ผู้เขียน หัวข้อ: พี่พี่ทั้งหลายครับ. หน้าแมว 4 ประตู ใส่ล้อ ออฟอะไรครับเต็มๆ ครับแต่ไม่ติดครับ  (อ่าน 2211 ครั้ง)

ออฟไลน์ ทะเบียน 201

• *
  • Popular Vote : 0
 :bbbear_48: :bbbear_48: :bbbear_48: :bbbear_48: :bbbear_48:

อย่างตามหัวข้อเลยครับผม พอดีผมพึ่งจองซื้อ แมวเหมียวๆ มาครับ แต่เป็นตัวสีน้ำเงินครับ 4 ประตู sti a-line ครับ

เลยอยากทราบว่าเค้าใส่ออฟอะไรเท่าไหร่กันครับ. เพราะล้อเดิม ก็สวยครับ แต่ความคันเข้าสิงและ ผมชอบล้อทองครับ

เลยจะหาเปลี่ยนครับ. เลยต้องขอรบกวนพี่พี่. เหล่าทวยเทพ ใน siamsubaru ด้วยครับ

น้องรบกวนขอสเป็ก หน้ากว้างของล้อและ ออฟเซ็ต ด้วยครับ และเบอร์ยางด้วยครับว่าต้องใส่เบอร์ไหนครับ

น้องอยากใส่ล้อขอบ. 18 - 19 แบบว่าใส่เต็มๆ ยางไม่บางมาก ออฟเต็ม ๆ และไม่ติดครับ

และท่าพี่พี่มีรูปประกอบให้น้องดูด้วย. น้องจะกราบขอบพระคุณ เฮีย เฮีย พี่พี่.  อย่างงาม ๆ เลยครับบ. ขอบคุนครับ

........................................................................
ขอความการุณาด้วยครับผมมมม :bbbear_20: :bbbear_20:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 07, 2015, 07:11:36 PM โดย ทะเบียน 201 »

ออฟไลน์ ทะเบียน 201

• *
  • Popular Vote : 0
รอคำตอบอยู่ครับผม. รบกวนด้วยครับ

ออฟไลน์ SOM

• *
  • Popular Vote : 14