ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อไหร่จะมี Meeting หรือว่า วิ่งนอกรอบกันอีกครับ  (อ่าน 4359 ครั้ง)

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
ตามหัวข้อเลยครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เจอพี่ๆเพื่อนๆเลย  emo64o

ป.ล. คันจริงๆครับ ไม่ได้ใช้รถเลย  emo49o

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
Re: เมื่อไหร่จะมี Meeting หรือว่า วิ่งนอกรอบกันอีกครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2010, 02:49:42 PM »
ตามหัวข้อเลยครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เจอพี่ๆเพื่อนๆเลย  emo64o

ป.ล. คันจริงๆครับ ไม่ได้ใช้รถเลย  emo49o

คันละสิ  emo76o
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
Re: เมื่อไหร่จะมี Meeting หรือว่า วิ่งนอกรอบกันอีกครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2010, 03:01:25 PM »
ดินเหนียวพร้อมแว้วววววว

emo73o
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2010, 03:13:47 PM »
จัดเลยคร้าบบบบ ไปด้วยยยย

ไปวิ่งแก้คัน วันที่ 18 นี้ก่อนไม๊อุ้ย
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2010, 03:14:31 PM »

emo73o

ดินเหนียวไปเดี๋ยวปุ๋ยคอกไปโด้ยยยยย

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2010, 04:00:16 PM »
แหม่พี่อุ้ยแอบมาเปิดประเด็นแบบนี้เลย.....กำลังจะโพสถามเหมือนกันครับว่าเมื่อไหร่กันดี

ตอนนี้มีอยู่ 2 กิจกรรมที่คิดว่าจะจัดเร็วๆ นี้ คือ

1. นอกรอบวิ่งเล่นกันที่สนามนครชัยศรี

ซึ่งคงจะเป็นวันอาทิตย์ (ตามคำเรียกร้องของพี่อุ้ย) แต่อย่าลืมว่าวันที่ 18 ก.ค. นี้ จะมีเพื่อนๆ เราบางคนไปวิ่งเล่นที่สนามแก่งกระจาน แล้ววันที่ 25 ก.ค. มีงาน Feel Good ของพี่เจมส์ อีกทั้งมีพี่ของเราท่านหนึ่ง Request ว่าขอให้ไปหลังวันที่ 2 สิงหาได้มั้ย เพราะช่วงนี้ติดงานตลอดเลย แต่อยากไปวิ่งเล่นมาก แล้วก็รอกันดั้มพี่ป๊อปแด๊สด้วย...อิอิ....สรุปแล้วเพื่อนๆ อยากไปเมื่อไหร่ครับ ผมจะได้โทรไปถามทางสนามให้

2. ขับรถเล่นหาข้าวทานกัน

เนื่องจากช่วงนี้กิจกรรมขับรถเล่นของชมรมเราไม่ได้จัดมาซักระยะนึงแล้ว ก็เลยคิดว่าจะจัดกันซักรอบนึง เอาแบบ One Day Trip นี่แหล่ะครับ สถานที่ที่คิดไว้ก็อาจจะไปหากุ้งกินกันที่อยุธยา (ตอนกลางวัน) หรืออาจจะไปหาเพื่อนๆ ที่บางแสนหรือพัทยากัน (ตอนบ่ายๆ เย็นๆ) ขับไปด้วยกันสบายๆ แล้วก็ไปหาข้าวทานกัน เม้ากัน เที่ยวกันซักนิด แล้วก็กลับ เพื่อนๆ สนใจไปกันมั้ยครับ อยากไปอันไหนก็ลองบอกมาครับ จะได้จัดทริปให้ได้ถูก

หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ TommyWalker

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2010, 06:50:35 PM »
มาพัทยาเลยดิครับ เห็นด้วยๆ เชียร์ๆ อิอิ  emo77o
แต่ช่วงนี้แก๊งค์ชลเรามาเพลาๆมีทติ้งกันหน่อยดีแมะ รู้สึกจะถี่กันไปหน่อยนะ มาาวสองวันติดแว้ววยังออกไม่พ้นบางแสนเลยตรู  emo71o

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2010, 06:53:38 PM »
มาพัทยาเลยดิครับ เห็นด้วยๆ เชียร์ๆ อิอิ  emo77o
แต่ช่วงนี้แก๊งค์ชลเรามาเพลาๆมีทติ้งกันหน่อยดีแมะ รู้สึกจะถี่กันไปหน่อยนะ มาาวสองวันติดแว้ววยังออกไม่พ้นบางแสนเลยตรู  emo71o
เมื่อวานไม่พูดยังงี้ว่ะ   หมวยยยยยย ................ emo54o emo54o

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2010, 07:27:58 PM »
 emo51o 18 นี่งานอะไรว่าาาา??

