ผู้เขียน หัวข้อ: ค้ำโช็คหน้า หลัง Subaru XV  (อ่าน 3436 ครั้ง)

ออฟไลน์ Owen Soop

• *
  • Popular Vote : 4
ค้ำโช็คหน้า หลัง Subaru XV
« เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2014, 02:23:02 PM »
ท่านใดใส่ค้ำโช็คหน้า หลัง ใน XV บ้างครับ แล้วสมรรถนะเป็นไงครับ ช่วงล่างแข็งกว่าเดิมหรือไม่ ความรู้สึกเป็นไงบ้างครับ แตกต่างไหม ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Equcha

• *
  • Popular Vote : 10
Re: ค้ำโช็คหน้า หลัง Subaru XV
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2014, 04:35:35 PM »

ออฟไลน์ Owen Soop

• *
  • Popular Vote : 4
Re: ค้ำโช็คหน้า หลัง Subaru XV
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2014, 09:56:57 AM »
ขอสอบถามเพิ่มเติมครับ ระหว่างค้ำโช็คSTIกับUltra Racing นั้นแตกต่างกันอย่างไรครับ ความหนึบ สมรรถะ ครับ

ออฟไลน์ aud sundark

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2014, 03:20:53 PM »
ขอสอบถามเพิ่มเติมครับ ระหว่างค้ำโช็คSTIกับUltra Racing นั้นแตกต่างกันอย่างไรครับ ความหนึบ สมรรถะ ครับ
ผมใช้ Ultra Racing อยู่ครับ STI ไม่เคยใช้ ที่ผมคิดนะครับ ความหนึบกับ สมรรถนะ ไม่น่าต่างกันมาก ที่ต่างน่าจะเป็นวัสดุที่ใช้ ทำให้ราคาต่างกันมาก
ผมติดมา หน้าบน หลังบน-ล่าง 2 ชิ้น ทั้งหมด 4 จุด ราคาหมื่นต้นๆ ถ้าใช้ STI ได้แค่หน้าบนจุดเดียวครับ