ผู้เขียน หัวข้อ: Forester ฝากตัวเป็นสมาชิกใหม่ อยู่ ถ.ร่มเกล้าครับ  (อ่าน 3599 ครั้ง)

ออฟไลน์ Romklao

• *
  • Popular Vote : 1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2013, 05:30:14 AM โดย Romklao »

ออฟไลน์ kurione

• *
  • Popular Vote : 3
 :bbbear_26:
ยินดีด้วยค่ะ น่าอิจฉาจังเลยค่า

:bbbear_16:

ออฟไลน์ pang02

• *
  • Popular Vote : 6
  • หลงรักใน Subaru
:bbbear_16:
อย่าคิดนาน รีบออกมาเป็นครอบครัวเดียวกัน ขับดีแน่นอน
พี่ก็อยู่ร่มเกล้าค่ะ จะได้มีเพื่อน แต่พี่ไม่สามารถซื้อ forester ได้ค่ะ

• *
วันนี้ฤกษ์งาม ยามดี ถอยออกมาแล้วครับ 2.0i Premium  ขาวมุก :bbbear_34:
พาไปติดฟิล์มเรียบร้อย...แต่กำลังศึกษาคู่มือการใช้เจอ English Version เข้าไป งง ทำไม่ถูก :bbbear_27:
ตอนนี้อยากตั้งค่าบลูทูธกับมือถือ.... ใครรู้ช่วยแนะนำด้วยครับ.. :bbbear_48:

• *
วันนี้ฤกษ์งาม ยามดี ถอยออกมาแล้วครับ 2.0i Premium  ขาวมุก :bbbear_34:
พาไปติดฟิล์มเรียบร้อย...แต่กำลังศึกษาคู่มือการใช้เจอ English Version เข้าไป งง ทำไม่ถูก :bbbear_27:
ตอนนี้อยากตั้งค่าบลูทูธกับมือถือ.... ใครรู้ช่วยแนะนำด้วยครับ.. :bbbear_48:
ใช้มาเดือนนึงละยังไม่เคยตั้ง แต่ยังไม่เจอปัญหาอื่นๆเหมือนคนอื่นที่เขาเจอกัน
เสียอย่างเดียว ฝนตกทุกวัน ไอ้ที่ล้างไว้เคลือบไว้ก็แย่เลยค่ะ
ขอให้สนุกกับการขับรถนะครับ เจอกันทักทายได้ค่ะ

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
ยินดีต้อนรับครับ

• *
สวัสดีอีกครั้งครับตอนนี้วิ่งมาได้เกือบพันโลแล้ว...
พอดีลูกสอบเสร็จพาไปฉลองปิดเทอม ขากลับ ถ.สุขาภิบาล3ฝนตก
โดนมอเตอร์ไซด์วัยรุ่นเมามาจากไหนไม่รู้  :bbbear_39:ชนกะ มอเตอร์ไซด์อีกคันอายุ 50 ไถลมาโดนรถผมฝั่งคนขับ แล้วตัวกระเด็นไปขวางหน้ารถ โชคดีที่ไม่เหยียบ และพี่เขาเจ็บไม่มาก... :bbbear_38:
ตอนนี้ไปจอดทำสีใหม่อู่เสรีไทย รอ 1 สัปดาห์ครับ  :bbbear_6:

อยากบอกเพื่อนๆว่า กรณีเกิดอุบัติเหตุตั้งสติดีๆ และ ถ่ายรูปเก็บข้อมูลไว้ก่อนเคลื่อนย้ายรถ เพื่อเอาไว้อ้างอิงกรณีมีข้อโต้แย้งภายหลัง  ไม่ต้องไปโต้เถียงใดๆครับป้องกันเหตุลุกลามบานปลาย ช่วยคนเจ็บ โทรหาประกัน รอตำรวจ
เคสนี้ต้องออกไปยืนตากฝนอยู่นานดูอาการคนเจ็บ   วัยรุ่นเมาทำท่าเหมือนจะหนี แต่จำนนต่อภาพถ่ายและเราไม่คาดคั้นเอาผิดกะเขา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2013, 07:27:25 PM โดย Romklao »

ออฟไลน์ Stok

• *
  • Popular Vote : 0
Re: Forester ฝากตัวเป็นสมาชิกใหม่ อยู่ ถ.ร่มเกล้าครับ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2013, 02:16:50 PM »
ของผมจองไว้สีขาว2.0xtสิ้นเดือนพฤษจิการับรถครับ

• *
Re: Forester ฝากตัวเป็นสมาชิกใหม่ อยู่ ถ.ร่มเกล้าครับ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2013, 10:26:16 PM »
 ดีใจด้วยครับ  เจอกันทักกันบ้างนะครับ :bbbear_16:

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2013, 10:20:38 PM »
ของผมจองไว้สีขาว2.0xtสิ้นเดือนพฤษจิการับรถครับ
ทำไมถึงนานนักคะ เป็นเดือนเลยหรือ

ออฟไลน์ Stok

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 08:32:38 PM »
เซลบอกมันเป็นตัวโทโบครับต้องรอไม่กลางเดือนนี้ก็สิ้นเดือนคงได้

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 03:14:06 PM »
เซลบอกมันเป็นตัวโทโบครับต้องรอไม่กลางเดือนนี้ก็สิ้นเดือนคงได้

งั้นก็ไปแรลลี่ที่เมืองกาญจน์ซินะ

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 08:17:27 PM »
งั้นก็ไปแรลลี่ที่เมืองกาญจน์ซินะ

วันนี้เข้าไปที่ศูนย์เสรีไทย เห็น XT ป้ายแดงสีดำจอดอยู่
คิดว่ารถน่าจะทยอยเข้ามา  ขอให้ได้รถเร็วๆนะครับ... :bbbear_25: