ผู้เขียน หัวข้อ: มีของแปลกมาให้ดูครับ (GRH)  (อ่าน 5463 ครั้ง)

ออฟไลน์ cockpit_yaso

• *
  • Popular Vote : 0
มีของแปลกมาให้ดูครับ (GRH)
« เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 10:12:44 AM »
เข้าไปดูตามลิงค์เลยนะครับ http://www.one2car.com/SUBARU_IMPREZA/D30100477

เนื่องจากผมได้เข้าไปดูรถมือสอง และได้เห็นว่า รถ (Sti) คันนี้ราคาถูกจัง พอเข้าไปดู ผมก็งงเลยครับ

มันมายังไง ล่ะเนี้ย ลองเข้าไปดูกันครับ

*** ผมไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับบริษัทที่ขายรถดังกล่าว เห็นว่ามันแปลกๆ จังมันมาให้ชม ***

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
Re: มีของแปลกมาให้ดูครับ (GRH)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 10:33:39 AM »
ไม่แปลกหรอกครับเคยเป็นของสมาชิกท่านนึง แต่ก่อนเป็นแมวผอม
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
Re: มีของแปลกมาให้ดูครับ (GRH)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 10:35:18 AM »
ไม่แปลกหรอกครับ ผมแค่คิดว่าทางบริษัทที่ขายตั้งชื่อเผิดรุ่นเท่านั้นเอง อาจทำให้ผู้ที่ไม่ชำนาญพลาดได้คิดว่าstiจริงๆ แต่ถ้าไปดูตัวจริงเค้าก็น่าจะรู้นะครับ เพราะรูปห้องเครื่องก็มี

คันนี้ก็หลายอย่างนะครับจากที่เห็นที่ไม่ใช่STI ทั้งไมล์ เบาะ เครื่อง หลักๆสามอย่างนี้ไม่ผ่านก็น่าจะดูออกแล้วครับ

ปล. แต่แมวสีแดงมีดูแสบดีจังแฮะ

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 02:04:14 PM »
สภาพนี้พร้อมเปลี่ยนหัวใจเลย ชอบแมวสีแดงมากๆ

ออฟไลน์ Horizontal

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 08:17:33 PM »
รถเก่าผมเองอ่ะครับ
เต้นท์เอาไปแปลงร่างเป็นแมวอ้วนอ่ะครับ

ตอนที่ผมใช้อยู่เป็นแมวผอมครับ

ออฟไลน์ wildstocks

• Sophisticated Member
  • *
  • Popular Vote : 8
  • Sapiens omnia sua secum portat
    • Sapiens omnia sua secum portat
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2010, 12:21:12 AM »
ลงทุนลงเครื่องเหยี่ยว แล้วเปลี่ยนอินเตอร์ของตรงรุ่น แค่เนี่ยก็น่าจะหรอกคนซื้อได้แล้ว งบ 4 แสน แล้วอัพราคา ขายซัก 2 ล้าน 2 แสน
ถ้าไม่เคยเห็นเครื่องจริง คงต้องคิดว่าแปลง GRB ยกสับของมาแน่

ออฟไลน์ Changee

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 01:16:59 PM »
เต้นท์เอาไปแปลงร่างเป็นแมวอ้วนอ่ะครับ

ทำไมขายซะละครับ สีแดงผมก็เกือบซื้ิอแล้วชอบ แต่พอดีแฟนไม่ชอบ

ออฟไลน์ BoXerMania

• *
  • Popular Vote : 7
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 01:19:22 PM »

เรืองไฟแนนซ์จบหรือยังครับ
Some are born to run ,Subies are born to race

ออฟไลน์ Horizontal

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 10:11:27 PM »
ที่ขายเพราะตอนนั้นจะไปเรียนต่อครับ
แต่มีข้อผิดพลาดบางประการ ทำให้ไม่ได้ไป

ส่วนเรื่องยุ่งๆ นั้น ตอนนี้จบแล้วครับ
และได้ยินมาว่าจะมีเจ้าของใหม่เร็วๆ นี้แล้วครับผม

ออฟไลน์ cockpit_yaso

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 10:55:59 PM »
ที่ขายเพราะตอนนั้นจะไปเรียนต่อครับ
แต่มีข้อผิดพลาดบางประการ ทำให้ไม่ได้ไป

ส่วนเรื่องยุ่งๆ นั้น ตอนนี้จบแล้วครับ
และได้ยินมาว่าจะมีเจ้าของใหม่เร็วๆ นี้แล้วครับผม

แล้วพี่ยังใช้ Subaru อยู่รึเปล่าครับ (สงสัยอ่ะครับ)