ผู้เขียน หัวข้อ: น้อตตามรูปเรียกว่าอะไร เบิกใหม่ที่ไหนได้บ้างครับ ยี่ห้อไหนทนๆ บ้าง  (อ่าน 1484 ครั้ง)

ออฟไลน์ ValenDear

• *
  • Popular Vote : 28

ตามรูปครับ ไม่รู้เรียกว่าน้อตแบบไหน

ผมหาเบอร์ 10 และ เบอร์ 12 อย่างละ 2 - 3 ตัว จะไปหาซื้อได้แถวไหน และต้องบอกร้านอะไหล่ว่าเราหาน้อตแบบใดครับ

ผู้รู้รบกวนคำตอบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ :bbbear_19:

ออฟไลน์ hanpol

• *
  • Popular Vote : 0
น๊อตกันคลายครับ เห็นตามร้านน๊อตแต่ตัวกันคลายเป็นพลาสติกครับ เป็นเหล็กแบบในรูปไม่แน่ใจ