ผู้เขียน หัวข้อ: xv ไปติดกล้องดูขอบประตูหลังด้วยนะครับ  (อ่าน 7958 ครั้ง)

ออฟไลน์ sixer

• *
  • Popular Vote : 10
Re: xv ไปติดกล้องดูขอบประตูหลังด้วยนะครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 02:44:33 PM »
วันนี้พี่ SOM O มาติเแล้ว ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ

เข้ามาติดตามนัดได้เลยครับผม เดี๋ยวดูแล้ให้ครับ

ออฟไลน์ subieNoi

• *
  • Popular Vote : 1
Re: xv ไปติดกล้องดูขอบประตูหลังด้วยนะครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 09:41:28 PM »
เค้านัดให้ไปติดพรุ่งนี้
ชักใจไม่ดีล่ะ

ออฟไลน์ P@nzers

• *
  • Popular Vote : 7
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 09:45:37 PM »
นั้นซิครับ ไม่มั่นใจเหมือนกันกลัวหลังติดจะมีปัญหา ไม่ทราบว่าเราสามารถกำหนดศูนย์ที่เราจะนำรถกลับเข้าไปติดได้เองไหมครับ จะได้หาศูนย์ที่ไว้ใจได้หน่อยน่ะครับ ..

ออฟไลน์ shreck_747

• *
  • Popular Vote : 33
  • จะอยู่ด้วยกันตลอดไป
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 09:38:05 AM »
ติดกล้องเรียบร้อยกับศูนย์วิภาวดี. ช่างบอกใช้เวลาชั่วโมงกว่า
เห็นแกะๆอะไรอยู่ 20 นาที แล้วขับออกมา คิดว่าจะกลับหัวรถ ที่ใหนได้ บอกว่าเสร็จแล้ว บระเจ้า ดื่มกาแฟไปครึ่งถ้วย (ติดจริงรึป่าวว๊าา)
ตรวจเช็คงาน เดินสายในกรอบประตู เนียนกริ๊บ
ผมจะชมศูนย์วิภาวดีมากเกินไปแล้ว แต่บริการเค้าดีจริงๆ ขอบคุณคุณ Sixer มากๆครับ

ออฟไลน์ LordLuciferZ

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 09:43:32 AM »
ติดกล้องเรียบร้อยกับศูนย์วิภาวดี. ช่างบอกใช้เวลาชั่วโมงกว่า
เห็นแกะๆอะไรอยู่ 20 นาที แล้วขับออกมา คิดว่าจะกลับหัวรถ ที่ใหนได้ บอกว่าเสร็จแล้ว บระเจ้า ดื่มกาแฟไปครึ่งถ้วย (ติดจริงรึป่าวว๊าา)
ตรวจเช็คงาน เดินสายในกรอบประตู เนียนกริ๊บ
ผมจะชมศูนย์วิภาวดีมากเกินไปแล้ว แต่บริการเค้าดีจริงๆ ขอบคุณคุณ Sixer มากๆครับ

ยินดีด้วยครับ ^^

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 12:21:14 PM »
คุณ sixer ครับ รถผมออกที่ศูนย์อื่น แต่อยากไปติดกับคุณ sixer ที่ศูนย์วิภาวดีจะได้ไหมครับ ..

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 01:19:52 PM »

[/quote]

ศูนย์นี้เค้าดีจริงครับ ผมว่าดีกว่า MIT เป็นกองเลย

ออฟไลน์ แมวขี้เมา

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 02:29:52 PM »
หลังจากมีเคสผมแล้ว เขาระมัดระวังมากขึ้นครับ แต่อยากให้ดูระบบ GPS ครับ คันผมระบบประมวลผลโง่มากครับช้า แฮ้งบ่อย แล้วเจอคันที่ 0 อีกคันนึง อยากให้ท่านลองครับ อย่างผมอยู่ศรีราชา พอกดให้มันไปที่ทำงานตามเมมโมรี่ มันประมวลช้ามากครับ เจ้าหน้าที่จาก MIT มาดูแล้ว เขาถือว่าเป็น defect แล้วครับ

ออฟไลน์ subieNoi

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 09:23:13 PM »
คุณ sixer ครับ รถผมออกที่ศูนย์อื่น แต่อยากไปติดกับคุณ sixer ที่ศูนย์วิภาวดีจะได้ไหมครับ ..

ซื้อศุนย์อื่นเหมือนกันค่ะ
วันนี้เลยไม่กล้าไปติดกล้อง เลื่อนเค้าไปวันอื่น
ใช้วิธีขอกล้องเค้ามา แล้ววิ่งมาหาคุณ sixer ได้มั๊ยอ่ะ
เค้าจะให้มั๊ยเนี่ย
 :bbbear_33:

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 10:28:21 PM »
ถึงเขาจะระวังแค่ไหนแต่ถ้าช่างไม่ชำนาญผมก็ไม่อยากเสี่ยงครับ เข้าหาศูนย์ที่ไว้ใจได้ดีกว่าครับ ..

ออฟไลน์ แมวขี้เมา

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 09:42:27 AM »
รถชุดหลังไม่ต้องนัดติดแล้วครับ เขาติดมาพร้อม ไม่ต้องนัดติดทีหลังเหมือนคันแรกๆครับ

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 04:06:15 PM »
สงสัยจะไม่ได้  :bbbear_40: