ผู้เขียน หัวข้อ: มารยาทในการซื้อ-ขายของ  (อ่าน 6817 ครั้ง)

ออฟไลน์ paeybubu

• *
  • Popular Vote : 5
  • GC
Re: มารยาทในการซื้อ-ขายของ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 10:52:27 PM »
กันใจเย็นๆ ผมก็เจอมานิดๆเหมือนกัน แต่ก็หยวนๆให้

แต่ก็เซ็งแหละ น่าจะโทรมาบอกนะ ถ้านัดไว้แล้วมาไม่ได้

//แป๊ะ ที่เจอตรงที่จอด pc อะ - gc ขาว

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 11:03:57 PM »
กันใจเย็นๆ ผมก็เจอมานิดๆเหมือนกัน แต่ก็หยวนๆให้

แต่ก็เซ็งแหละ น่าจะโทรมาบอกนะ ถ้านัดไว้แล้วมาไม่ได้

//แป๊ะ ที่เจอตรงที่จอด pc อะ - gc ขาว
ขอบคุนมากๆๆครับผม
วันนี้โบกมือ สงสัยพี่ไม่เหน ตอนพี่ขับผ่านหน้าตึกพรี

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 07:31:08 AM »
ขอใช้สิทธิ์โดนพาดพิง อย่าคิดมากครับน้องกันต์ คนเราร้อยพ่อพันแม่ คนบางคนเค้าก็มองว่าไม่ได้รู้จักกัน เจอกันแค่บนอินเตอร์เน็ต ไม่ต้องสนใจต้องแคร์อะไร เบื่อพวกคนพูดจาไม่รู้เรื่อง ยิ่งรถนี่บอกก่อนเลย ไม่มัดจำแบบชัวร์ๆ ไม่มีวันได้ขับรถพี่ครับ ไม่มีการเกรงใจ พี่โดนบ่อยจนเซ็ง ช่วงนี้สังเกตดีๆพี่เลิกขายของไปเลย ถ้าใครกวนพี่่มากๆหรือปัญหาเยอะๆ ง่ายๆสั้นๆเลยครับ ผมไม่ขายมรึงอ่ะ จะทำไม มีเงินมาให้ก็ไม่ขาย ไม่เดือดร้อน ผมเห็นด้วยกับพี่ปุ๊ย คนเราเครดิตสำคัญครับ พูดอะไรไว้ต้องรับผิดชอบ สงสัยเพราะสันดานแบบนี้หลินปิงเลยยังขายไม่ได้ซะที 555

แลืวที่พี่บอกว่าจะยกแพมกับ iwc ให้ผมอ่ะ ผมยังไม่ลืมนะพี่  :bbbear_24: :bbbear_17:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 09:04:15 AM »
ขอใช้สิทธิ์โดนพาดพิง อย่าคิดมากครับน้องกันต์ คนเราร้อยพ่อพันแม่ คนบางคนเค้าก็มองว่าไม่ได้รู้จักกัน เจอกันแค่บนอินเตอร์เน็ต ไม่ต้องสนใจต้องแคร์อะไร เบื่อพวกคนพูดจาไม่รู้เรื่อง ยิ่งรถนี่บอกก่อนเลย ไม่มัดจำแบบชัวร์ๆ ไม่มีวันได้ขับรถพี่ครับ ไม่มีการเกรงใจ พี่โดนบ่อยจนเซ็ง ช่วงนี้สังเกตดีๆพี่เลิกขายของไปเลย ถ้าใครกวนพี่่มากๆหรือปัญหาเยอะๆ ง่ายๆสั้นๆเลยครับ ผมไม่ขายมรึงอ่ะ จะทำไม มีเงินมาให้ก็ไม่ขาย ไม่เดือดร้อน ผมเห็นด้วยกับพี่ปุ๊ย คนเราเครดิตสำคัญครับ พูดอะไรไว้ต้องรับผิดชอบ สงสัยเพราะสันดานแบบนี้หลินปิงเลยยังขายไม่ได้ซะที 555

ใช่ซี๊.... ตอนนี้หันไปขายอย่างอื่นแทนแล้วนี่ หุหุ
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 03:39:23 PM »
แลืวที่พี่บอกว่าจะยกแพมกับ iwc ให้ผมอ่ะ ผมยังไม่ลืมนะพี่  :bbbear_24: :bbbear_17:

ชั่วโมงนี้มิสเตอร์ Pam นี่ต้องเตีย เดอะจิ๊กโก๋เท่านั้น ส่วนที่เคยบอกว่าจะยก IWC ให้นี่จำไม่ได้ว่าไปเมานมเย็นตอนไหน ถือว่าไม่มีหลักฐาน เลยตามเลยแล้วกานนนน อิ อิ

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 03:40:15 PM »
ใช่ซี๊.... ตอนนี้หันไปขายอย่างอื่นแทนแล้วนี่ หุหุ

:bbbear_17:

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 09:53:22 PM »
ล่าสุดเจออีกแล้ว จะซื้อรองเท้าต่อราคาเรียบร้อย นัดเรียบร้อยวันจริงไม่มา
ปวดกะบาลกับพวกนี้ :bbbear_40: