ผู้เขียน หัวข้อ: [SSS FC] นัดหมาย+แบ่งทีม Friendly match วันที่ 30 สิงหาคม กับ New Altis Club (Update!)  (อ่าน 18396 ครั้ง)

ออฟไลน์ Champ_GC8

• *
  • Popular Vote : 10
  • มากันยกแก๊ง
อีกซักที่ยังได้มั้ยคับ ก๊อง 55

เด๋วไปเจอที่สนามน๊า   :wavey:
อยากบอกว่าของเค้าดีจิงๆครับ

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
อีกซักที่ยังได้มั้ยคับ ก๊อง 55

มาโลดดดด  superkick น่ะ
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ tavmylord

• *
  • Popular Vote : 0

อ่าวกลับมาแล้วหรอ กองหลัง ตัว ดึง(เชง) ฮ๊าๆๆๆ ดีๆๆๆๆ มาด่วนเลยพี่

ออฟไลน์ tavmylord

• *
ย๊างงง ยังไม่ตกลงเลย  ไม่งั้นฟันธงเอา barca away แล้วน่ะ จะได้มีใส่กันเร็วๆ :smash:
พี่ก็........รีบจัดเลย ด่วนๆๆ ฮ๊าๆๆๆๆ อยากได้แล้วว
พรุ่งนี้แล้วจ๊าาาาาาา อย่าลืมมากันตรงเวลาด้วยนะจ๊ะ 12.30pm

ปล. ชุดทีมเยือนเอา Holland ๆ ๆ ๆ ชอบสีส้มมมมมมมมมมมม

มันจาไหวหรอพี่ก๊อง มีนมด้วยอะ อิอิ

ออฟไลน์ tomakung13

• *
งานเข้ากระทันหันเลยครับ
คงอดไป สู้ๆกันนะครับ

ออฟไลน์ minimalista-942

• *
  • boxer family?? ^^
อาทิตย์นี้ไม่ว่าง อดไปเลย ผลเปนยังไงบ้างครับ

ออฟไลน์ SuBie NewBie

• I <3 スバル !
  • *
  • Popular Vote : 1
  • G37 Coupe / NISMO 350Z
ต่อไปนี้เป็นข่าวกีฬา....

ผลการแข่งขันฟุตบอลกระชับมิตร ระหว่าง SSS FC และ Altis Club FC จบลงด้วยความชื่นมื่น เสมอกันไป 12-12  :eek: (สาบานได้ว่าผลฟุตบอลจริงๆ)

จบข่าว
Z Z Z Z Z Z

ออฟไลน์ Mike7157

• *
12-12 ไม่ใช่มวยนะครับพี่ๆ  :dunce:

ออฟไลน์ 1600 STI

• *
ยิงกันสนั่นหวั่นไหวเลยครับ

เล่นกัน  6 ครึ่ง แรงหมดตั้งแต่ครึ่งแรกแล้วครับ

5555555555555555555555555555555555555

เล่นดีกันทุกคนเลยครับนัดนี้
+ + + ขายฮอนด้า แต่ขี่ซูบารุ + + +

• *
รูปอยู่ที่ gallery นะครับ กำลังทยอยลงอยู่

http://www.siamsubaru.com/board/index.php?topic=52870.0
Z Z Z Z Z Z

ออฟไลน์ Gong Pista

• Y@H Track Cyclist
  • *
  • SSS FC / Shirt #23
    • The Forever Kids
เตะกันให้รากเลือด ตะคริวจะกินขาให้ได้ :dead:

ปล. พี่ปูรับวิญญาณไอ้โอไป เบี้ยวซะเลย  :lol:
Y@H Cycling Club

ออฟไลน์ POO_K45

• *
  • Popular Vote : 18
เตะกันให้รากเลือด ตะคริวจะกินขาให้ได้ :dead:

ปล. พี่ปูรับวิญญาณไอ้โอไป เบี้ยวซะเลย  :lol:

ขอโทษคร้าบ ชอโทษคร้าบ ไม่แก้ตัวคร้าบบบบบบบ  :bawling: :bawling: :bawling:

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
ขอโทษคร้าบ ชอโทษคร้าบ ไม่แก้ตัวคร้าบบบบบบบ  :bawling: :bawling: :bawling:
:disagree: :disagree: :disagree: :disagree: :disagree: :disagree: :disagree: :disagree:
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ Gong Pista

• Y@H Track Cyclist
  • *
  • SSS FC / Shirt #23
    • The Forever Kids
ขออนุญาตใช้ login ของกีองส์นะครับ
ขอขอบคุณทีม SSS FC มากๆนะครับ ที่ออมมือให้ ไม่งั้น NAC (NewAltisClub) คงจะพรุนกว่านี้แน่นอน
และขอโทษสำหรับเกมส์ที่อาจจะมีปะทะกันแรงบ้างในบางจังหวะ หวังว่าคงจะยกโทษให้นะครับ
ทีม NAC เพิ่งจะรวมตัวกันได้ไม่ถึงสองเดือน อายุเฉลี่ย 35up มีอายุน้อยที่สุดก็เจ้าก๊องส์นี่แหละ
อายุมากที่สุดในทีมก็ 49 ย่าง 50 แล้ว วันนี้ก็ลงเล่นด้วย เกือบแย่เหมือนกัน แต่ขอบอกว่าสนุกมากๆ
หวังว่าโอกาสหน้าคงได้เล่นด้วยกันอีกนะครับ ขอบคุณจากใจอีกครั้ง
พี่วิช
ประธานชมรมNAC
Y@H Cycling Club

• *
เล่นกันจนหนุ่มๆอายเลยครับพี่  :agree:
Z Z Z Z Z Z