ผู้เขียน หัวข้อ: อยากขับอิมกับเค้าบ้าง ช่วยหน่อยครับ  (อ่าน 2433 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sea

• *
  • Popular Vote : 0
อยากขับอิมกับเค้าบ้าง ช่วยหน่อยครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 29, 2014, 09:32:35 PM »
รบกวนพี่ ๆ ช่วยดูรถคันนี้หน่อยครับ
http://www.olx.co.th/product-102686723

เพื่อน ๆ มีความเห็นว่ายังไงบ้างครับ
สนใจอยู่ครับ ใช้เป็นรถคันที่สอง

:bbbear_31: :bbbear_31: :bbbear_31: :bbbear_31:

ออฟไลน์ zapdos191

• *
  • Popular Vote : 23
Re: อยากขับอิมกับเค้าบ้าง ช่วยหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2014, 09:42:21 PM »
คันในห้องขายด้วยนี่ครับ

ถ้าตากลมไปดูก่อนก็ได้ครับ ถ้าสภาพโอเค ทุกอย่างนิ้ง เชียร์เลยครับ ตากลมหายาก เป็นผม ผมเอานะ  :bbbear_46: :bbbear_46:

ออฟไลน์ k_poorahong

• magGlormVE
  • *
  • Popular Vote : 13
    • New connections without risk of disappointment
Re: อยากขับอิมกับเค้าบ้าง ช่วยหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2014, 01:48:51 AM »
คันนี้ รถจดประกอบป่าวครับ ตามคำโฆษนาประกาศขาย มันแนวๆรถจดประกอบนะครับ ยังไงลองโทรสอบถามอีกทีเพื่อความแน่ใจ จริงอยู่ว่าอาจไม่เป็นไร แต่ผมเป็นนึง ที่ไม่เอารถจดประกอบครับ ซื้อรถดีๆอย่างอื่นดีกว่าครับ สำหรับผม เหยี่ยวขอขาวก็ขับสนุกแล้วครับ  หรือไม่ก็หาgc ปลอม ที่เค้าเปลี่ยนเครื่อง ช่วงล่าง เป็น gd มาแล้ว ยังจะดีซะกว่า ลองไปดูๆใน siamspeed สิครับ มีขายอยู่นะครับ โดยส่วนตัวผมชอบ gc มากกว่า gd ด้วยซ้ำ ผมว่าขับมันกว่าเยอะเลย แต่ผมไม่เคยขับ gc ปลอมนะครับ แต่เห็นมีกระทู้ใน สยามซู กล่าวถึงว่าขับดีไม่แพ้กัน

สรุปผมว่า ค่อยๆหาดีกว่าครับ ใจเย็นๆ เผื่อเจอเนื้อคู่ที่ใช่มากกว่าครับ

ออฟไลน์ Sea

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2014, 11:49:17 AM »
ขอบคุณทุกท่านครับ
เพิ่งจะเห็นว่า มีคนจองไปแล้ว

:bbbear_22: :bbbear_22: :bbbear_22: