ผู้เขียน หัวข้อ: Update / โกคาร์ทเจอกัน (วันนี้) พุทธที่ 22 พค. @RCA 19.00น ครับผม  (อ่าน 10934 ครั้ง)

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
ใครพลาดไปเมื่อวาน.., สัปดาห์หน้าเจอกันใหม่ ครับผม  :bbbear_46:

-ตอนนี้ทุกคนเร็วขึ้นเรื่อยๆ ทีละนิดทีละนิด ...ตอนนี้ขี่กันอยู่ แค่เศษวินาที..เอง
-ส่วนคนที่พึ่งลงวิ่งใหม่ก็เวลาดีๆทั้งนั้น

สัปดาห์หน้า**สรุปวันเดี๋ยวแจ้งอีกทีครับ
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

• *
ต้น bossma กับ ชุดมาตฐาน FIA  "ห่วงยาง" กันกระแหก รอบเอว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2013, 12:58:16 PM โดย MIDBULL »
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
อูย รุปที่โพเดี่ยมนั่น .......
85sound and music studio 086-6896625

• *
อูย รุปที่โพเดี่ยมนั่น .......

ได้ที่2ด้วย งิงิ  :bbbear_44:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ได้ที่2ด้วย งิงิ  :bbbear_44:

ถ้าขับจริงๆ คงไม่ได้ยืนโพเดี่ยมอ่ะครับ พี่เอ
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Tre

• *
  • Popular Vote : 4
วิ่งกันเป็นไงบ้างครับ? ผมตกอันดับไปที่เท่าไหร่แล้ว?  :bbbear_48:

• *
วิ่งกันเป็นไงบ้างครับ? ผมตกอันดับไปที่เท่าไหร่แล้ว?  :bbbear_48:

:bbbear_17:ผมแอบเห็นชื่อคุณ Tre ยังอยู่ ที่4หรือ5 ในชาร์ตของ Best of Month อยู่ครับ

--พวกผมมือใหม่ครับ เวลาดีสุดอยู่กัน 26.ปลายๆ -  27.ปลายๆ อยู่เลย;;;แหะๆ

**อาทิตย์ไหนสะดวกเชิญมาขับด้วยกันนะครับ ช่วยสอนให้บ้างครับขับไงให้ได้ 26.3  ( เผื่อจะมีชื่อติดหัวๆชาร์ตกะเขาบ้าง )   :bbbear_48:

ออฟไลน์ Tre

• *
  • Popular Vote : 4
   :bbbear_17:ผมแอบเห็นชื่อคุณ Tre ยังอยู่ ที่4หรือ5 ในชาร์ตของ Best of Month อยู่ครับ

--พวกผมมือใหม่ครับ เวลาดีสุดอยู่กัน 26.ปลายๆ -  27.ปลายๆ อยู่เลย;;;แหะๆ

**อาทิตย์ไหนสะดวกเชิญมาขับด้วยกันนะครับ ช่วยสอนให้บ้างครับขับไงให้ได้ 26.3  ( เผื่อจะมีชื่อติดหัวๆชาร์ตกะเขาบ้าง )   :bbbear_48:

:bbbear_38: นึกว่าจะโดนลดไปเยอะครับ เพราะพึ่งเริ่มต้นของเดือน... บางเดือนก็ไม่สามารถติดอันดับกับเค้าได้เลย

ไลน์นี้เดือนก่อนพวกที่วิ่งเร็วๆ วิ่งกัน 25.4 และมีน้องผู้หญิงคนนึงวิ่ง 25.5!!!! ผมไม่เคยต่ำกว่า 26 เลย... แต่ก็ขึ้นอยู่กับรถด้วย ตอนนี้คันที่เคยเร็วเบอร์ 17 รู้สึกวิ่งไม่ค่อยดี แต่เบอร์ 22 วิ่งดีครับ เค้าพึ่งเปลี่ยนยางใหม่ด้วย...

อาทิตย์หน้าจะพยายามไปแจมด้วยครับ ^.^

• *
:bbbear_38: นึกว่าจะโดนลดไปเยอะครับ เพราะพึ่งเริ่มต้นของเดือน... บางเดือนก็ไม่สามารถติดอันดับกับเค้าได้เลย

ไลน์นี้เดือนก่อนพวกที่วิ่งเร็วๆ วิ่งกัน 25.4 และมีน้องผู้หญิงคนนึงวิ่ง 25.5!!!! ผมไม่เคยต่ำกว่า 26 เลย... แต่ก็ขึ้นอยู่กับรถด้วย ตอนนี้คันที่เคยเร็วเบอร์ 17 รู้สึกวิ่งไม่ค่อยดี แต่เบอร์ 22 วิ่งดีครับ เค้าพึ่งเปลี่ยนยางใหม่ด้วย...

อาทิตย์หน้าจะพยายามไปแจมด้วยครับ ^.^

~~ ครับผม ~~  :bbbear_19:

โอ้โห!!! 25.xxx (ผมคงต้อง ลัดสนามเอาน่าจะพอได้)  :bbbear_1:

เมื่อวานผมเองพยายามจะแตะ26 แต่ก็ไม่สำเร็จ ดีสุดแค่ 27.303 ครับ

ส่วนเพื่อนๆเริ่มขยับไป 27.0 และ 26.9 กันแล้วล่ะครับ

# ยังไงถ้ามีโอกาสได้เจอกัน รบกวนขอคำแนะนำหน่อย..ครับพี่  :bbbear_20:

• *
โกคาร์ท+++ เจอกันพรุ่งนี้ครับ พุทธที่ 22 พค. เวลา  19.00 น. @ RCA  #ใครสะดวกมาเจอกันครับบบ

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
มีใครขับรุ่นกลางไหมครับ
ผมขับรุ่นเร็วไม่ได้ ฝีมือไม่พอ

• *
มีใครขับรุ่นกลางไหมครับ
ผมขับรุ่นเร็วไม่ได้ ฝีมือไม่พอ

เชิญครับ,พี่ป๊อกขับหนุกๆออกกำลังกายครับ  ..ผมขับรถใหญ่ แต่เวลาเท่ารถเล็ก   :bbbear_8: