ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่สนใจแมวครับ  (อ่าน 1636 ครั้ง)

ออฟไลน์ aum627

• *
  • Popular Vote : 1
มือใหม่สนใจแมวครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 16, 2014, 11:20:03 AM »
  :bbbear_16:สวัสดีครับพี่ๆในคลับ ผมสนใจแมวเทอร์โบอยู่ เลยอยากรู้ว่าตัวไหนคุ้มค่ากว่ากันระหว่างwrx  กับ wrx sti  จากที่ดูๆข้อมูลมาstiเหนือกว่าที่กำลัง เกียร์6สปีด ชุดซุ้มล้อ  คุ้มที่จะดันงบไปsti มั้ยครับ ผมสนใจเป็นรถแท้นะครับ :bbbear_33:

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
Re: มือใหม่สนใจแมวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2014, 11:57:05 AM »
STI จบครับ
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ cableroom

• Speaker...
  • *
  • Popular Vote : 15
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2014, 12:14:48 PM »
รถแท้ STI จบแน่นอน สวยสุดๆๆ
รถทำ นานๆ จิตตังค์คับ  :bbbear_34:
จำหน่าย_สายไฟเครื่องเสียง_ลำโพงเครื่องเสียง_ครบวงจร

ออฟไลน์ aum627

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2014, 06:34:41 PM »
ขอถามเพิ่มครับเรื่องการบังคับควบคุม เสียงเครื่อง ต่างกันมั้ยครับ แล้วมีหลักดูยังไงว่าเป็นSTIแท้ครับ :bbbear_27:

ออฟไลน์ pandapong

• *
  • Popular Vote : 19
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2014, 11:34:37 PM »
ขอถามเพิ่มครับเรื่องการบังคับควบคุม เสียงเครื่อง ต่างกันมั้ยครับ แล้วมีหลักดูยังไงว่าเป็นSTIแท้ครับ :bbbear_27:

ระหว่าง wrx กับ sti รถแท้ทั้งคู่ ถ้างบถึงก็ไป sti เถอะครับ... จบดี... สวยกว่า...
ถ้างบไม่ถึงก็คงเป็นเคสเดียวกับผมตอนซื้อ ผมจะเอารถแท้เท่านั้น เลยซื้อ wrx มาครับ

ถามว่าอันไหนคุ้มกว่า... คงต้องมาว่ากันครับว่าคุ้มด้านไหน...
ถ้าชอบแบบภายนอกโป่งๆ ภายใน sti ก็ซื้อ sti ไปเลยทีเดียวดีกว่า...
ถ้าอยากได้แมว"แรงๆ" ไม่ได้สนใจรูปลักษณ์ภายในภายนอกมาก ซื้อ wrx ใช้งบส่วนต่างที่จะซื้อ sti มาโมเครื่องทั้งตัว คงคุ้มกว่า

ส่วนดูอย่างไรว่าเป็น sti แท้ ก็ดูที่เลขตัวถังครับ ชัวร์สุด
 :bbbear_34:
Proud to drive the WRX !!!