ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องราคา เหยี่ยว V Limited ครับ  (อ่าน 1864 ครั้ง)

ออฟไลน์ Monday

• *
  • Popular Vote : 0
สอบถามเรื่องราคา เหยี่ยว V Limited ครับ
« เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 10:50:42 PM »
ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ  แบบมาทั้งคัน สับของใส่ได้เลย

หรือ แค่ เครื่องกับเกียร์ พร้อมช่วงล่าง

หรือ  เหยี่ยว  STi    เฉยๆก็ได้ครับ 

อยากทราบแนวราคา และ งบประมาณครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ chaikiat

• *
  • Popular Vote : 2
  • อดีตไม่สำคัญ ปัจจุบันกรู...ขับ Z ...
Re: สอบถามเรื่องราคา เหยี่ยว V Limited ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2009, 08:43:56 AM »
ไม่น่าจะคุ้มนะครับ...ซื้อแบบที่ทำมาแล้วหรือว่ารถแท้ดีกว่า...ราคาไม่แพงมากแล้วนี่
ไม่ได้ขับซูแล้ว ... แต่ก็ยังชอบซูบารุไม่เสื่อมคลาย