ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีดอกกุญแจที่ติดหัวนอกขายบ้างมั๊ยครับ ของเก่ายางมันเปื่อยแล้ว (ลงรูปแล้ว)  (อ่าน 3969 ครั้ง)

ออฟไลน์ lohavijarn@hotmail.com

• *
  • Popular Vote : 0
ถ้าใครมีขาย รบกวนช่วยติดต่ดด้วยนะครับ Jo 081-6265868
รูปซ้ายมือนะครับ
ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2014, 05:10:56 PM โดย lohavijarn »

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
ลงรูปกุญแจแบบเดิมของคุณให้ดูหน่อยครับ   เผื่อผ่านตาจะเก็บไว้ให้ครับ

ออฟไลน์ lohavijarn@hotmail.com

• *
ยังหาอยู่นะครับ
ของเดิมเละมากเลยครับ

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20

• *
มีครับ   ตามรูป    ไม่เอาตังค์   
มีข้อแม้    ใครมีพระหลวงพ่อทวด   วัดช้างให้   ปัตตานี   องค์เล็กๆ   ที่คุณเหลือๆ
ไม่ได้ใช้  แบ่งมาให้ผมบูชาบ้าง  2 องค์

มาเอาไปเลยฟรีๆ   นัดแถวอโศก   
เอาไขควงนาฬิกามาด้วยนะครับ  จะช่วยเปลี่ยนให้

มีอันเดียว   มาก่อนได้ก่อนครับ

มีคนมารับไปแล้วครับ    :bbbear_16:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 23, 2014, 03:42:21 PM โดย CHUND »

• *
ไม่มีพระหลวงปู่ทวดอ่ะ ทำงัยดี อยากได้ครับ
โทรหาแล้ว แต่บ่มีสัญญาณ

จะให้เด็กที่ออฟฟิศไปเอาได้รึเปล่าครับ ช่วยแจ้งด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

โจ 081-6265868
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 23, 2014, 08:18:34 AM โดย lohavijarn »

• *
มีคนมารับไปแล้วครับ   

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
มีคนมารับไปแล้วครับ   

ผมเปล่านะครับ พอดีให้เกียรติเจ้าของกระทู้แสดงเจตนาก่อน แหม่ๆ อดทั้งคู่เบย ตาอยู่เอาไปซะแร้ว

ออฟไลน์ vroj

• *
มี 2 อันราคาอันละ 800 บาทคับ ของเก่าจากญี่ปุ่นมา

โทร 086-519-9262 วิโรจน์คับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2014, 09:58:49 AM โดย vroj »

• *
ขอบคุณครับสำหรับเพื่อนสมาชิกที่ใจดี
ตอนนี้ได้รับของเป็นที่เรียบร้อยแล้ว
และได้ทำการเปลี่ยนใส่แล้ว (กุญแจที่ได้มา ไม่เหมือนกับแมว แตกต่างกันเล็กน้อย)
ต้องทำการผ่ากุญแจสลับกันด้วยครับ ค่อนข้างจะวุ่นวายนิดหน่อย
สุดท้ายต้องไปจูนตัวอีโมบิไลเซอร์ด้วย (ยังไม่รู้ว่าจะจูนได้รึเปล่า ยังต้องลุ้นอีกครั้ง)

ได้ผลมายังงัย จะแจ้งให้ทราบครับ

ออฟไลน์ MOJOJOJO

• *
  • Popular Vote : 64
ขอบคุณครับสำหรับเพื่อนสมาชิกที่ใจดี
ตอนนี้ได้รับของเป็นที่เรียบร้อยแล้ว
และได้ทำการเปลี่ยนใส่แล้ว (กุญแจที่ได้มา ไม่เหมือนกับแมว แตกต่างกันเล็กน้อย)
ต้องทำการผ่ากุญแจสลับกันด้วยครับ ค่อนข้างจะวุ่นวายนิดหน่อย
สุดท้ายต้องไปจูนตัวอีโมบิไลเซอร์ด้วย (ยังไม่รู้ว่าจะจูนได้รึเปล่า ยังต้องลุ้นอีกครั้ง)

ได้ผลมายังงัย จะแจ้งให้ทราบครับ

ตัวอิมโมไม่แงะของเก่ามาใส่หละครับจะได้ไม่ต้องจูน  ดูในรูปที่2ด้านขวา มุมซ้ายบนนั่นและครับ แงะมาได้เลย

• *
ลองแงะมาเปลี่ยนแล้วครับ แต่ใช้งานไม่ได้
ไม่รู้ว่าเกิดข้อผิดพลาดระหว่างรื้อรึเปล่า
วิ่งเข้า-ออก มอเตอร์ อิมเมจ ทั้งวัน
ไปร้านกุญแจ 2-3 รอบ
จนร้านสุดท้ายบอกว่า ต้องเปลี่ยนตัวอิโม ที่  central แจ้ง
ถ้าทำแล้วไม่ได้ ก็คงต้องเบิกดอกใหม่จากศูนย์ครับ หกพันต้นๆ  แหะๆๆๆๆ

• *
ไปเปลี่ยนชิบอีโม ที่กุญแจมาแล้วครับ
ตอนนี้ใช้งานได้ตามปกติ
ถ้าเพื่อนสมาชิกท่านใด ต้องการทำเหมือนผม
ติดต่อที่ ช่างเอ้ อยู่ตรงทางเข้า ท๊อป ซูเปอร์มาเก็ต (ชั้นใต้ดิน) ครับ