ผู้เขียน หัวข้อ: su กับ lpg เค้าไปด้วยกันได้ไหมครับ (อย่าพึ่งเบื่อนะครับถามเยอะ อยู่ในช่วงศึกษา)  (อ่าน 3581 ครั้ง)

ออฟไลน์ junei555

• *
  • Popular Vote : 0
http://www.olx.co.th/product-7053223/
ผมเล็งคันนี้ไว้ครับ ยอมรับตรงนี้เลยว่าชอบตรงหางอย่างเดียว แต่ประเด็นคือเจ้าของเดิมเค้าติดแก๊ชมาครับ ส่วนตัวไม่เคยรถติดแก๊ชเลย ก็เลยไม่รู้ว่าผลข้างเคียงมีอะไรบ้าง เอามาจะคุ้มค่าซ่อมบำรุงไหม หรือถ้าพี่ๆน้องๆ sss มีอะไรแนะนำหรือสอนเปนวิทยาทานก็ยินดีน้อมรับนะครับ แต่คันนี้เปิดดูแวบแรกรักเลย (เพราะหาง) :bbbear_7:

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
ใช้ได้ครับ LPG สบายๆ
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

• *
ใช้ได้ครับ LPG สบายๆ
ถ้าผมจะสู่ขอคันนี้ ควรดูและตรวจเช็คอะไรบ้างครับสำหรับ su ที่ดมแก๊ส อาการไหนที่ควรหนี อาการไหนถือเปนปกติของ su ดมแก๊ส รบกวนชี้แนะหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ sam

• *
  • Popular Vote : 28
 :bbbear_34:ดูแลตามปกตืครับรถสภาพสวยครับผม็ติแก็สใช้มาเข้าปีที่5แล้ววิ่งไม่ต่างน้ำมันครับประหยัดจนไม่อยากใช้น้ำมัน55

• *
:bbbear_34:ดูแลตามปกตืครับรถสภาพสวยครับผม็ติแก็สใช้มาเข้าปีที่5แล้ววิ่งไม่ต่างน้ำมันครับประหยัดจนไม่อยากใช้น้ำมัน55
ครับผม ที่ถามนี่กันไว้ก่อน อิอิ พอดีตอนเล่นอีโวเห็นของเพื่อนๆที่ติดแก็สไฟ check engin มันชอบโชขึ้นมา su ไม่เป็นใช่ไหมครับ แล้วพวกวาล์ว บ่าวาล์วล่ะคับ เคยเห็นเพื่อนๆ อีโวหลายๆ คันตอนโอเวอร์ฮอล เห็นแล้วมันสยิวหิ้วเลยครับ