ผู้เขียน หัวข้อ: สูนย์ซูเชียงใหม่เป็นอะไรป่าวครับ?  (อ่าน 4585 ครั้ง)

ออฟไลน์ jakata

• *
  • Popular Vote : 3
Re: สูนย์ซูเชียงใหม่เป็นอะไรป่าวครับ?
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 29, 2010, 05:45:18 PM »
คุณเเจ็คครับ เเล้วทาง MIT จะนำทัม Service ขึ้นมา เซอร์วิส รถในเชียงใหม่ วันใหนครับผม เห็นว่าเร็วๆนี้ พอจะทราบกำหนดการรึเปล่าครับ

คุณ ble ครับ ต้องขอโทษ จริงๆ ครับ ตอนแรกวันที่ 29-31 มกราคม นี้ ครับ กะว่า คาราวาน จะมาพร้อมวันออกรถใหม่ให้ลูกค้า ครับ

พอดีวันเลื่อนวัน ออกรถเป็น วันพุธ นี้ซะก่อน  คาราวานเลยโดน เลื่อนครับ  ตอนนี้กำลังเช็ค วันของช่าง ที่ MIT อีกทีว่าว่างวันไหนครับ

แล้วผมจะมาแจ้งอีกทีนะครับ  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 29, 2010, 06:47:44 PM โดย :)' »
ขับเอง ซ่อมเอง