ผู้เขียน หัวข้อ: New born of Impreza (ภาคกำเนิด GC8)...... ตอนของขวัญกล่องใหญ่  (อ่าน 204870 ครั้ง)

ออฟไลน์ CK.shc

• *
  • Popular Vote : 7
  • power by me
ตัวจริงสวยมากครับ
 mush23

ออฟไลน์ N1SPECII

• *
  • Popular Vote : 0
ที่สุดถึงที่สุดอ่ะครับไม่เคยเห็นใครเก็บขนาดนี้เลยจริงๆ ต้องมี เวลา+ความชอบ+เงิน ถึงจะทำได้ขนาดนี้  สุดยอดจริงๆครับ  emo65o mush38 mush38

ออฟไลน์ Gruppe M

• *
  • Popular Vote : 6
สวดยอดบร๊ะเจ้ามาก

ขอบคุณครับ  emo73o

• *
สุดยอดเลยครับ  mush21 ไฟท้ายพี่นี่เป็นฟิลม์หรือว่าพ่นเอาอะครับเนี่ยนดีจัง

ขอโทษครับที่มาตอบช้า ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเข้ามาดูเลยครับ ไฟท้ายติด Film ครับไม่ได้พ่นครับ  emom75o

• *
ขอถามนิดครับ ว่าพี่ไปติดfilm กันรอย defi ที่ไหนอะครับร้านอะไรว่าจะไปทำบ้างช่วยบอกที่อยากเนียนแบบพี่ฮะ emo65o

ขอโทษครับที่มาตอบช้านะครับ ติดfilmกันรอยที่มาบุญครองชั้นที่ขายมือถือครับ ชื่อร้านผมจำไม่ได้แล้วครับแต่ถ้าถามร้านขายมือถือ ทุกร้านเค้าจะรู้จักครับ เดี๋ยวผมไปค้นนามบัตรร้านเค้าให้ครับ มันนานมากแล้ว เดี๋ยวเจอจะมาpostบอกอีกทีนะครับ  mush16

• *
ตัวจริงสวยมากครับ
 mush23

ขอบคุณครับ  mush15

• *
ที่สุดถึงที่สุดอ่ะครับไม่เคยเห็นใครเก็บขนาดนี้เลยจริงๆ ต้องมี เวลา+ความชอบ+เงิน ถึงจะทำได้ขนาดนี้  สุดยอดจริงๆครับ  emo65o mush38 mush38

ขอบคุณมากครับ ถ้าเสร็จแล้วจะเอามาให้ชมกันเต็มๆครับ ตอนนี้กระสุนและแรงใกล้หมดแล้วครับ  emo68o

• *
Re: New born of Impreza (ภาคกำเนิด GC8)...... ตอนของขวัญกล่องใหญ่
« ตอบกลับ #382 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 11:38:01 PM »
หลังจากห่างหายไปนานไม่ได้เข้ามาwebเลย วันนี้เลยเอาของขวัญกล่องใหญ่สำหรับเจ้า Suby น้อยมาฝากเพื่อนๆให้ชมกันครับ เนื่องจากของขวัญในกล่องมันเยอะมาก เลยขอเวลาไปย่อรูปก่อนนะครับ แล้ววันพรุ่งนี้มาแกะให้เพื่อนๆดูครับและ จะจัดรูปของขวัญทุกชิ้นแบบเต็มๆมาให้เพื่อนๆดูกันน้าครับ คืนนี้ราตรีสวัสดิ์ครับพี่น้องชาวSSS  emo70o,RS25

ออฟไลน์ zordor_im

• *
  • Popular Vote : 17
  • Zordor_im
Re: New born of Impreza (ภาคกำเนิด GC8)...... ตอนของขวัญกล่องใหญ่
« ตอบกลับ #383 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 08:58:41 PM »
รอชมคับ  เคยเห็นรถคันนี้เปนๆ แล้วเช่นกันกับคนอื่น ขอบอกได้คำเดียวว่า สุด

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
ขอโทษครับที่มาตอบช้านะครับ ติดfilmกันรอยที่มาบุญครองชั้นที่ขายมือถือครับ ชื่อร้านผมจำไม่ได้แล้วครับแต่ถ้าถามร้านขายมือถือ ทุกร้านเค้าจะรู้จักครับ เดี๋ยวผมไปค้นนามบัตรร้านเค้าให้ครับ มันนานมากแล้ว เดี๋ยวเจอจะมาpostบอกอีกทีนะครับ  mush16

รออยู่นะครับพี่จ.  emo69o อิอิจะเอาไปติดบ้างแล้วเดี่ยวรถผมจะสวยสู้พี่ไม่ได้แต่เรื่องแรงต้องยกให้พี่   emo76o
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า

ออฟไลน์ Ozvvan13

• *
  • Popular Vote : 8
« ตอบกลับ #385 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 11:39:32 PM »
อยากเห็นของขวัญแล้วคร้าบบบบบบบบบ mush23 mush23 mush23

ออฟไลน์ ekachai99

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #386 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 02:22:40 AM »
สวยเนียนมากๆ

อ่านรวดเดียว 26. หน้า เล่นเอากะเพาะฉี่แทบแตก

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
« ตอบกลับ #387 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 09:39:11 AM »
ของขวัญอะไรอะมาบอกให้อยากและจากไป emo73o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2011, 09:40:00 AM โดย TAKUMI_RPS13 »
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า

ออฟไลน์ NaBrice

• ❤ Long Live The KING ❤
  • *
  • Popular Vote : 3
  • "ง่าย" ที่จะหา แต่ "ยาก" ที่จะรักษาให้คงอยู่ตลอดไป
    • TJMN Pomeranian (dog)
« ตอบกลับ #388 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2011, 12:05:12 AM »
สวยงามทุกสัดส่วนจริงๆเลยครับ คันนี้  mush19

• *
« ตอบกลับ #389 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2011, 11:38:19 PM »
รอชมคับ  เคยเห็นรถคันนี้เปนๆ แล้วเช่นกันกับคนอื่น ขอบอกได้คำเดียวว่า สุด

ขอบคุณครับ  mush15