ผู้เขียน หัวข้อ: Ole ใส่โช๊คของอะไรได้บ้างครับ GC8 BD?? อยากซื้อโช๊คซื่งใส่ครับ  (อ่าน 1720 ครั้ง)

ออฟไลน์ Romyakorn

• *
  • Popular Vote : 0
  • ขับสี่ดีที่ซู๊ดดดด.....
อยากสอบถามผู้รู้ ว่า Ole ใส่โช๊คของรุ่นอะไรได้บ้างครับ  CG8 BD BG ??  ต้องแปลงไม๊ครับ??
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 07, 2013, 03:49:52 PM โดย Romyakorn »

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
GC BD เซมๆ แต่ถ้าเป็นBG แวก้อน ได้ยินว่าหัวโช็คไม่เหมือนนะ ไม่ชัวร์ ส่วนมากก็หา GC แหละเยอะดี
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ Bc94

• *
  • Popular Vote : 8
ของผมที่เคยใส่ แบบไม่แปลง ก็ กระบอกแดง GC
ส่วนตอนนี้ใส่ GAB sport ของ GC (หรือเปล่า) หน้าใส่ได้เลย หลังต้องเอาจ๊อยซ์ ออก แล้วใส่หัวโช็คของ GDB กลึงบ่ารับแกนโช็คเล็กน้อย แทนครับผม
Wencum Matha Fukaaaaa

ออฟไลน์ New Le gray

• *
  • Popular Vote : 21
BD กับ BG หัวโช้คหลังเหมือนกัน ใชกับ GC ไม่ได้นะครับ :bbbear_43:

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
BD กับ BG หัวโช้คหลังเหมือนกัน ใชกับ GC ไม่ได้นะครับ :bbbear_43:

อืมมมม ถ้างั้นปลอดภัยสุดก็คงต้องหาโช็ค GC ครับ ไส่ได้ชัวร์
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ Romyakorn

• *
  • Popular Vote : 0
  • ขับสี่ดีที่ซู๊ดดดด.....
ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ :bbbear_19: