ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่าทำอะไรได้อีกบ้างครับ  (อ่าน 11540 ครั้ง)

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Re: อยากรู้ว่าทำอะไรได้อีกบ้างครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2010, 07:55:39 AM »
ใช่ครับส่วนนึง อีกส่วนนึงเป็นเรื่องของการประหยัดพี้นที่ เนื่องจากพื้นที่หลัก Spotlight นั้นไม่มาก ดังนั้นการวางมุม 90 จะทำให้ใช้พื้นที่แนวตั้งค่อนข้างมากครับ และจะทำให้ไม่สามารถรับลมได้เต็มๆ เนื่องจากพื้นที่บางส่วนของ Fin จะถูกบังด้วยชิ้นส่วนต่างๆ ของกันชนครับ

เยี่ยมไปเลย emo65o emo65o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!