ผู้เขียน หัวข้อ: ALL New Subaru Impreza 2013 หลังจาก ลับ ลวง พลาง มาดูตัวเป็นๆกันครับ....  (อ่าน 15139 ครั้ง)

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
เครื่อง 2.0N/A ครับ.....คงตั้งใจเอาเข้ามาโชว์มากกว่าขาย เพราะราคานี้ได้รถในคลาสเดียวกัน ดีๆเจ๋งๆ เพียบเลยนะ....
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ Yomost

• *
  • Popular Vote : 5
ราคาอย่างที่ว่าไว้จริงๆ

ว่าแต่เกียร์ธรรมดา 6 จังหวะ

น่าจะมันส์น่าดู

ออฟไลน์ Art_Red_Integra@Korat

• ถ้าหยุดที่คำว่า "ดี" ก็จะไม่รู้จักกับคำว่า "ดีที่สุด"
  • *
  • Popular Vote : 8
  • โตขึ้นหนูจะเป็น Type R จ้า
6 เกียร์ ตำแหน่งซิ่งซะด้วย

ออฟไลน์ tori_98

• *
  • Popular Vote : 2
    • fordescapethailand
จะมีใครซื้อไปแล้วถอดเครื่องไปใส่ Turbo ป่าวเนี่ย
รอสอยเครื่องมือ2 อยู่  :bbbear_43:
Hard to live, Easy to die.

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
ผมว่าสักพักคงได้เห็น XV จับชนเกียร์ 6 Speed (ไม่เกินความสามารถอู่ซูบารุของเรา)

แล้วเอามาโหลดเปลี่ยนล้อ โป่งก็มี งามกว่า ถูกกว่า 

แล้วก็คงมีเห็นลงเครื่องแมว ไม่ก็หมู คอแดง กันครับ เชื่อผมมะ :bbbear_44:
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ akilleus

• *
  • Popular Vote : 1
  • OMAC117
เครื่องนึ้ยัดโบได้มั้ยครับ :bbbear_31:

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125
เครื่องนึ้ยัดโบได้มั้ยครับ :bbbear_31:

แหนะ เอาหมูก่อนดิ  :bbbear_44: :bbbear_39:

ออฟไลน์ akilleus

• *
  • Popular Vote : 1
  • OMAC117
แหนะ เอาหมูก่อนดิ  :bbbear_44: :bbbear_39:
คันตั้งแต่ยังไม่ๆได้รถ :bbbear_41:

ออฟไลน์ Horizontal

• *
  • Popular Vote : 2
เวง
ตอนไปถามหาก็พูดว่ายังไงก็ไม่เอาเข้ามาเด็ดขาด จะขายแต่ XV เท่านั้น

พอเอาเงินไปทำอย่างอื่นแล้ว ดันเอาเข้ามาซะงั้น

:bbbear_14:

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural
เครื่องยนต์ตัวใหม่นี่ได้มาตรฐาน eco car ของญี่ปุ่นมาด้วยแต่เป็นตัวเกียร์ออโต้ CVT แรงม้า 150 แรงม้าเท่าเดิม ตรงนี้ที่น่าสนใจ

ดูๆแล้วเครื่องเทียบกับแมวปี 08-12 ทันสมัยขึ้นมาพอสมควรเลย

• ถ้าหยุดที่คำว่า "ดี" ก็จะไม่รู้จักกับคำว่า "ดีที่สุด"
  • *
เห็นราคามี 1,740,000.- กับ 1,840,000.- ต่างกันยังไงอ่ะครับ

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
เห็นราคามี 1,740,000.- กับ 1,840,000.- ต่างกันยังไงอ่ะครับ

1.7x ตัวเดโมอ่ะครับ 1.8x รถป้ายแดง 

ส่วนตัวผมคงขับแค่หมูหล่ะครับ ถ้า 1.8x นี่มีช๊อยส์รถที่น่าใช้อีกเยอะเลยทั้งญี่ปุ่นทั้งยุโรปให้เลือกสรร
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

• *
1.7x ตัวเดโมอ่ะครับ 1.8x รถป้ายแดง 

ส่วนตัวผมคงขับแค่หมูหล่ะครับ ถ้า 1.8x นี่มีช๊อยส์รถที่น่าใช้อีกเยอะเลยทั้งญี่ปุ่นทั้งยุโรปให้เลือกสรร

อ๋อ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
เวง
ตอนไปถามหาก็พูดว่ายังไงก็ไม่เอาเข้ามาเด็ดขาด จะขายแต่ XV เท่านั้น

พอเอาเงินไปทำอย่างอื่นแล้ว ดันเอาเข้ามาซะงั้น

:bbbear_14:

เด๋ว XV ยอดไม่ถึง  :bbbear_10: :bbbear_10: :bbbear_10:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
วันนี้มีโอกาสไปมิตติ้งที่ มอเตอร์ อิมเมจ เสรีไทย เลยชะแว๊บไปแอบส่องของใหม่ๆสักหน่อย
จริงๆ เจ้า Subaru Impreza ตัวนี้ มันก็คือ Subaru XV ดีๆนี่เอง แค่เตี้ยกว่า เกียร์ธรรมดา ประกอบญี่ปุ่น
และต้องจ่ายเพิ่มอีก 500,000.....

พิจารณากันเองครับผม...

จนมีคนกล่าวว่า เอา XV มาโหลดเตี้ยก็ได้ฟะ 5 5 5

มายืนยันว่าคนกล่าวคือคุณอาร์ต signifer

:bbbear_44: