ผู้เขียน หัวข้อ: ขอให้คุณ Apsara โพสยืนยันการคืนของคุณบิว ผ่าน คุณ PuMuP7 ด้วยครับ  (อ่าน 2796 ครั้ง)

ออฟไลน์ segarally

• *
  • Popular Vote : 0
  • LET ' S GO
ด้วยความต้องการของผม อยากให้น้องบอย มาโพสยืนยันการคืนของด้วย (วันและเวลาตามที่แจ้งหรือเปล่า)ในบอร์ดนี้เพื่อความบริสุทธิ์ใจครับ
*แต่ทำไมไม่มาคืนเอง ต้องให้รุ่นพี่ผมเป้นภาระทำไมครับ ไม่กล้าสู้หน้ากันเหรอ ทำผิดก้ยอมรับผิด
ที่ผมต้องโพส เพราะการนำของมาคืนให้คนกลางแล้ว  พี่เค้าจะทราบ สภาพของ ของไหม
ตามรายการมีอะไรบ้าง ไอ้ของที่ยังไม่ถ่ายรูปก็มี แล้วที่คุณหลอกน้องที่เฝ้าของว่าเป็นอะไหล่เครื่องเสียงที่ไว้ในถุงน่ะมันคืออะไรครับ
ผมว่าคุณนัดผมเลยดีกว่าครับ
ผมอยากจบเต็มทนแล้ว ช่วยแจ้งด้วย
ยอมรับความจริงบ้าง  ไม่มีใครมีความคิดเหมือนคุณหรอกครับ
บิว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 11, 2010, 02:05:19 PM โดย segarally »
sirichai

ออฟไลน์ Choosith

• *
  • Popular Vote : 1
.

อ้าว....นึกว่าคืนของเรียบร้อยแล้วซะอีก........

ทำไมมันยากเย็นแสนเข็ญจังน๊ะ อีแค่คืนของ หรือว่า รายการเนี้ยอาจจามีการ

มุ้มมิ้มอีก คืนแต่คืนไม่ครบ ก็จบเห่อีก.........

ผมว่าคุณบิว แจงรายการ พร้อมราคาไปเต็มๆ เลยคร๊าบ จาได้เห็นกันจะๆ.....

เค้ายังเสียดายรายการไหนไม่ยอมคืน จาได้คิดเงินได้ถูกต้อง ฝากเงินไว้กับคนกลางได้.....

เห้.......

emo66o

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 11, 2010, 11:56:55 PM โดย Choosith »

ออฟไลน์ 066043415

• *
  • Popular Vote : 6
 emo60o emo60o   

ออฟไลน์ RJT

• *
ผมว่าเอารายการออกมา  แล้วฝาก PuMuP7 ถ่ายรูปส่งมาให้สิครับ  จะได้นับชิ้นว่าครบ  และพอจะตรวจสอบสภาพได้  รูปการ์ณแบบนี้  จะครบหรือสภาพเดิมถือน่าจะยากครับ  กรณีแบบนี้  มีหลักฐานครบๆ  รอดยากครับ  แต่จะโดนกี่กระทงเท่านั้นเอง  ยิ่งดิ้น  อาจจะยิ่งเสียชื่อนะครับ  เงินไม่มากเกินไป  รีบหามาเคลียร์ดีกว่าครับ  เสียชื่อไปตลอดชีวิตผมว่าไม่คุ้มนะ  ผมเคยเจอวัยรุ่นที่จ้องจะโกงชาวบ้าน  โดนจับได้  ที่บ้านออกมาเคลียร์ให้  สุดท้ายมันไปมุ่งเรียนนิติศาสตร์  จบออกมาแล้วมันจะเป็นนักกฎหมายแบบไหนล่ะเนี่ย  บุญกรรม ไม่มีลูกกะตานะครับ  มันไม่ดูหลักฐานเอกสาร  หรือคำแก้ต่างหรอกครับ  มันดูที่ เจตนา ของผู้กระทำ  ถ้าตั้งใจโกงนี่ ได้ใช้กรรมแน่นอนครับ  ไม่ต้องกลัว  ขอให้คุณบิวโชคดีนะครับ  หัวอกเดียวกัน  (เคยโดนมาแล้ว)

