ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศถึงสมาชิกที่ขับ XV และสมาชิกใหมทุกท่านครับ  (อ่าน 8434 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
คือผมอาจจะไม่เคลียร์เองด้วยครับ งานวันแข่งสมาชิก XVนั้นอยากให้มาร่วมกิจกรรมต่างๆเพื่อมาพบปะสมาชิกรุ่นเก่าๆและจะได้มีประสบการณ์ในสนามกับเพื่อนๆ(วันที่ผมไปมีตติ้งครั้งแรกไม่รู้จักใคร มีพี่คนนึงไม่รู้จักกันด้วยมาชวนผมว่า "น้องสมาชิกใหม่ใช่ไหมมานี่พี่จะพาไปนั่งในสนาม"ก็เลยได้เก็บความรู้ไปเต็มๆ) และช่วงเย็นที่มีงานเลี้ยงนั้นเรามีการจัดประมูลสินค้าเด็ดๆหลายอย่างส่วนรายได้จากการประมูลทั้งหมดเราจะนำไปบริจาคที่งานบุญวันอาทิตย์ครับ

ส่วนวันอาทิตย์นั้นหากสมาชิกใหม่หลายๆท่านมีความประสงค์จะไปร่วมงานด้วยนั้นเรายินดีเป็นอย่างยิ่งที่จะมาร่วมงานทำบุญด้วยกันครับ ดังนั้นหากมีสมาชิกท่านใดสนใจจะตามไปวันอาทิตย์ได้โปรดแจ้งชื่อไว้ด้วยครับ เราจะทำการจัดหาที่นัดพบและส่งม้าเร็วไปรับมาที่สถานที่จัดงานให้ครับ

รับรองว่างานเรานั้นเป็นกันเอง สนุก และได้บุญแน่นอนครับ  :bbbear_31:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
เจอกันวันงานฮะ

ออฟไลน์ Chemkorat3

• *
  • Popular Vote : 4
 :bbbear_2: สนามอยู่ใกล้บ้านเลยครับ แต่มีแผนไปต่างจังหวัด - หากแผนเปลี่ยนจะไปร่วมงานนะครับ

...อยากไปชะเง้อดู Imp....อยากได้ แต่ ผบ. ที่บ้านไม่อนุมัติ....
น้องใหม่ รถบ้านๆ Subaru XV ครับ - ขอฝากตัวด้วยคน

ออฟไลน์ pongpolh

• *
  • Popular Vote : 20
Re: ประกาศถึงสมาชิกที่ขับ XV และสมาชิกใหมทุกท่านครับ
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 11:13:01 AM »
 :bbbear_34: :bbbear_35:

ออฟไลน์ J31

• *
  • Popular Vote : 1
Re: ประกาศถึงสมาชิกที่ขับ XV และสมาชิกใหมทุกท่านครับ
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 12:34:45 AM »
โอ้ย อยากกลับไปขับซูบารุ  :bbbear_8:

ออฟไลน์ Rule

• ซิ่ง รั่ว
  • *
  • Popular Vote : 5
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 12:32:23 PM »
จะพยายามเลื่อนนัด จะได้ไปงานคะ

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 12:33:38 PM »
จะพยายามเลื่อนนัด จะได้ไปงานคะ

เยี่ยมเลยครับบบบ
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ subieNoi

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 09:54:27 PM »
 :bbbear_26: :bbbear_34:

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 07:46:38 PM »
ถ้าไม่ติดอะไรจะไป
Think Feel Drive

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 10:13:37 PM »
น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับ ไปแจมด้วย คาบบบ :bbbear_25:
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 08:57:56 AM »
เจอกันวันงานนะครับทุกคน :bbbear_26:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง