ผู้เขียน หัวข้อ: เช็คชื่อสมาชิกโซน สาทร สีลม นราธิวาสราชนครินทร์ พระราม 3 และพระราม 4  (อ่าน 22497 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ตามหัวข้อเลย บ้านใครอยู่โซนนี้แนะนำตัว เช็คชื่อกันหน่อยครับ เผื่อจะนัดกินข้าว ล้างรถ เม้าท์เรื่องรถกันครับ

ผม เคน เดอะปิ๊ด คุมอยู่สาทรซ. 10 ครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน :bbbear_19:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ทำงานโซนนี้ได้มั้ยก้าบบบ
85sound and music studio 086-6896625

• *

โบ๊ตอราวน์เดอะเวิลด์จริงๆ เอ็งอยู่ทุกโซนแหล่ะ ดีๆจะได้ไปมิ๊ตติ้งที่ร้านบ่อยๆ

• *
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
โบ๊ตอราวน์เดอะเวิลด์จริงๆ เอ็งอยู่ทุกโซนแหล่ะ ดีๆจะได้ไปมิ๊ตติ้งที่ร้านบ่อยๆ

จัดไปครับพี่เคนนนน
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ kongbuic

• Confidence in Motion
  • *
  • Popular Vote : 30
ก้อง (ใหญ๋) ครับพี่ ที่ขับตามพี่วันมีตติ้ง วนเวียนอยู่โซนนี้เลย บ้านอยู๋ซ.เย็นจิต กับสาธุฯ28 ครับ
ขออภัย! มือใหม่หัดขับ

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
 ... เดกอยู่แถวนั้น ...    :bbbear_35: ... ลงชื่อได้ป่าว

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52

อยู่ตรงไหนวะ
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ mali

• *
  • Popular Vote : 9
หวัดดีครับ
 ผม ลิ ครับ อยู่สาทรซอย 9 ครับ ขับแมวโคดผอมสีดำครับ
 ผมชอบไปจิบกาแฟปั้มบางจากตรงแถวเจริญราษ(เอ็กไซท์ผับอ่ะคับ) เผื่อเจอกันครับ (ช่วงนี้งานวุ่นอาจไม่ค่อยได้ไป)
 ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆพี่ๆครับ  :bbbear_19: :bbbear_9:

ออฟไลน์ ddi

• *
  • Popular Vote : 14
evo 8 ลงชื่อด้วยได้มะคัฟ  :bbbear_36:

• *
ก้อง (ใหญ๋) ครับพี่ ที่ขับตามพี่วันมีตติ้ง วนเวียนอยู่โซนนี้เลย บ้านอยู๋ซ.เย็นจิต กับสาธุฯ28 ครับ

หวัดดีครับก้องใหญ่ เดี๋ยวรอก้องเล็กมารายงานตัวด้วยอีกคน

• *
... เดกอยู่แถวนั้น ...    :bbbear_35: ... ลงชื่อได้ป่าว

เจ๋งอ่ะพี่โกะ พี่คือไอด้อลของผม :bbbear_26:

• *
หวัดดีครับ
 ผม ลิ ครับ อยู่สาทรซอย 9 ครับ ขับแมวโคดผอมสีดำครับ
 ผมชอบไปจิบกาแฟปั้มบางจากตรงแถวเจริญราษ(เอ็กไซท์ผับอ่ะคับ) เผื่อเจอกันครับ (ช่วงนี้งานวุ่นอาจไม่ค่อยได้ไป)
 ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆพี่ๆครับ  :bbbear_19: :bbbear_9:

หวัดดีครับคุณลิ ไว้ว่างๆนัดมิ้ตติ้งกันครับ

• *
evo 8 ลงชื่อด้วยได้มะคัฟ  :bbbear_36:

ยินดีเลยครับ

• *
  • Gcปลอม
อยู่ตรงไหนวะ

ร้าน แชร์ออฟมายด์ ระหว่าง นราธิวาส15-17 ครับบบบ

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...
สถิตย์ครับ อยู่สาธุประดิษฐ์ครับคุณเคน...  :bbbear_16: