ผู้เขียน หัวข้อ: มีสมาชิกท่านใดเคยเอา subaru ของเราไปซัดกะพวก Porsche Ferrari Lambo บ้าง?  (อ่าน 10891 ครั้ง)

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
:sunglasses:

นานๆเข้ามาอ่านบอร์ดที เห็นแล้วเป็นห่วงครับ  ซัดกับ Supercar แน่นอนว่าไม่มีใครต่ำกว่า220แน่ๆ

ไล่กันไปจนถึง Topspeed เท่าไหร่ ผมก็ไม่อยากจะนึก 

ยังไงก็ระวังกันนิดนะครับ อย่าให้คนอื่นเค้าเดือดร้อนไปกับเราด้วย  :a23:

good good......เห็นด้วยกับจานอั๋นครับ.... glass glass
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Pete_Imp

• *
  • Popular Vote : 0
เคยเจอ Porsche จำรุ่นไม่ได้ครับ ก็ซัดกันสนุกดี
เคยเจอ BMW M3 E92 แรงดีครับ กดเป็นพุ่ง กดเป็นพุ่ง
เคยเจอ R35 GTR ครับ ใบ้ว่ารถเค้ามีสติกเกอร์ด้วย อันนี้แรงจริง กดเครื่องแทบแตก มือนึงกุมพวงมาลัย มือนึงกุมพระ กลัวเครื่องพัง
เคยเจอ R8 ครับ ซัดกันสนุกดี
เคยเจอ V8 Vantage Convertible ครับ แรงดีนะ คันเล็กๆ มุดง่ายดี
เคยเจอ อีโวครับ อันนี้ลุ้นกันสุดใจ ซิ่งกันกระจาย สุดท้ายเค้าก็แซงเพราะโบใหญ่กว่า เสียใจจนถึงวันนี้

สิ่งนึงที่เรียนรู้คือ การซิ่งบนถนน อันตรายมาก ที่กล่าวมาทั้งหมด เจอบนทางด่วนนะครับ ข้างล่างไม่กล้าเล่น กลัวเหมือนกัน
เคยมีคนถามว่า รถ280 ม้า ทำไมแข่งกับ Super Car ระดับ 400-500 ม้า ได้?
ผมคิดว่า รถครึ่ง คนครึ่ง นะครับ

It not depend on what you drive, it depend on "how you drive".