ไปไหนไปกันครับ  emo72o

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2010, 09:04:35 PM »
อยากไปทั้งสองทริปคับ แต่ครั้งนี้อยากไปวิ่งเล่นด้วย แต่ขอให้ไปวันเสาร์บ้างน้า
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2010, 10:08:39 PM »
แมวน้อย ตังใจว่าจะไปแก่งกระจาน ครับ

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2010, 10:38:24 PM »
คันละสิ  emo76o

จารย์ครับ เอาซูมาวิ่งในเมืองมันอึดอัดเหลือเกินครับจารย์ เรียนก็เยอะ เครียด  แค่อยากหาอะไรคลายเครียดเท่านั้นเองครับ เดี๋ยวรถมันน้อยใจ

แหม่พี่อุ้ยแอบมาเปิดประเด็นแบบนี้เลย.....กำลังจะโพสถามเหมือนกันครับว่าเมื่อไหร่กันดี

ตอนนี้มีอยู่ 2 กิจกรรมที่คิดว่าจะจัดเร็วๆ นี้ คือ

1. นอกรอบวิ่งเล่นกันที่สนามนครชัยศรี

ซึ่งคงจะเป็นวันอาทิตย์ (ตามคำเรียกร้องของพี่อุ้ย) แต่อย่าลืมว่าวันที่ 18 ก.ค. นี้ จะมีเพื่อนๆ เราบางคนไปวิ่งเล่นที่สนามแก่งกระจาน แล้ววันที่ 25 ก.ค. มีงาน Feel Good ของพี่เจมส์ อีกทั้งมีพี่ของเราท่านหนึ่ง Request ว่าขอให้ไปหลังวันที่ 2 สิงหาได้มั้ย เพราะช่วงนี้ติดงานตลอดเลย แต่อยากไปวิ่งเล่นมาก แล้วก็รอกันดั้มพี่ป๊อปแด๊สด้วย...อิอิ....สรุปแล้วเพื่อนๆ อยากไปเมื่อไหร่ครับ ผมจะได้โทรไปถามทางสนามให้

2. ขับรถเล่นหาข้าวทานกัน

เนื่องจากช่วงนี้กิจกรรมขับรถเล่นของชมรมเราไม่ได้จัดมาซักระยะนึงแล้ว ก็เลยคิดว่าจะจัดกันซักรอบนึง เอาแบบ One Day Trip นี่แหล่ะครับ สถานที่ที่คิดไว้ก็อาจจะไปหากุ้งกินกันที่อยุธยา (ตอนกลางวัน) หรืออาจจะไปหาเพื่อนๆ ที่บางแสนหรือพัทยากัน (ตอนบ่ายๆ เย็นๆ) ขับไปด้วยกันสบายๆ แล้วก็ไปหาข้าวทานกัน เม้ากัน เที่ยวกันซักนิด แล้วก็กลับ เพื่อนๆ สนใจไปกันมั้ยครับ อยากไปอันไหนก็ลองบอกมาครับ จะได้จัดทริปให้ได้ถูก

อะไรก็ได้ครับพี่ต่อ แต่ อย่างเดียว กลัวตอนไปเที่ยวกันเนี่ยต้องมานั่งทำรายงาน เศร้า  emo52o

จัดเลยคร้าบบบบ ไปด้วยยยย

ไปวิ่งแก้คัน วันที่ 18 นี้ก่อนไม๊อุ้ย

ไปครับพี่ก็อต  เดี๋ยวรอเจ้างานมาประกาศอย่างเป็นทางการอีกที

emo73o

ห้ามเบี้ยนะครบตู๋

emo51o 18 นี่งานอะไรว่าาาา*

ไปไหนไปกันครับ  emo72o

แก่งกระจานครับ เดี๋ยวให้พี่โกะมาประกาศอีกทีว่ากำหนดการเป็นไง รู้สึกว่าเป็นของ Bridgestoneครับ

ออฟไลน์ Noob

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2010, 12:16:38 AM »
งั้นวันอาทิตย์ที่ 11 นี้ ก็เอารถไปซ้อมกันที่นครชัยศรีก่อนไปแก่งกระจานเลยสิครับ  จะได้ไปแจมด้วย พี่อุ้ยจะได้สมใจอยากเร็วๆ เห็นบ่น ฮึมฮัม มาตั้งนานแล้ว   emom75o

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2010, 12:30:53 AM »
ไม่ไปพีระกันบ้างเหรอครับบบ

ถ้าว่างขอไปแจมด้วยคนครับบบบ emo64o
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2010, 10:49:04 AM »
อยากไปแก่งกระจานด้วยคน