ผู้เขียน หัวข้อ: เช็คชื่อสมาชิกโซน สาทร สีลม นราธิวาสราชนครินทร์ พระราม 3 และพระราม 4  (อ่าน 22495 ครั้ง)

ออฟไลน์ ohm144

• *
  • Popular Vote : 3
  • แมวขาว อยากแรง
พระราม3 นางลิ้นจี่ เย็นอากาศ

ผมโอม แมวผอม สีขาว ค๊าบบบบ :bbbear_25:

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12
แก้งดุกพระราม2ไปได้มะคับ :bbbear_39:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
แก้งดุกพระราม2ไปได้มะคับ :bbbear_39:

ไปกันให้หมดนี่ล่ะพี่ ถ้ามีมีทติ้ง แถวนี้แล้วไม่มา ผมตามไปเผาอู่เลยนาาา  :bbbear_44: :bbbear_44: :bbbear_44:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52

ไปกันให้หมดนี่ล่ะพี่ ถ้ามีมีทติ้ง แถวนี้แล้วไม่มา ผมตามไปเผาอู่เลยนาาา  :bbbear_44: :bbbear_44: :bbbear_44:

สรุป มึงนี่ประธานจัดมิตติ้งทุกโซนเลยชิมิ

ปล.ชวนเพื่อนที่ไหนมาไม่รู้ ควง ญ มา เปิดเหล้า สั่งอาหารเพียบ แล้วหารรวมกับกลุ่ม ไม่เอานะโว้ย เจอมากับตัว ไม่ไปมิตติ้งอีกเบยยยย
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
มีชาวซูอยู่+ทำงานแถวนี้อยู่พอสมควรนะเนี่ย แต่คันที่ผมเห็นบ่อยๆหน่อยจะมีเหยี่ยวขาว ทะเบียน 201 หรือ 203 นี่แหล่ะ เจ้าฮัตโตริก็เคยเห็น มีแมวดำที่เซ็นทรัลพระราม 3 ด้วย  น่าจะมิ๊ตติ้งโซนนี้ซักทีนะเนี่ย อิ อิ

• *
ผมทำงานโซนนี้คับ เซ็นทรัลเวิร์ล

:bbbear_17:

ส่วนตาเอ MIDBULL อยู่ฝั่งตรงข้าม

:bbbear_44:
มาเลยครับพี่ปุ๊ย จะได้มาผลัดกันจับหอย เอ๊ย ขัดหอย

อยู่ฝังธน เจริญนคร อะครับไม่ไกล ได้ไหมครับ
มาเลยคร้าบ คนบ้านใกล้เรือนเคียง

มาเลยท่านผอ. แต่เอามุนินมาด้วยนะ ผมชอบบบบ

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
มีชาวซูอยู่+ทำงานแถวนี้อยู่พอสมควรนะเนี่ย แต่คันที่ผมเห็นบ่อยๆหน่อยจะมีเหยี่ยวขาว ทะเบียน 201 หรือ 203 นี่แหล่ะ เจ้าฮัตโตริก็เคยเห็น มีแมวดำที่เซ็นทรัลพระราม 3 ด้วย  น่าจะมิ๊ตติ้งโซนนี้ซักทีนะเนี่ย อิ อิ

โซนนี้ถ้าจานัดกันกลางๆ โซนก็น่าจะเป็นรัชดาฯ นะ

ออฟไลน์ MiT GC8

• เด็กฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 6
โซนนี้ถ้าจานัดกันกลางๆ โซนก็น่าจะเป็นรัชดาฯ นะ

แจ่มเลยครับ ไปบ่อย

ออฟไลน์ KongKong

• *
  • Popular Vote : 16
    • http://www.facebook.com/nkanjanaphokin
พี่ๆๆ เคยเจอคนเปิดกระจกมาถามเรื่องรถบางไหมคับ(ระหว่างตอนขับ ติดไฟ อะไรประมานนี้คับ) :bbbear_33:

วันนั้นเจอบรุษสูงอายุเล็กน้อยเปิดกระจกมาถามคับ ว่าน้องๆๆรถน้องเครื่องเท่าไหร่
ผมก้ตอบว่า2000คับ  :bbbear_30:
เค้าตอบกลับม้าก้คง170เองซิ
ผมเลยบอกป่าวคับ :bbbear_1:
เค้าบอกไม่เชื่อหรอก นี้มันต้องแรงแบบBMพี่นี่ :bbbear_44:
ผมเลยโอเคคับ :bbbear_38:

พอไฟเขียวแค่นั้นแหละรถพี่แกก้หายไปจากกระจกมองหลังผมเลยย :bbbear_3: :bbbear_17: :bbbear_24:
รักซู ชอบอีโว

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...
เค้าบอกไม่เชื่อหรอก นี้มันต้องแรงแบบBMพี่นี่ :bbbear_44:

พอไฟเขียวแค่นั้นแหละรถพี่แกก้หายไปจากกระจกมองหลังผมเลยย :bbbear_3: :bbbear_17: :bbbear_24:

:bbbear_43:

• *
พี่ๆๆ เคยเจอคนเปิดกระจกมาถามเรื่องรถบางไหมคับ(ระหว่างตอนขับ ติดไฟ อะไรประมานนี้คับ) :bbbear_33:

วันนั้นเจอบรุษสูงอายุเล็กน้อยเปิดกระจกมาถามคับ ว่าน้องๆๆรถน้องเครื่องเท่าไหร่
ผมก้ตอบว่า2000คับ  :bbbear_30:

ฮาดีอ่ะก้อง  :bbbear_43:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
เอ......ผมโซนไหน  :bbbear_33:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life

ผมเคยเจอแต่ถามราคารถ แล้วตาลุง ก็ส่ายหัว "แพงจังวะ"
Jay TURBO-Plus

• *
  • Gcปลอม
ผมเคยเจอแต่ถามราคารถ แล้วตาลุง ก็ส่ายหัว "แพงจังวะ"

เหมือน เราจะเจอด้วยกันนะพี่ ร้านเหลาเนื้อก่อนถึงสาย2ป่ะ 555+