ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเป็นเจ้าของรถ ที่เค้าพูดถึงกันครับ ผมอ่านแล้วฮาท้องแข็ง  (อ่าน 4180 ครั้ง)

ออฟไลน์ zapdos191

• *
  • Popular Vote : 23
เมื่อวานพอดีเดินเล่นในกระทู้พันธ์ทิพ ไปเจอกระทู้นี้เข้า

http://pantip.com/topic/32297092

ผมอ่านแล้วฮาท้องแข็งเลย เจ้าของรถแกก็ไม่ใช่ไม่รู้เรื่องรถนะครับ ถึงกับแต่งรถมาขนาดนั้น แต่ไม่รู้จัก Imp ซะงั้น  :bbbear_30: :bbbear_30: :bbbear_30:

ผมเชื่อว่า เจ้าของ Imp คันนั้น น่าจะอยู่ในบอร์ดนี้ด้วยครับ เอาเรื่องราวมาแบ่งปันกันครับ

ปล. ถ้าผิดกฏที่เอาลิงค์บอร์ดอื่นมา ลบได้เลยนะครับ

ออฟไลน์ [T]hanan[U]n

• OMAC 113
  • *
  • Popular Vote : 13
  • Impreza S204
ถ้าวาง K20 มาผมว่าสูสีนะ คอแดงหนีลำบาก เค้าแซงไม่ได้ แต่ก็ทิ้งไม่ขาด

แต่เดิมๆ แล้วเอามาไล่กวดนี่ นับถือใจจริงๆ  :bbbear_38:
รถไม่แรง อยากแซงเชิญเลยยยย >_<"

ออฟไลน์ Subie GDA

• *
  • Popular Vote : 3
  • Driving Subaru is my passion

ออฟไลน์ piak indy

• *
  • Popular Vote : 10
 :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_40: :bbbear_40: ยังไงก็ขับขี่ด้วยความระมัดระวังนะครับ

ออฟไลน์ kongbuic

• Confidence in Motion
  • *
  • Popular Vote : 30
ถ้าวาง K20 มาผมว่าสูสีนะ คอแดงหนีลำบาก เค้าแซงไม่ได้ แต่ก็ทิ้งไม่ขาด

แต่เดิมๆ แล้วเอามาไล่กวดนี่ นับถือใจจริงๆ  :bbbear_38:

สงสัย S204 คงจะเจอบ่อยสินะ
ขออภัย! มือใหม่หัดขับ

ออฟไลน์ Embetta

• *
  • Popular Vote : 3
อ่านแล้วรู้สึกดีกับอิมมากครับ  :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_26: :bbbear_26:

ออฟไลน์ chooncheaw

• *
  • Popular Vote : 1

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
อ่านแล้ว ได้แต่ขรรม

ออฟไลน์ [T]hanan[U]n

• OMAC 113
  • *
  • Popular Vote : 13
  • Impreza S204
สงสัย S204 คงจะเจอบ่อยสินะ

สาบานได้ ยังไม่เคยเจอไล่กวดเลย

เคยแต่ไปวิ่งไล่เค้าแล้วแพ้  :bbbear_43:
รถไม่แรง อยากแซงเชิญเลยยยย >_<"

ออฟไลน์ Vip99

• *
  • Popular Vote : 6

ออฟไลน์ Norasaker...

• - พายโอห์มเรือง เฟืองหมุนจักรกล -
  • *
  • Popular Vote : 14
เจ้าของรถน่าจะเป็นบุนตะ

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
ฮาดีครับ ผมก็เคย สมัยวัยรุ่นๆๆ เห็นอีโวออกจากช่องจ่างทางด่วน เอารถบ้านร้อยกว่าม้าจะลองกดตาม
หาย ... ไปเลย

จากนั้นก็ประทับใจรถขับสี่มีหอย 55

ออฟไลน์ needs

• *
  • Popular Vote : 8

ออฟไลน์ komplete

• *
  • Popular Vote : 0
ยิ่งอ่าน ก็ยิ่งอยากได้มาครอบครอง