ผู้เขียน หัวข้อ: Update / โกคาร์ทเจอกัน (วันนี้) พุทธที่ 22 พค. @RCA 19.00น ครับผม  (อ่าน 10935 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tre

• *
  • Popular Vote : 4
ไปเล่นมาเมื่อวาน ไลน์นี้สนุกดี เหนื่อยใช้ได้เลย!  :bbbear_38:

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
ใครว่างเจอกันพรุ่งนี้ครับ >> พุทธที่ 8พค. เวลา 19.00น.  @ RCA  คาดว่าสัปดาท์นี้สมาชิกคงเนืองแน่นครับ

*** ใครว่างมาขับกันนะครับผม สนุกๆ ออกกำลังกายจร้า เจอกันๆ
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

• *
 :bbbear_39:

รบกวนพรุ่งนี้ ช่วยกันไปเก็บมันหน่อยครับ @RCA
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ Tre

• *
  • Popular Vote : 4
ว้า!!! อดไปอีกแล้ว... มีงานตอนเย็นครับ... ขอให้สนุกกันนะครับ เมื่อวานผมได้ best lap อยู่ที่ 26.375 sec... เดี๋ยวรอดูว่าติดอันดับที่เท่าไหร่แล้วกัน  :bbbear_11:

• *
ว้า!!! อดไปอีกแล้ว... มีงานตอนเย็นครับ... ขอให้สนุกกันนะครับ เมื่อวานผมได้ best lap อยู่ที่ 26.375 sec... เดี๋ยวรอดูว่าติดอันดับที่เท่าไหร่แล้วกัน  :bbbear_11:

26.3 เร็วมั้กๆครับ 
*ผมเองยังไม่ลงจาก 27 เลยครับ

น่าจะมี  Mit GC8 ,bossma ,ริชชี่ ,อั้ง /ป้วนเปี้ยนแถวๆ 26

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12
26.3 นี่มันเทพเทียนชัยชัดๆ :bbbear_39:

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
อ้าว. . . . .  ผมพลาดไม่ได้ปักหมุดให้ได้ไงเนี่ย ไม่มีใครเตือนเลย = ="
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

• *
อ้าว. . . . .  ผมพลาดไม่ได้ปักหมุดให้ได้ไงเนี่ย ไม่มีใครเตือนเลย = ="

-ขอบคุณมากๆเลยครับ.,คุณ.Jeedz  :bbbear_48:

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
วันนี้ถ้าไม่ติดงานด่วนแบบสับดาที่แล้ว ขอไปด้วยคนนะครับ

• *
วันนี้ถ้าไม่ติดงานด่วนแบบสับดาที่แล้ว ขอไปด้วยคนนะครับ

ยินดีครับผม มาเลยครับ..เด่วรอครับผม
เจอกัน1ทุ่ม นั่งเกทับหาข้ออ้างกันเสร็จน่าจะราว3ทุ่มกว่าๆครับ

ถ้าตามมากลัวไม่เจอใคร โทรมาก้อได้ครับ 0891611012 เอ ครับบบบ

• *
 :bbbear_9:

• *
คน พร้อม
รถ พร้อม
หมวก พร้อม
รองเท้า พร้อม
ถุงเท้า พร้อม
เสื้อ พร้อม
กางเกงในและนอก พร้อม
BALACAVA พร้อม
ถุงมือ ไม่ใช้
ชุดแข่ง ไม่ใช้
ถนน ติด
งาน ยังไม่เสร็จ
สถานที่ ยังอยู่OFFICE
ไป สายแน่ๆแต่ไปแน่นอนถ้าไม่ทันจะ VANZไป

เตรียนออกเดินทางได้

• *
สนามวันนี้ขับได้3ทุ่มครึ่งเป็นต้นๆปนะครับ
โทษที มีคนมาเหมาไว้ แต่ไงพวกผมรอขับครับ เจอกัน3ทุ่ม
โทษทีเอ็กซิเดน จริงๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2013, 01:03:33 PM โดย MIDBULL »

ออฟไลน์ Grf2009

• Mycar subaru grf2008 impreza sti 2.5 TURBO MANUAL ings+1 and TUNING E85
  • *
  • Popular Vote : 23
  • pro
    • http://m.facebook.com/xoautosport/
SUBARU Confidence in Motion IMPREZA Lover Power Your Crazy