ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็ง อ่ะ หมาหาย  (อ่าน 3948 ครั้ง)

ออฟไลน์ DOWN-HILL SP

• *
  • Popular Vote : 0
Re: เซ็ง อ่ะ หมาหาย
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 01, 2010, 03:56:57 PM »
ขอให้หาเจอไวๆๆนะครับ   เข้าใจความรุ้สึกครับ
ของผมโดนขโมยจากในรั้วบ้านเลยนะครับ เป็นบางแก้วแท้กำลังแตกเนื้อหนุ่มเลยนะครับ
ปล่อยมันเดินเล่นอยุ่ในรั้วบ้านตอนวันหยุดลงมาอีกทีหายไปแล้วครับ
ตามหาอยุ่ประมาณ3อาทิตย์ขี่จนรถpopท่อแตกเลยครับไปมันทั่วทุกทีที่คิดว่ามันจะหนีไป
สุดท้ายตัดใจครับคิดว่าคงไม่เจอแน่แล้วครับ
หลังจากนั้นอีก2อาทิตย์เจอครับ อยู่หน้าปากซอยถัดไปอีก2ซอย พี่วินมอไซมาบอกนะครับถามว่าใช่หมาเราไหมดีใจมากครับ

รีบซิ่งออกไปเลยครับพอไปดู ใช่เลยครับ
เจอมันนั่งโทรมมากขนหลุดเป็นกระจุกๆๆเลยครับ
รีบเรียกมันจะพากลับบ้านครับพอจับขาหน้ายกให้มันเดิน2ขาหลังจะพาขึ้นรถมันกัดมัอเลยครับ ตกใจสิครับ
หมาผมไม่เคยกัดนี่หว่า เลยถามวินดู
เขาบอกว่าเจอมันนอนสลบอยู่แถวนี้นะครับโดนคนตีมาแล้วเอามาทิ้งคิดว่ามันตายแล้วครับ
เห็นสภาพหมาตัวเองนี่อยากเอาปืนไปยิงคนทำมากๆๆ
พึ่งมารุ้ตอนหลังว่าคนที่เอาไปมันอยู่ถ้ดไปอีกไม่ไกลจากจุดที่เจอหมานะครับ
มันมาหาผมที่บ้านครับพันแขนมาเลยครับ
โดนหมาผมเล่นไปครับ
กัด+กระชากที่มือ+แขนเย็บไป10กว่าเข็มนะครับ
แล้วยังมีหน้ามาบอกถ้าไม่โดนมันกัดตอนนี้อยู่บ้ายมันไปแล้วครับ
มันบอกว่าเห็นหมาผมนั่งอยุ่ที่หน้าบ้านนานแล้วครับ มันบอกว่ามันชอบหมาสวย
ฟังแล้วของขึ้นครับ โครตหน้าด้านเลยแต่เห้นแขนมันแล้ว เลยสงบลงนะครับถืดว่   าหมาเราแมนพอ+ยังมีชิวตรอดมาได้เลยไม่เอาเรื่องมันนะครับ
ตอนนี้กลับมาสภาพแล้วครับขนปุย+โครตดุครับเลยคิดว่าคงไม่โดนขโมยแล้วครับ

ออฟไลน์ goodnewgarage

• *
  • Popular Vote : 12
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 02, 2010, 12:19:32 AM »
เอาใจ ช่วยครับ   ลองขับรถวนหาดูครับได้ยินเสียงหมาบ้านไหนระแวกนั้นเคาะประตูถามเลยครับ  ผมเคยหายครับลองวิธีนี้ดูครับ  เผื่อเจอ  ครับ
ของผมเจอครับวิธีนี้ครับ   ยังไงหาเจอไว้ๆๆ  นะครับพี่

ออฟไลน์ suby_ja

• ใครจะล้ม ในหลวงข้ามศพ กูไปก่อน
  • *
  • Popular Vote : 6
  • จะยุบสภา ถามความเห็นกูยัง
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 21, 2010, 10:41:28 PM »
เค้า ได้ หมาน้อย คืนแล้ว นะครับ

มันหลุดวิ่ง เข้าไปใน หมู่บ้าน ยามเค้าเลย เอาไปเลี้ยง หน่ะครับ

โชคดีมั่กๆ  แต่กลับมา เยิ้น เลยอ่ะครับ sick
ไม่รักในหลวงไม่ว่า อย่าด่าให้กูได้ยิน เกลียดกูไม่ว่า อย่าให้กูเดือดร้อน จำไว้

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 21, 2010, 10:48:08 PM »
เค้า ได้ หมาน้อย คืนแล้ว นะครับ

มันหลุดวิ่ง เข้าไปใน หมู่บ้าน ยามเค้าเลย เอาไปเลี้ยง หน่ะครับ

โชคดีมั่กๆ  แต่กลับมา เยิ้น เลยอ่ะครับ sick
ว้าว ยินดีด้วยมากๆเลยนะครับ good
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 21, 2010, 10:52:25 PM »
 good good

ยินดีด้วยครับ เอากลับมาดูแลเดียวก้กลับมาสวยเหมือนเดิมแล้วครับ  :a111: