ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความร่วมมือเพื่อนๆมาร่วมถ่ายทำรายการโทรทัศน์เกี่ยวกับ Siam Subaru Society ครับ  (อ่าน 23730 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือนะคร้าบ งานก้อจบลงไปด้วยดี

เว้นเสียแต่ว่าช่างกล้องทำไมถ่ายมาไม่ติดรูปผมกับรถเลยเนี่ย emo51o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ heehapooh

• *
  • Popular Vote : 0
สรุปออกอากาศวันไหนครับ emo24o

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
สรุปออกอากาศวันไหนครับ emo24o

ถ้าทราบแล้วจะบอกนะครับ emo64o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือนะคร้าบ งานก้อจบลงไปด้วยดี

เว้นเสียแต่ว่าช่างกล้องทำไมถ่ายมาไม่ติดรูปผมกับรถเลยเนี่ย emo51o

ช่างกล้าพูด

emo62o emo63o
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor