ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อความถึงผู้ที่จอดรถทิ้งไว้ที่งาน Motor Expo วันที่ 7 ธันวาคม  (อ่าน 6781 ครั้ง)

ออฟไลน์ pond_ll

• *
  • Popular Vote : 0
 :beer: :beer: :a11:

ออฟไลน์ Double You Are Ex

• *
  • Popular Vote : 10
  • Sports performance for every day use. . .
อ่า พี่จ้อน ได้รถแล้วเหรอครับ ผมยังไม่ได้เลยครับ อิอิ.. แต่กำลังจะได้ อีกไม่กี่วัน แต่ว่าเป็นรถของเจ้านายนะครับ  :a119:

อยากได้ก็อย่าเล็งนานครับ  ซูราคาไม่ค่อยตกอยู่แล้ว อยากได้ก็ซื้อมาลอง เบื่อเมื่อไหร่ก็ขายไป ไม่ขาดทุนเท่าไหร่หรอก

แต่ถ้าออกป้ายแดงก็ต้องใช้กันยาวหน่อย

รถใหม่ได้รถอะไรครับ