ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ หัด Subaru… กำลังจะได้รถครับ...ขอปรึกษาเรื่อง ฟรอนครับ  (อ่าน 2109 ครั้ง)

ออฟไลน์ VRP

• *
  • Popular Vote : 0
ผมกำลังจะไป
1. หาฟรอน์เปลี่ยนเพื่อรองรับ  HDMI (ก็อยากถามเหมือนกันว่ามันต้องถอนยกเครื่องเลยหรือแค่เปลี่ยหน้ากากได้เลยถ้า Kenwood เหมือนกัน)
2. ใ่่ส่เสาอากาศ TV DIGITAL
3. ติดกล้องมองหน้า(ผมมีอยู่แล้วจะเดินสาย)

มีร้านแนะนำไหมครับ กลัวงานไม่เรียบร้อย และโดย เล่นงาน บ้านอยู่แถวพระรามสอง - วงแหวนกาญจณา - ฝั่งธน

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Freedom

• *
  • Popular Vote : 2
 สเต็ปนี้ต้องเปลี่ยนฟร้อนอย่างเดียวครับ ฟังชั่นรุ่นติดรถน้อย
 ไหนๆเปลี่ยนฟร้อนใหม่แล้ว หาลำโพงดีๆใส่แทนของเดิมด้วยก็จะดีมากเลยครับ ติดแทนตำแหน่งเดิมเลยก็ได้ครับ

ออฟไลน์ VRP

• *
  • Popular Vote : 0
คำว่าเปลี่ยน ฟรอน คือทั้งหน้ากากและตัวกล่องข้างในใช่ไหมครับ ตัวเก่าอันนี้ก็โยนทิ้งเลยใช่ไหมครับ

ออฟไลน์ Equcha

• *
  • Popular Vote : 10
คำว่าเปลี่ยน ฟรอน คือทั้งหน้ากากและตัวกล่องข้างในใช่ไหมครับ ตัวเก่าอันนี้ก็โยนทิ้งเลยใช่ไหมครับ

ใช่ครับ

ออฟไลน์ suratnat

• *
  • Popular Vote : 3
ของผมได้เป็นของแถมมา โซนี่ ให้ลูกๆได้ดูหนังได้ แต่ใช้ฟ้งชั่นที่พวงมาลัยไม่ค่อยได้เลย แค่เปลี่ยนโมดวิทยุได้ รับโทรศัพท์กดที่หน้าจอเอา  :bbbear_40: :bbbear_41: