ผู้เขียน หัวข้อ: **ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ช่วยตอบแบบสอบถาม ในthesis ของผมนะครับ  (อ่าน 4186 ครั้ง)

ออฟไลน์ job2jz

• *
  • Popular Vote : 1
  • เรียกข้าว่าลูกเจี๊ยบ (เพราะว่าแม่ชื่อเจี๊ยบ)
Re: **รบกวนขอความร่วมมือตอบแบบสอบถาม thesis ของผม
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 06:19:17 PM »
ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ  ต้องการขั้นต่ำประมาณ 30 ชุดหน่ะครับ

ตอนนี้ได้ 16 ชุดแล้วครับ  ครึ่งทางแล้ว  emo47o  emo47o
GC จอดนิ่ง เลยต้องซิ่งด้วย หมู 1600

วะวะวะว้าวววว

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
Re: **รบกวนขอความร่วมมือตอบแบบสอบถาม thesis ของผม
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 08:46:46 PM »
เรียบร้อยแล้วครับ มีอีกก้อส่งมาได้นะครับ ผมชอบตอบแบบสอบถาม หุหุ

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 09:30:29 PM »
เรียบร้อยครับ

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 09:41:51 PM »
เรียบร้อยแล้วครับผม
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ MOJOJOJO

• *
  • Popular Vote : 64
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 10:14:59 PM »
done emo64o

ออฟไลน์ GaB

• *
  • SmoothJazz.com
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 11:22:55 PM »
จัดไปเพื่อนจ๊อบ

"Winners never quit and quitters never win" ; Vince Lombardi

• *
  • เรียกข้าว่าลูกเจี๊ยบ (เพราะว่าแม่ชื่อเจี๊ยบ)
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 11:44:58 PM »
ขอบคุณทุกๆคนมากนะครับ ตอนนี้ 30 ชุดแล้วครับ จะพยายามเก็บไปเรื่อยๆ จนถึงวัน อาทิตครับผม ยิ่งเยอะยิ่งดีครับ  emo47o
GC จอดนิ่ง เลยต้องซิ่งด้วย หมู 1600

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 04:08:47 AM »
เรียบร้อยแล้วครับ emo64o emo64o

จริงๆ แล้วถ้าผลจากแบบสอบถามออกมาแล้ว จะรบกวนขอด้วยได้มั้ยครับ เพราะน่าจะเป็นประโยชน์กับชมรมครับ emo73o

ขอโทษครับพอดีเพิ่งจะเห็นที่พี่ต่อโพสเอาไว้   เอาเป็นว่า ถ้าผมทำวิจัยเป็นเล่มเสร็จออกมาแล้วผมจะเอามาให้พี่ต่อเลยได้มั๊ยครับ

เพราะกลัวว่าบางทีข้อมูลส่วนตัวในแบบสอบถามออนไลน์ จะเอามาเผยแพร่ไม่ได้รึป่าวอะครับ ผมก็ไม่ค่อยแน่ใจอะครับ

ใจจริงแล้ว ผมยังมีการสัมภาษณ์แบบเจาะลึก (In-depth Interview) ด้วยอะครับ แต่ด้วยเวลาที่เร่งด่วนมากอะครับ(ผมจะต้องได้ข้อมูลในการสัมภาษณ์ทั้ง ออนไลน์และเจาะลึก ให้เสร็จภายในวันอาทิตนี้หน่ะครับ)

ใจจริงอยากจะสัมภาษณ์แบบเจาะลึกกับพี่ต่อด้วยนะครับ  ภายในสัปดาห์นี้ พี่ต่อพอจะว่างให้ผมสัมภาษณ์แบบเจาะลึกมั๊ยครับ ใช้เวลาไม่น่าจะเกินครึ่ง ชม หน่ะครับ

ตอนนี้ผมก็นัดสัมภาษณ์แบบเจาะลึกกับ พี่แชมป์และคุณพ่อพี่แชมป์ไว้แล้วหน่ะครับ ถ้าพี่ต่อว่างและสะดวกจะให้สัมภาษณ์ก็บอกผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

pm มาก็ได้นะครับ ขอบคุณครับ emo67o

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
เพื่อนๆ คร๊าบบบ มาช่วยน้องจ๊อบทำแบบสอบถามกันหน่อยครับ น้องเค้าจะได้มีข้อมูลไปทำ Thesis ง่ายๆ emo64o emo64o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *
เพื่อนๆ คร๊าบบบ มาช่วยน้องจ๊อบทำแบบสอบถามกันหน่อยครับ น้องเค้าจะได้มีข้อมูลไปทำ Thesis ง่ายๆ emo64o emo64o

ขอบคุณพี่ต่อมากนะครับวันนี้ ที่ให้ผมไปสัมภาษณ์แบบเจาะลึกครับ

ส่วนเรื่องแบบสอบถาม ผมขอพอเท่านี้ก่อนดีกว่าครับ มานั่งแกะเสียงที่อัดจากแบบสัมภาษณ์เจาะลึกก่อนครับ

พอดี อาจารย์ที่ปรึกษาเค้าสนใจแบบสัมภาษณ์เจาะลึกมากกว่าครับ

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านนะครับ ที่ช่วยตอบแบบสอบถามทั้งออนไลน์ และ การสัมภาษณ์แบบเจาะลึก ทั้ง พ่อเสือ พี่แชมป์ พี่แป๊ะ และ พี่ต่อ ครับ

emo65o