ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง Track Day วันที่ 11 หน่อยครับ  (อ่าน 7302 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
Re: สอบถามเรื่อง Track Day วันที่ 11 หน่อยครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 26, 2009, 04:26:34 PM »
ไม่ทันแล้วมั้งTG เดี๋ยวไปให้กะลังใจข้างtrack  :tasty:

นี่คุยๆกับสมาคมแม่บ้านกันเอาไว้ว่า จะขนของไปตำส้มตำข้างแทรคกันด้วยนะ  :laugh: :lol:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
Re: สอบถามเรื่อง Track Day วันที่ 11 หน่อยครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 26, 2009, 09:03:03 PM »
นี่คุยๆกับสมาคมแม่บ้านกันเอาไว้ว่า จะขนของไปตำส้มตำข้างแทรคกันด้วยนะ  :laugh: :lol:

ต๊ายยยยย!!! เริ่ดดดด!!!

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 28, 2009, 07:24:34 AM »

:confused: อาการชักแรงขึ้นทุกวันนะเนี่ย  :grazy: :laugh: :lol:

บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 12:26:21 AM »
:confused: อาการชักแรงขึ้นทุกวันนะเนี่ย  :grazy: :laugh: :lol:

นั่น อย่าคิดงั้นดิพี่ คือพวกแฟนๆของน้องๆที่จะไปด้วยกันอ่ะ เค้าจะไม่มีไรทำกัน เลยคิดจะหาไรทำฆ่าเวลาอีกอย่างเผือ่หิวเลยคิดหาว่าจะทำอะไรกินกันต่างหากล่ะพี่ แหมมม
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 01:05:06 AM »
มีส้มตำ ก็อย่าลืมข้าวเหนียวน๊ะ อิอิ
ที่จริงก็ดีน๊ะ ใครไม่วิ่งจะได้ไม่เหงา น่าจัดเนื้อจัดไก่ไปย่างด้วยเลย อู้ยย..คิดแล้วหิว

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Popular Vote : 0
  • Good Job
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 02:14:43 PM »
มีส้มตำ ก็อย่าลืมข้าวเหนียวน๊ะ อิอิ
ที่จริงก็ดีน๊ะ ใครไม่วิ่งจะได้ไม่เหงา น่าจัดเนื้อจัดไก่ไปย่างด้วยเลย อู้ยย..คิดแล้วหิว

ผมก็เห็นด้วยน่ะครับ  ทำกินมันกันขอบสนามนั้นแหละ  บรรยากาศก็มันส์สสสสส กันไปอีกแบบ   ใครจะทำก็ว่ากันไป ค่าใช้จ่ายก็หารกัน  หรือ คนไม่ได้หาร อยากชิมก็ ซื้อแบ่งๆกันตรงนั้นไปเลยครับ ผมว่สสนุกดีน่ะ

แต่คนที่ขับรถก็อย่าเพิ่งกินของ มึนๆเมาๆล่ะกันครับ  หลังงานเสร็จค่อยว่ากันเด้ออออ

ออฟไลน์ DragZy

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 02:27:30 PM »
อยากเอาที่ปิ้งไฟฟ้าจังเล๊ย จะได้ไปย่างหมู ย่างเนื้อกิน ระหว่างรอคุณๆขับรถกันมา แล้วแก๊งค์ ฉาวๆ จะกินเหล้ารอแกล้มเนื้อย่าง ฮี่ๆ น่าสนมั้ย

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2009, 01:48:47 AM »
อยากเอาที่ปิ้งไฟฟ้าจังเล๊ย จะได้ไปย่างหมู ย่างเนื้อกิน ระหว่างรอคุณๆขับรถกันมา แล้วแก๊งค์ ฉาวๆ จะกินเหล้ารอแกล้มเนื้อย่าง ฮี่ๆ น่าสนมั้ย
น่าสนค้าบ แต่ปัญหาน่ะไม่ได้อยู่ที่ตอนเอาไป เพราะอุปกรณ์กับวัตถุดิบน่ะหากันไปได้ แต่ปัญหาอยู่ที่ว่า ตอนทำกับตอนเก็บของกลับบ้าน(ซึ่งมันเลอะเทอะแล้ว)
สุดท้ายแล้ว ซื้อเค้ากินง่ายสุด :laugh: :lol:

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 11:14:00 PM »
อยากไปเหมือนกันครับ เสียดายที่รถผมยังจอดอยู่อู่รื้อทำใหม่หมด

หากมีโอากสจะแวะไปดูครับ

:wavey:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 11:32:57 PM »
อยากไปเหมือนกันครับ เสียดายที่รถผมยังจอดอยู่อู่รื้อทำใหม่หมด

หากมีโอากสจะแวะไปดูครับ

:wavey:

แวะมาเลยครับ....ไม่จำเป็นต้องขับซูบารุมา ถึงจะเข้าได้ครับ

รถยังไม่เสร็จก็มาเฮฮากันสิครับ
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 11:38:08 PM »

เข้าแก็งค์สมาคมแม่บ้านไปซะแระ..........เหลือแต่จะหาใครในชมรมมาเป็นสามีทะนั้นเองงง........5555  :supergrin: :supergrin:

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 11:59:29 PM »

เข้าแก็งค์สมาคมแม่บ้านไปซะแระ..........เหลือแต่จะหาใครในชมรมมาเป็นสามีทะนั้นเองงง........5555  :supergrin: :supergrin:
โห พี่ แซวงี้เด๋วหาสาวไปเปิดตัวกลบข่าวซะนิ  :laugh: :lol:

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2009, 09:29:01 PM »
แวะมาเลยครับ....ไม่จำเป็นต้องขับซูบารุมา ถึงจะเข้าได้ครับ

รถยังไม่เสร็จก็มาเฮฮากันสิครับ

ขอบคุณมากครับพี่  เมื่อกี้แวะไปดูใน utube ที่อาจารย์อั๋นขับในสนามแล้วอยากลองขับบ้าง  สนามนี้ผมเคยแต่เอามอเตอร์ไซค์ลง อยากรู้ว่าบรรยากาศถ้าเอารถยนต์ลงไปวิ่งนี่จะมันส์ขนาดไหน  หากมีโอกาสอยากแวะไปดูมากๆครับจะได้กระตุ้นต่อมอยากให้มากยิ่งขึ้น ไว้รถเสร๊จคงต้องไปขอความรู้เพิ่มเติมจากพี่ๆในกลุ่มครับ   :wavey:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2009, 09:29:43 PM โดย จิ๊กโก๋อกหัก »

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2009, 02:20:34 AM »
ดูกำหนดการและสถานที่นัดหมายของงาน trackday วันที่ 11 ตุลานี้ได้ที่

http://www.siamsubaru.com/board/index.php?topic=55725.0

นัดเจอกันที่ปั๊ม ปตท. ใหญ่ เลยพุทธมณทล สาย 5 ไปแล้วครับ ล้อหมุนเวลา 7.30 น.

ตามแผนที่ด้านล่างครับ

พิกัด GPS  ของสนามนครชัยศรี คือ :

N13 54.599’ E100 10.125’

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2009, 03:23:36 PM โดย WhiTeScooBY »
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com