ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องไฟแนนซ์หน่อยครับ ค่ายใหนรับ subaru มั่ง? ได้ยอดเท่าไร  (อ่าน 2715 ครั้ง)

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
ถามเรื่องไฟแนนซ์หน่อยครับ ค่ายใหนรับ subaru มั่ง? ได้ยอดเท่าไร

ตามนั้นเลย  :bbbear_15:

GC ?
เหยี่ยว ?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2014, 09:46:06 PM โดย jeedz »
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ Ozvvan13

• *
  • Popular Vote : 8
ลองติดต่อ icbc leasing กับ ตะวันออกลิสซิ่ง ดูครับ

ออฟไลน์ Black Hawk8

• *
  • Popular Vote : 1
ผมใช้ICBCจัดปีที่แล้วดอกถูกกว่าทุกที่แต่ประกันแพง มีรุ่นน้องเป็นmarketing ถ้าสนใจpมาแล้วจะให้เบอร์ติดต่อครับ

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...
ตะวันออกฯครับ โอเครเลย
ส่วนยอดต้องลองโทรฯคุยเองครับคุณจี๊ด

ออฟไลน์ airron

• *
  • Popular Vote : 7
ธนชาติ สาขางามวงค์วาน คับ ลองดู

ออฟไลน์ adi autolism

• Adi Autolism..
  • *
  • Popular Vote : 28
  • Adi Autolism..
Tisco สาขาฟิวเจอร์  เหยี่ยวรับ แต่ GC ไม่แน่ใจคับ :bbbear_16:
Adi Autolism.. 086-8060694

ออฟไลน์ ad123

• *
  • Popular Vote : 3
ไฟแนนซ์ กรุงศรีไม่รับ subaru เซ็งเลย

ออฟไลน์ Hankhardcore

• *
  • Popular Vote : 8
ของผม newle 97 ซีดาน
เพิ่งเข้าไฟแนนท์กลับกรุงศรีมาครับเดือนเมษายน
จัดได้26เลยนะครับ แต่ผมเป็นลูกค้าเก่ากรุงศรี มาแล้ว2คัน
ไม่รุ้ว่ามีผลหรือเปล่า ลองดูนะครับ :bbbear_17:

ออฟไลน์ BOYD_TKD

• *
  • "The only easy day was yesterday."
ของกรุงศรี เป็นคันๆไปครับ แต่ต่ำกว่าปี 96 ไม่ได้แล้วครับ

ออฟไลน์ ad123

• *
ของกรุงศรี เป็นคันๆไปครับ แต่ต่ำกว่าปี 96 ไม่ได้แล้วครับ

โทรไป..สินเชื่อกรุงศรีรถใช้แล้ว บอกเป็นรถ Subaru impreza ปี 2012 เค้าบอกว่าไม่รับ  ถ้าเป็นลูกค้าเก่าประวัติดีเค้าให้  ผมลูกค้าใหม่ไม่เคยใช้บริการสินเชื่อรถใช้แล้ว  อยากใช้สินเชื่อธนาคารไทยชำระสะดวกดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 15, 2014, 06:36:16 PM โดย ad123 »