดีๆนี่เอง แค่เตี้ยกว่า เกียร์ธรรมดา ประกอบญี่ปุ่น
และต้องจ่ายเพิ่มอีก 500,000.....

พิจารณากันเองครับผม...

จนมีคนกล่าวว่า เอา XV มาโหลดเตี้ยก็ได้ฟะ 5 5 5
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

• *
  • My GDG
ผมว่าแมวติ๋มแล้วนะ เจอตัวนี้มึนไปเรย :bbbear_27:

แต่สิ่งที่ชอบคงเป็นพวกออฟชั่นต่างๆ ให้มาเยอะดีครับ
เอา XV มาโหลดซะ ถอดโป่ง นี่ได้อิมเพรสซ่าห้าประตูเลยนะ 5 5 5

• *
  • My GDG
รูปชุดสุดท้ายครับ

เท่าที่สัมผัสระหว่างเจ้าอิมเพรสซ่าตัวนี้ กับ XV แม้จะประกอบกันคนละที่แต่ไม่ได้รู้สึกว่าแตกต่างกันเท่าไหร่นัก
ส่วนการขับขี่ อัตราเร่ง น่าจะขับสนุกกว่า XV เพราะได้เกียร์ธรรมดา หกสปีด (XVเป็น CVT)
แต่ราคาโหดดดดดมากกกกกกกกก

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125
1.8m ซื้อแมวอ้วนดีกั่ว  :bbbear_38:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 27, 2013, 08:04:04 PM โดย Pj_yo »

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12
 :bbbear_13:แพงขั้นเลวร้าย

ออฟไลน์ MOJOJOJO

• *
  • Popular Vote : 64
 :bbbear_6: เป็นรุ่นที่ขึ้นราคาได้โหดมาก

ออฟไลน์ ronaldoy10

• *
  • Popular Vote : 9
ราคานี้เครื่อง 1.6 เหรอครับ  :bbbear_27:

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
ราคานี้เครื่อง 1.6 เหรอครับ  :bbbear_27:

2.0 เลยครับ
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ Sagittarius Toshi

• *
  • Popular Vote : 7
เครื่องเป็น Boxer รุ่นใหม่หรือว่ายังไงน่ะครับ ด้วยความเครพ  :bbbear_33: :bbbear_33: :bbbear_33:
ความสะอาด เป็นสิ่งสวยงาม แต่ความสกปรกนั้น กลับสวยงามยิ่งกว่า

ออฟไลน์ Donald_Duck

• เป็ดมีปัญหา~หา~หา
  • *
  • Popular Vote : 6
นึกว่าจะไม่เอาเข้ามาซะแล้ว ว่าแต่ตัวห้าประตู MIT ได้เอาเข้ามาไหมครับ สงสัยจัง   :bbbear_33:

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural
จากนิตยสาร best car แจ้งมาว่า xv กับ new im มีมิติความกว้างยาวต่างกันอยุ่ครับ โดย xv นั้นมีมิติที่ กว้าง ยาวกว่าเพียงเล็กน้อยครับ

เครื่ิงยนต์เป็นตัวใหม่ครับ

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
 :bbbear_34:
จากนิตยสาร best car แจ้งมาว่า xv กับ new im มีมิติความกว้างยาวต่างกันอยุ่ครับ โดย xv นั้นมีมิติที่ กว้าง ยาวกว่าเพียงเล็กน้อยครับ

เครื่ิงยนต์เป็นตัวใหม่ครับ

ใช่คับกว้างยาวกว่าเล็กน้อย แต่ว่าเครื่องตัวเดียวกันรวมถึงตัวเดียวกันกับเจ้า BRZ และ 86 แต่จะต่างกันที่เจ้า 2 ตัวนี้กลับคอไอดีมาด้านหน้า ส่วนเจ้า BRZ กับ 86 ต่างกันที่เคลื่องของเจ้า BRZ จะว่างลึกเข้ามาในตัวรถมากกว่า 86 เล็กน้อย   

ออฟไลน์ Mcrae555

• *
  • Popular Vote : 20
  • Rally Driver
ขับ Gc ต่อไป  :bbbear_38: :bbbear_38: :bbbear_38:

ออฟไลน์ cableroom

• Speaker...
  • *
  • Popular Vote : 15
เทอร์โบปะคับราคานี้ :bbbear_2:
จำหน่าย_สายไฟเครื่องเสียง_ลำโพงเครื่องเสียง_ครบวงจร

ออฟไลน์ BOYD_TKD

• *
  • Popular Vote : 3
  • "The only easy day was yesterday."
นึกถึง scirocco ขึ้นมาทันที ราคานี้ :bbbear_27: