ผู้เขียน หัวข้อ: Update / โกคาร์ทเจอกัน (วันนี้) พุทธที่ 22 พค. @RCA 19.00น ครับผม  (อ่าน 10933 ครั้ง)

ออฟไลน์ OKUMI

• *
  • Popular Vote : 2
เลียบด่วนใช่ไหมครับ ไปกันวันไหนขอไปแจมด้วยครับ ไม่ได้ซ้อมมานาน

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
เลียบด่วนใช่ไหมครับ ไปกันวันไหนขอไปแจมด้วยครับ ไม่ได้ซ้อมมานาน

ยินดีเลยครับผม ..rca บ้าง coco เรียบด่วนบ้าง/ เดี๋ยวสรุปวันไหนที่ไหน  ผมอัพเดทอีกทีครับ  :bbbear_17:
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
รอดูครับ ครั้งหน้าวันไหนเผื่อไปแจม  :bbbear_17:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2013, 09:24:09 AM โดย saran_1st »

ออฟไลน์ kittiezz

• *
  • Popular Vote : 2

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12

ออฟไลน์ Tre

• *
  • Popular Vote : 4
ถ้าไปเล่นที่ rca กันเมื่อไหร่ขอไปแจมด้วยนะครับ  :bbbear_4:

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12

• *
สัปดาห์นี้เจอกันวันพฤหัส ครับผม RCA เริ่ม 18.30 เป็นต้นไปครับ  / ตอนนี้มีคอนเฟริม 4-5คนครับ *เจอกันครับผม  :bbbear_16:
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
ไปด้วยคนนะ สอนเค้าด้วยหล่ะ ไม่ได้ขับนานแล้วว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2013, 01:17:43 PM โดย NOp76 »

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP

• *
ไปด้วยคนนะ สอนเค้าด้วยหล่ะ ไม่ได้ขับนานแล้วว

ไปด้วยคนครับ  :bbbear_32:

ยินดีครับขับกันหนุกๆ..เจอกันนะครับผม RCA วันนี้ 19.00 น. ครับผม  :bbbear_46:

ออฟไลน์ Tre

• *
พึ่งเห็นกระทู้อะ... อดไปเลย...  :bbbear_11:

ขับให้สนุกกันนะครับ สนามเดือนนี้วิ่งกันอยู่เท่าไหร่บอกด้วยนะ เดี๋ยวเสาร์อาทิตย์นี้จะไปลองดู...

• *
พึ่งเห็นกระทู้อะ... อดไปเลย...  :bbbear_11:

ขับให้สนุกกันนะครับ สนามเดือนนี้วิ่งกันอยู่เท่าไหร่บอกด้วยนะ เดี๋ยวเสาร์อาทิตย์นี้จะไปลองดู...

เวลาเฉี่ลยในกลุ่มดีสุดคือ"0:26.891"(ของ MIT GC8) เมื่อสัปดาที่แล้ว ไล่มาติดๆแต่เศษเสี้ยววินาทีโดย.. ริชชี่ อั้ง บอสม่า และ นพ เพิ่งลงแมชแรกแต่กลับแรงขึ้นเรื่อยๆ ส่วนผมยังคงรั้งอันดับท้ายแถว

++แต่เนี่องจากเมื่อวาน MIT GC8 และ bossma ไม่มา "เบี้ยว" (ไอ้คนหลังนี่ประจำ) จึงโดนโทษ บวกเพิ่ม 2 วิ / ตกไปอยู่2อันดับสุดท้ายแทน

--- โปรดติดตามแมชหน้า " อย่ากระพริบตา"  อันดับอาจเปลี่ยนแปลงได้เสมอ ใครจะอยู่ ใครจะไป สัปดาห์หน้ารู้กัน
     **สนามไหนโปรดติดตาม ห้ามพลาดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 03, 2013, 10:13:31 AM โดย MIDBULL »

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
มันส์มากครับ ใช้แรงเยอะดี  :bbbear_13:
ขอฟิตร่างกายก่อน และไว้อาทิตย์หน้าเจอกันใหม่ครับ

ออฟไลน์ Tre

• *