ผู้เขียน หัวข้อ: ดีใจจัง น้องแมวได้ลงหนังสือ XO เล่ม9 เล่มปัจจุบันวางแผงแล้ว  (อ่าน 6445 ครั้ง)

ออฟไลน์ C63

• *
  • Popular Vote : 39
ใช่ครับ งงเหมือนกัน

พอเห็นรูปในรถปุ๊บ กลายเป็น แมว STi type R เลย

:supergrin:

พอดีมันมีอยู่ เลยเอามาใส่เล่นๆ  ปรากฏว่า  นั่งดีมากๆเบาะfd  มีดันหลังไม่ปวดหลังเวลานั่งนานๆ

ของเขาดีจริง :agree:  บางอย่าง ต้องลองดูครับ อย่ายึดติดครับ

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
ใช่ครับ งงเหมือนกัน

พอเห็นรูปในรถปุ๊บ กลายเป็น แมว STi type R เลย

:supergrin:
:agree:   แต่ก็สวยดีครับ ต้องแปลงเยอะไหมครับ?
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
น่าเลียนแบบมาก ๆ เลย แมว sti type r
Deestone the heart of your control