ออฟไลน์ PuMuP7

• *
ผมว่าเอารายการออกมา  แล้วฝาก PuMuP7 ถ่ายรูปส่งมาให้สิครับ  จะได้นับชิ้นว่าครบ  และพอจะตรวจสอบสภาพได้  รูปการ์ณแบบนี้  จะครบหรือสภาพเดิมถือน่าจะยากครับ  กรณีแบบนี้  มีหลักฐานครบๆ  รอดยากครับ  แต่จะโดนกี่กระทงเท่านั้นเอง  ยิ่งดิ้น  อาจจะยิ่งเสียชื่อนะครับ  เงินไม่มากเกินไป  รีบหามาเคลียร์ดีกว่าครับ  เสียชื่อไปตลอดชีวิตผมว่าไม่คุ้มนะ  ผมเคยเจอวัยรุ่นที่จ้องจะโกงชาวบ้าน  โดนจับได้  ที่บ้านออกมาเคลียร์ให้  สุดท้ายมันไปมุ่งเรียนนิติศาสตร์  จบออกมาแล้วมันจะเป็นนักกฎหมายแบบไหนล่ะเนี่ย  บุญกรรม ไม่มีลูกกะตานะครับ  มันไม่ดูหลักฐานเอกสาร  หรือคำแก้ต่างหรอกครับ  มันดูที่ เจตนา ของผู้กระทำ  ถ้าตั้งใจโกงนี่ ได้ใช้กรรมแน่นอนครับ  ไม่ต้องกลัว  ขอให้คุณบิวโชคดีนะครับ  หัวอกเดียวกัน  (เคยโดนมาแล้ว)

ครับ สิ่งที่จะทำได้ก็คือ ผมตั้งใจจะถ่ายรูปของต่างๆที่เขาเอามาฝากผมชุดแรกไว้(ที่ขอนแก่น)
แล้วโพสท์ลงบนหน้านี้ไว้ เพื่อให้ทั้ง 2 ฝ่ายยืนยัน
หลังจากเข้ากทม. ก็จะเข้าไปเอาของที่เหลือที่อาของน้องบอยที่แถวๆรามอินทราซึ่งผมก็จะถ่ายรูปไว้ทั้งหมดเพื่อยืนยัน

• *
เอาล่ะครับ คุณบอยนำของชุดแรกมาให้ผมแล้ว

ผมถ่ายรูปแล้ว แต่โพสท์รูปไม่ได้

แต่ผมจะเข้ากรุงเทพพรุ่งนี้

คิดว่าทุกอย่างน่าจะจบลงด้วยดีครับ สาธุ
 emo72o emo72o emo72o

ออฟไลน์ suby_ja

• ใครจะล้ม ในหลวงข้ามศพ กูไปก่อน
  • *
  • Popular Vote : 6
  • จะยุบสภา ถามความเห็นกูยัง
เป็นกำลังใจให้ครับ พี่ PuMuP7 ครับ
ไม่รักในหลวงไม่ว่า อย่าด่าให้กูได้ยิน เกลียดกูไม่ว่า อย่าให้กูเดือดร้อน จำไว้

• *
update ล่าสุดเลยนะครับ

ได้ของคืนจากคุณบอยครบเกือบหมดทุกอย่างแล้ว(เหลือเพียงseatbelt ตามที่คุณบิวบอกมา)

ของทุกชิ้นยังคงอยู่ที่ผมอยู่ ซึ่งผมจะนัดส่งของให้คุณบิว

คิดว่าทุกอย่างน่าจะจบลงแล้วนะครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ cockpit_yaso

• *
ติดตามอ่านเรื่องนี้อยู่ 2-3 วัน (เพิ่งมาใหม่)

ก็ยินดีด้วยนะครับที่ทุกอย่างเรียบร้อย และขอแสดงความนับถือพี่ PuMuP7 ที่เป็นคนกลางติดต่อเจรจากันนะครับ emo65o เพื่อไม่เกิดความขัดแย้งต่อไป