ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจเหยี่ยวแต่งบอาจไม่ถึงคอแดง ช่วยแนะนำด้วยครับ  (อ่าน 1496 ครั้ง)

ออฟไลน์ suteki

• *
  • Popular Vote : 1
พอดีสนใจบอดี้เหยี่ยวอะคับ  แต่งบในใจที่ตั้งไว้ไม่น่าจะถีงคอแดง  เลยอยากสอบถามว่าถ้าผมเล่นคอขาวตัว 210 ม้านิ สามารถจูนให้แรงม้ามากกว่านี้ได้ไหมคับ  แล้วเห็นหลายท่านบอกว่า ฟิลลิ่งเกียร์ 5 กับ 6 สปีด นิคนละเรื่องกันเลยหรอคับ อยากทราบว่ามันต่างกันอย่างไรบ้างคับ

ออฟไลน์ Norasaker...

• - พายโอห์มเรือง เฟืองหมุนจักรกล -
  • *
  • Popular Vote : 14
Re: สนใจเหยี่ยวแต่งบอาจไม่ถึงคอแดง ช่วยแนะนำด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2015, 12:34:47 PM »
จูนได้ครับ ถึง 260-270 แรงม้าครับ
5MT กับ 6MT ฟิลลิ่งส่วนตัวต่างกันพอสมควรไม่มากมายอะไร ใช้ทั่วไปผมชอบ 5MT มากกว่า